อาจเกิดเหตุการณ์แบบนี้ ถ้าคุณติดลำโพงsurroundไม่บอกเพื่อน

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย PoP, 4 มีนาคม 2008.

1. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
  2. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    เอิ้กกกกก ทำไปได้
    แต่ท่ามุดเตียงนี่ดูชำนาญแปลกๆ นะ
  3. philoatros

philoatros Member

EXP:
    220
    0
    16
    เหมือนจะได้ยินเสียงคนหัวเราะแบบสะใจโคตะระๆ ด้วยล่ะ = ="
  4. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    ผมคิดไปเองคนเดียวรึเปล่า ว่ามันดู fake - -"
  5. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    ผมก็รู้สึกว่า fake พิกลๆ
    อะไรจะตกใจปานนั้นถึงขั้นมุดเตียงอย่างรวดเร็วหว่า
  6. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    ท่ามุดเตียงดูแปลกๆ นะครับ.............
  7. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ฮา~

มันก็เป็นสัญชาตญาณไม่ใช่เรอะ ก็คิดว่าเป็นของจริงเลยหลบ มุดเตียงไม่ใช่ของยากที่ต้องฝึกหรอก ก็แค่มุด

ไม่น่า fake นะ เพราะมันยังมีเดินไปตีลำโพงด้วย
  8. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    เหมือนกัน ท่ามุดเตียงมันพิลึกชอบกล......
  9. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    จริงๆ ผมก็เคยสะดุ้งกับระบบเสียงเซอร์ราวด์ ของป๊ะป๋านะ ลำโพง 4 ทิศ ดูเรื่องสเฟยร์แล้วมีฉากที่มีหยดน้ำหยดด้านหลัง ถึงกับหันหลังไปดูเลย
  10. NKL

NKL Member

EXP:
    270
    0
    16
    ทำไมพอพูดเรื่องเครื่องเสียง ชอบนึกถึงเรื่องมิยาบิกลางห้างกันแน่นะ
  11. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    เหมือนเค้าพยายามจะโยกไปโยกมาเพื่อหลบกระสุนนะครับ *0*
  12. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    เคยเจอแบบใส่หูฟังอยู่ดีๆแล้วไปเปิดเว็บอะไรเข้า สักพักก็...
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ตามด้วยหน้าซาดาโกะซูมติดจอ

/me สะดุ้งสุดตัว
  13. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    โพสได้น่าแซวมาก แต่ไม่กล้าแซวเพราะไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว...

แต่เรื่องมิยาบิกลางห้างนี่ผมว่ามันก็ fake นิดๆ เหมือนกันนะ อาจมีเค้าจริงอยู่บ้าง แต่ทุกคนในเรื่องที่ว่ามันดูซื่อๆ ชอบกล

__________________________________________________________________________________________
    EDIT : ลืมพูดถึงเรื่องมุดเตียง ท่ามุดออกจะเป็นธรรมชาตินะ แต่คนเรามันจะติ๊งต๊องขนาดแยกไม่ออกเลยรึว่าปืนจริงรึเปล่า
    เสียงนั่นก็เป็นคนเปิดขึ้นมาเอง น่าจะรู้ตัวนะ

EDIT2 : จะว่าไปที่เห็นในวีดีโอนั่น หรือว่าเพื่อนมันจงใจแกล้ง ตั้งไว้ให้เวลาเปิดฝาโน้ตบ๊คแล้วจะมีเสียงอย่างนั้นหว่า...

Share This Page