สมาชิกเก่าๆ เค้าหายไปไหนกันหมดแล้วหว่า ~ มีใครยังจำพวกเขาได้ไม๊ ?

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย eol, 6 มีนาคม 2008.

1. Ree

Ree Necromancer

EXP:
    570
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    38
    matex เจ้าของ fic คนรัก ff8 และ คนไม่ชอบ ff8 รึเปล่า
    ... moonko ล่ะ ...

จะว่าไป พักนี้ ไม่ค่อยเห็น สองผู้อาวุโส แห่งบอร์ด ทั้ง พี่ The_Kit แล้วก็ พี่ Sonic เลยหนี่นา

~เฮๆ
  2. tropical

tropical New Member

EXP:
    31
    0
    0
    ยังมี
    ชาเขียว - อันนี้นานๆ เจอกันผ่านไปมาในมหาลัย ^^;
    พี่สา aisa - เห็นอัพแต่บล็อกนะตอนนี้ ใกล้เรียนจบแล้วค่ะ? ถ้าได้ยินมาไม่ผิดนะ
    โหม่ง g-bunt - อันนี้หายของจริง พี่ชายมาตอบด้วย (ฮา)
    พี่เน่ - นี่ก็หาย?? รึเปล่า? (แล้วจะตอบข้อข้างบนได้ยังไง?)
    พี่เรย์ออน - ไปไหนแล้วเอ่ยย คิดถึงง่ะ~!!

แก๊งค์ขาสั้นที่ยังเหลือ (ใครรู้จักนี่ต้องรีบตระหนักอายุ)
    โอมุ - เรียนหมออย่างหนักค่ะตอนนี้
    kazuki - นี่ก็อัพแต่บล็อกที่ exteen ค่ะ

ติดตามความคืบหน้ากระทู้นี้มากมายค่ะ ^^"
    อยากรู้ความเป็นไปของแต่ละคน
  3. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    moonko กะ rayon ยังเห็น on msn แว๊บๆ

ray kitsune too *-*/
  4. rerina

rerina New Member

EXP:
    170
    0
    0
    มาลงชื่อดูคนแก่มาคุยกัน ฮาๆๆๆ
    /me วิ่งหนีอย่างรวดเร็ว~
  5. NKL

NKL Member

EXP:
    270
    0
    16
    สมาชิกที่คุณไม่ต้องกลัวว่าจะหายไปไหน

มหาเมพมังกร
    แบรด พิท สุดหล่อ
    อ็อบบลัสเตอร์
  6. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    moonko น่าจะใกล้จบแล้ว ออน M ประจำ

พี่ Kit ไม่ค่อยรู้ข่าว แต่น่าจะ Happy ดี ต้องถามอุริ
    พี่ โซ งานหนัก เดินสายทั่วประเทศ แต่แว่วๆ ว่าจะ(ต้อง) พาแฟนไปเที่ยวญี่ปุ่น :E

ชาเขียว ไม่เห็นใน irc นานแล้ว @@~
    โหม่ง ไม่แน่ใจว่าอีกกี่ปีจบนะ แต่ยังเห็นออน M บ้าง บางครั้ง
    เน่(ใหม่) หวังว่าคงใกล้จบ .... เจอประจำตามห้อง DotA .....

เรย์ออน ก็ยังอยู่นะ ^^' อยู่ใน irc บ่อยๆ

โอมุ - เหมือนเคยได้เจอ น๊านนนนนนนนนนน นานมาแล้ว....

มีแก๊งสามช่า ประจำ สะพานใหม่

Armit , คุซา แล้วก็อีกคน... สูงๆ จำ nickname ใน บอร์ดไม่ได้แล้วแฮะ - -''

ล่าสุดเจอ Armit เดินกะแฟน ที่งาน VBK :E :E
  7. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    เออแฮะ นี่ตรูลืมน้องมูนโก๊ะไปได้อย่างไร .............. =3=

ว่าแต่ พี่เจแอบไปซ่อนเงื่อนอะไรไว้ล่ะ .......... (จาโดน ban ไม๊เนี่ยตรู ฮา .........)

/me ทำไมตูรู้จักชื่อแทบทุกคนเลยฟระ !!!!!!!!!! (แต่ไม่เคยคุยด้วยเกินครึ่ง ฮา ........)
  8. uriel

uriel Member

EXP:
    87
    0
    6
    ปู่กิตหลังจากผ่าตัดแล้วตอนนี้ทำอะไรอยู่นะ (ไม่ได้คุยเหมือนกัน)
    ที่แน่ๆเมื่อปีก่อนช่วงพี่เขาแต่งงานเขาไปทำงานที่ฮ่องกง

แต่ตอนนี้กลับมาประจำการที่เมืองไทยแล้ว

กร้ากกก
    ใช่ๆๆๆ เราลืมนิว(มูนโกะ) กับโหม่ง(จีบัน) ไปได้ไงเนี่ยยยยยยยยยยย

ฮ่าๆๆๆๆ

ปู่โซ... (ตรูเป็นลูกแท้ๆยังไม่ได้คุย ซิกๆ ) แต่ก็เห็นออนเอ้มประจำ

เจ๊เบลล่ะ *-*
    (รู้แต่เจ๊แนร์ไปเรียนต่อ)

