BloodY-FanG >>ล่าล้างเขี้ยวโลหิต<< [ล่มด้วยเหตุการณ์คอมล่มไปแล้ว]

กระทู้จากหมวด 'Fiction' โดย maxlancer, 27 กุมภาพันธ์ 2008.

1. jenovasung

jenovasung Member

EXP:
    152
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    Re: BloodY-FanG >>ล่าล้างเขี้ยวโลหิต<< Update!! [ราตรีที่3 "ภารกิจ จับกุมเด็กสาวในคำทำนาย"]

ไม่สนใจตัวละครตัวเองละเหวย...สนไอ้คนที่มันซัดพื้นถนนพังมากกว่า วินเซ็น วาเลนไทน์ รึไงนั่นหาเเม็คกี้!!!

ว่าเเต่อืม...รั่วได้ใจมากเลยเเฮะราอูลนี่ เเต่ได้จับคู่กะสาวน้อยน่ารัก น่ารักเเบบนั้น โอ้...อิจฉา
  2. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    Re: BloodY-FanG >>ล่าล้างเขี้ยวโลหิต<< Update!! [ราตรีที่3 "ภารกิจ จับกุมเด็กสาวในคำทำนาย"]

โอ๊ก บู๊กันสุดยอด !!
    เรเซนทำไมโหดเงี้ยอ่ะนู๋ * - * ส่วนราอูลนี่แอบบ้าพลังนะ 5555
    ถึงขนาดปิดเมืองล่านี่แสดงว่าเซฟี่สำคัญโคตร =w=! ลุ้นกันต่อไปว่าจะเป็นยังไง
  3. kiro

kiro Member

EXP:
    62
    0
    6

สงสัยจะมีใครโผล่มาช่วยอีกละมั้ง

แต่ดูท่าลอนดอนจะเละไปซะแล้วสิ - -
  4. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113

สุดยอดดด ตอนนี้บู๊มันมากครับ =[]=b ถูกใจจริงๆ การบรรยายราบรื่น ได้อรรถรสสุดๆ ชอบบบ (ไม่ได้อ่านฟิคแบบนี้มานานแล้ว)

ราอูลโหดนรก ยังกะไม่ใช่บาทหลวง = =" แถมอารมณ์ดีเว่อร์ซะด้วย (เข้าใจอารมณ์ราเชนเลย) ส่วนทากะ แน่ใจนะว่ามันเป็นแค่นักเขียนอิสระ รู้สึกว่านอกจากพระเอ๊กพระเอกแล้ว มันจะพกดาบไว้ทำไมวะ... (จริงๆถ้าพกปืนจะไม่แปลกใจเท่าไร เพราะมันเป็นอาวุธป้องกันตัวสามัญ แต่ดาบนี่...^^;)

กางเขนดำเปิดตัวมาเกือบครบสตรีมแล้ว (ยกเว้นเจ้าแมคลินสินะ ที่แค้นเคืองแวมไพร์ชิบเป๋ง...) อีแวนส์ช่างเป็นคนประนีประนอมไปทั่วดีจริงๆ แถมกลิ่นอายนินจาออกทุกครั้ง(ฮา) ส่วนเฟท น่ารักอ่ะ :D แต่พอมาลุยแบบนี้แอบนึกในใจว่า พวกเฮฟทิกคิดยังไงถึงส่งเมดสาวน้อยมาบู๊ที่ๆอันตรายแบบนี้ได้ลงคอ ชิชะ (- -

เรื่องคำผิดมีสะกดพลาดพอสมควรเลย แต่ผมเข้าใจนะครับว่าสถานการณ์ไม่ชวนให้ตรวจแก้สักเท่าไร (แค่พิมพ์ได้ขนาดนี้ ณ เวลาขนาดนั้น ผมว่าสปิริตสูงมากแล้ว - ช่างต่างกับตูข้าจริงๆ - -")
    และ

