เกี่ยวกับ Elixir [ff12 eng]

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Vann, 25 กุมภาพันธ์ 2008.

1. Vann

Vann New Member

EXP:
    15
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เห็นเปิดเว็บอื่นดูเขาบอกว่าเควสกำจัดเเรมอนสเตอร์เเล้วนำโทรฟี่ไปให้บังก้าสีเขียว 5 อัน เเดง 5 อัน เเละนําตาล 12 อันจะมี Elixir มาขายจากคนเเถวนั้น จริงรึเปล่าครับใครเคยทำเเบบนี้เเล้วมั่งช่วยบอกทีครับ
  2. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    ถูกต้องครับ แต่ได้แึค่ครั้งเดียวนะ ไม่ใช่ว่ามันจะมาขายตลอด
  3. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    อันที่จริงถ้าเอาโทรฟี่ไปให้ตัวละ 10อันจะดีกว่าครับ ทุกตัวจะได้เสมอกัน ไม่มีใครชนะแพ้ ซึ่งเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดโดยเฉพาะในภาคinter แต่ภาคอังกฤษกับญี่ปุ่นปกติ รางวัลจากแรร์ฮันต์ เห่ยมากจนไม่น่าทำเควสนี้สักนิด
  4. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    เพราะมันจะได้ Zodiac Escutcheon กับ Zodiac Spear ใช่ไหมครับ แต่มันขายตั้ง 999999 gil

แต่ถ้าให้พูด ของที่ขายมันก็ห่วยหมดเกือบทุกอัน ก็จริงอย่างที่พี่อัลว่าแหละ

Share This Page