ช่วยแนะนำสถานทีเที่ยวในกรุงเทพฯให้หน่อยสิครับ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Kobun, 1 มีนาคม 2008.

1. terasphere

terasphere Poets

EXP:
    792
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    38
    พระบรมมหาราชวัง วัดพระศรีรัตนศาสดาราม วังท่าพระ วัดพระเชตุพนวิมลมังคลาราม วัดอรุณราชวราราม พิพิธภัณฑสถานแห่งชาติพระนคร พิพิธภัณฑ์เรือพระราชพิธีท่าวาสุกรี พระที่นั่งวิมานเมฆ ถนนราชดำเนินยามค่ำคืน

ข้าวสาร สะพานพุทธ ถนนพระอาทิตย์ สยาม เซ็นทรัลเวิร์ลด์ บ้านจิม ทอมป์สัน

ฯลฯ

สอบถามได้ที่ศูนย์บริการนักท่องเที่ยว ถนนพระอาทิตย์ เชิงสะพานปิ่นเกล้า
  2. Kobun

Kobun New Member

EXP:
    280
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

อยากทราบว่ามันอยู่ตรงไหนเหรอครับ เห็นน่าสนใจดี
    อ้อแล้วอยากทราบว่า เขาดินนี่มันมีรถสายอะไรผ่านบ้างอ่ะครับ

Share This Page