Prince of Tennis จากวันนั้นจนถึงวันนี้ (แน่นอนว่าต้องมี Spoil)

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย flamefox, 5 มีนาคม 2008.

1. uriel

uriel Member

EXP:
    87
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    โอยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เพราะมันจบไปแล้วนี่แหละ
    จะร้องไห้
    จะร้องไห้ จะร้องไห้

โคโนมั่วบ้าที่สุด ฮืออออออ

โอยยย

จะว่าไป เวลาที่เรื่องนี้เขียนมา ก็คือนานเท่าๆกับเวลาที่เราเริ่มวาดการ์ตูนเลยนะ
    เพราะว่าปุริ เป็นเรื่องที่ทำให้เราลุกมาวาดรูป

ถ้าเป็นยูคิมุระล่ะก็ สำหรับเราแล้ว....1นาทีสำหรับความฝันก็ไม่พอหรอก
    ฮือออออออ ฮือออออออออออออออออ ฮืออออออออออออออ จะเอามากกว่านี้ ยู้กกี้~~~
    (เป็นเอามาก...อ๊ากกก ยูคิมุร๊า.....)

Forever Love เลยนะ ฮือออ อุตส่าปิดหูปิดตา สุดท้ายก็โดนสปอย โอยยย โอยย โอยยยยยย

* ขออภัยทุกคนด้วยคร้าบที่เข้ามาเพ้อ*
  2. pentita

pentita Aqouze

EXP:
    642
    16
    38
    กร๊ากๆๆๆๆ แต่ใกล้จบแล้วเหรอเนี่ย-.-' ตอนแรกนึกว่าเรื่องนี้จะดื้อไม่ยอมจบซะอีก(ฮา)
    ต้องรีบซื้อเก็บซะล่ะ เดี๋ยวหายไปจากร้าน ลืมซื้อมาตั้งกะเล่มสิบกว่าๆ แล้ว

ผมรู้สึกว่าเรื่องนี้ดูในบูมแล้วไม่ค่อยรู้เรื่อง ต้องดูรวมเล่มอ่ะ
    ถ้าดูในบูมเปิดมาเห็นมันกำลังเงื้อไม้อยู่ ก็จำไม่ได้หรอกว่าถึงไหนแล้ว เพราะเห็นมันถือไม้เทนนิสทุกตอน เพื่อนผมที่อ่านในบูม มันเอาบูมเล่มสัปดาห์ก่อนมาอ่านใหม่แล้วค่อยอ่านตอนปัจจุบัน ไม่งั้นอ่านไม่รู้เรื่อง -o-' ลงทุนดีเนอะ
  3. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    ผมอ่านจนเลิกอ่านไปนานแล้ว เพราะว่าหลังๆมันชักจะเหนือมนุษย์มากขึ้นทุกที กร๊ากกก (รับไม่ค่อยได้ ฮา)

ว่าแต่มันจบแล้วจริงอ่ะ =[]=
  4. Avatar

EXP:
    76
    0
    6
    อืม....เป็นการ์ตูนที่ "มีนางเอกไว้ทำไมน่ะ" ...
    บทน้อยสุดใจขาดดิ้นมาก - -'

แต่อ่านไปแล้วมันก็ติดเหมือนกันนะ lol

ปล. อย่าลืมนะว่าไอ้พวกนี้มันเด็กมัธยมกันน่ะ....เก่งกว่าแชมป์โลกอีกมั้งเนี่ย - -'
  5. popkung

popkung Member

EXP:
    80
    0
    6
    กร๊ากก ฮาอ่ะ คิดได้ไง :E

ผมก็คิดว่ามันจะยาวกว่านี้เหมือนกันแฮะ ว่าแต่นางเอกบทน้อยจริงๆนั้นแหละ
  6. trigger

trigger Member

EXP:
    131
    0
    16
    จริงๆพาดพิงแค่ความเวอร์ ก็ฮาจนเล่าขานไปถึงรุ่นลูกรุ่นหลานเลยนะ

ขำสุดตรงแม่บอกว่าเล่นกีฬาแล้วอายุยืน ฮ่าๆ
  7. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เลิกอ่านไปตอนราวๆเล่ม10กว่าๆโน่น แต่ก็ได้ยินคำร่ำลือมาตลอดว่ามันคือตูนต่อสู้ที่ดีสุดรองจากDBZ = ='
  8. kisa

kisa New Member

EXP:
    150
    0
    0
    ฮาอย่างรุนแรงจนสำลัก = =
    ศีล สมาธิ ปัญญา เนี่ย!!!!!
  9. TEZUJI

TEZUJI New Member

EXP:
    26
    0
    0
    อ่านแล้วอึ้งไปสามชาติเศษก่อนจะระลึกได้ว่ามีการ์ตูนเรื่องไหนบ้าง 555+ (ทั้งๆที่รู้จักการ์ตูนไม่กี่เรื่อง - -*)

เริ่มเรื่องมาดูดีสุดๆ พออ่านไปสักพัก ~~~ สุดๆ คิดได้ยังไง นารูโตะเอย ฮันเตอร์เอย 555+
  10. dadajang

dadajang New Member

EXP:
    140
    0
    0
    หลุดไปนอกทางช้างเผือกแล้ว ไม่รู้เกาะติดไปบดาวหางดวงไหน

เฮ้อ............

Share This Page