ผมรู้สึกว่าใช้คำว่ามอดไหม้ดีกว่านะ หมกไหม้มันแบบ... ต้องไหม้แบบฟู่ฟี่อยู่ภายในเหมือนห่อหมกน่ะนะ

เรื่องราวกำลังสนุกได้ที่เลยครับ มาต่อเร็วๆนะคร้าบบบ
  5. parwankorn

parwankorn Member

EXP:
    60
    0
    6

โอ้มันมาก น่าติดตามมาก

ชอบเฟทมากๆๆเลยยย

จะว่าไปแวมไพร์ เยอะน่าดู

ระดมพลกันมายังไงล้านี้
  6. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88

วันที่22สินะ - -" ตกลงนัดกันยังไงเนี่ย*-*

อ่านมาถึงระเบิดแก๊ซกระเทียมแล้วอยู่ๆก็นึกขึ้นมาว่า กลิ่นมันพอๆกับเถ้าแก่น้อยรสกระเทียมอ๊ะเปล่า - -"

มารออ่านตอนต่อไปงิ

ปอลอ. แวะมาแก้ รูปเอามาลงแทคสปอยไว้ในนี้เลยจิ เอิกๆ
  7. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88

^
    ^
    ตกลงกันว่า ถึงแล้วจะยิงเบอร์ไปหากันอะครับเจ๊ ถ้าเจ๊ยูไปถึงก็ยิงไปหาเจ้าโยชชี่ก็ได้ เพราะจำได้ว่าผมยังไม่ได้ให้เบอร์เจ๊ไปเลยเนอะ^^"
  8. PaiaAznable

PaiaAznable มนุษย์ตู้ปลาช้ำรัก

EXP:
    744
    0
    86

ตอนที่สามยาวเหยียดได้ใจ ไอ้คนชุดแดงใครกันฟระ เทพชิบ = ='a

เซฟี่ไม่น่าจะ = เซฟิรอธ มั้ง ชื่อไม่ออกไปทางหญิงเลยนี่หน่า(แต่ไม่แน่แฮะ อะไรๆก็เกิดขึ้นได้)

ตามความเห็นท่านอีวานผมว่าน่าจะใช้คำว่า ลุกไหม้ มากกว่านะ แต่ก็ช่างเถอะ รอชมตอนต่อไปขอรับ ^^b
  9. Gunfinal

Gunfinal Member

EXP:
    152
    0
    16

บู้ทั้งตอนจริงๆด้วย=[]= แถมยาวสะใจอีกต่างหาก
    ชักเริ่มสงสารแวมไพร์ซะแล้วสิ....โดนฆ่าไปเยอะแล้วนะเนี่ย 555

ไว้จะรออ่านตอนต่อๆไปนะคะ
    ปล.50บาทลงกทม.เมื่อไหร่บอกกันด้วยนะเดี๋ยวเอาไปคืน 555
  10. panom

panom Member

EXP:
    70
    0
    6

ตอนแรกนึกว่าตอนใหม่จะโพสกระทู้ใหม่ซะอีก ดีนะที่กลับมาอ่าน :E
  11. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88

=[]=" บอกตรงๆครับนึกไม่ถึงว่าจะมีคนมาเม้นต์อยู่ เพราะเคยประกาศล่มไปแล้ว (รู้สึกผิดอย่างแรง)

ขอบคุณ คุณpanom มากๆครับ ที่ยังอุตส่าห์กลับมาอ่านT-T ทั้งที่มันร่วงลงเหวไปแล้ว OLZ

แล้วก็ขออภัยเป็นอย่างสูงที่ไม่อาจนำตอนต่อไปมาลงได้นะครับ เนื่องจากเหตุหลายประการ จากอุบัติเหตุของคอมกระผมT-T

ยังไงก็ตาม หากสนใจยังไง ก็มาติดตามฟิคเรื่องใหม่ของผมได้นะครับ ตามลายเซ็นกระผมครับ=="

Share This Page