ไอ่ทริปก็หาย มันมาสมัครบอร์ดเปล่านะฟี่อะ
  9. Nanaki

Nanaki New Member

EXP:
    73
    0
    0
    ยังอยู่ๆ... -.-/ ตอนนี้นอนป่วยโทรมสุดตีนถีบอยู่ ปีหน้า ไม่ก็ปีนู้น... คาดว่าจบ(เห่)

GBunt บักโหม่ง อีก 4 ปีจบ (มันอยู่หมอศิริราชน่ะ) เพิ่งหายป่วยก่อนผมสองวัน ตอนนี้ออกไปแร่ดๆข้างนอก

Viola Cain คุณหมี ที่ตอนนี้เป็นหมีสาวสีชมพู เพิ่งจบ รับปริญญา soon (อยู่คณะเดียวกัน รุ่นเดียวกันกะผม...แต่จบไม่พร้อมกัน T^T) ตอนนี้เป็นสาวไปแล้ววววว ไม่เป็นหมีเงียบเหมือนเมื่อก่อนแล้วล่ะจะบอกกกกกกก
  10. Avatar

EXP:
    76
    0
    6
    มูนโกะ ยังอยู่ดีนะเมื่อเดือนที่แล้วก็ยังเจอตัวเป็นๆอยู่

ใหม่+โหม่ง เห็นเรื่อยๆใน b net...ไม่ได้หายไปหรอกมั้ง...
    ชาเขียวท่าทางจะเรียนหนักมั้ง ไม่ได้เห็นนานแล้วเหมือนกัน lol
  11. dunbine

dunbine New Member

EXP:
    18
    0
    0
    แก้งคุซานางิ อามิต แล้วก็ Chaque หนะครับ แก๊งสามช่าที่รังสิต

อ่า คุณ [†]Alpsipha[†] นี่ใครหรือครับ ผมลืมแล้วจริงๆ ขออภัยๆ m( - - )m

/me ปล. กระทู้นี้ผมเป็นเด็กใหม่นะครับ *-* อย่าเข้าใจผิด
  12. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ....สังเกตแต่ละคนที่คอมเมนต์ Entry นี้ ...หาตัวยากยิ่ง =''=
  13. undefined

undefined New Member

EXP:
    440
    0
    0
    ^
    ^
    ยังขาดคอมเม้นต์ของอลิสา ไจเรนเดอร์ อีกอย่างน้อยหนึ่งคน...

มุขนี้เล่นกี่ทีก็ฮา lol~
  14. NKL

NKL Member

EXP:
    270
    0
    16
    จะว่าไป เจ๊โซ กัลลาเกอร์ ก็หายไปเลยแหะ
  15. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    เหมือนเริ่มกลายเป็นกระทู้แฉพวกที่หายหน้าหายตายไปแล้วเลยแฮะ 5555+
  16. uriel

EXP:
    87
    0
    6
    ^
    ^
    ^
    กลับมารายงานตัวกันใหญ่เลยนะฮึๆ
  17. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    เข้ามาแล้วก็ตกใจกระทู้นี้รวมทุกคนที่ห่างหายไปนานจริงๆด้วย =[]=!
  18. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    จริงๆ เพิ่งเห็นนางสาว อริสรา ไจเรนเดอร์ ออนเมื่อไม่กี่วันก่อน ........... แต่ทักปุ๊ปหนีปั๊บเลยอะ ToT สงสัยงานหนัก .......... ว่าจะลากเข้ามาตอบกระทู้นี้ซะหน่อย
  19. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    กลายเป็นกระทู้รวมรำลึกถึงคนเก่าแก่ของบอร์ดไปซะแล้ว ^^"
  20. Kuna

Kuna Editor

EXP:
    369
    1
    38
    ยังอยู่ครับ ยังอยู่ = ="

เข้ามาอ่านประจำนะ...แต่ไม่ค่อยได้ตอบเท่าไหร่ แหะๆๆ
  21. uriel

EXP:
    87
    0
    6
    ^
    ^
    ^
    OMG!!!! P'taki

เชื่อแล้วว่าตัวละครเก่าๆโผล่เพียบจริงๆด้วย
  22. soulmaster

soulmaster Endorphinlism

EXP:
    403
    11
    18
    ทิงล่ะ........
  23. M2X

M2X Active Member

EXP:
    953
    1
    38
    Mr.z and Re-peat. . . .
  24. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    ^
    ^
    สองคนข้างบนยังพอเห็นๆอยู่นะ ส่วนพี่เฟ้าท์(faustVIII)กะลู่(Kotoko)นี่ไม่ได้เข้าบอร์ดอีกแล้ว เจอแต่ในmsn
  25. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    Mazamune <<เห็นออนเอ็มอยู่เรื่อยๆ คับ แต่ไม่ได้ทัก
    ...รู้จักใครบ้างล่ะเรา?
    มีแต่เจ้านิคิงนี่แหล่ะ =A="
    /ส่งอีโมกระต่ายไปกวนเล่นเรื่อยๆ หึๆ

ที่หายไป คงเป็น Kuma กะ Vamp ละมั้ง (ทำไงได้ วันๆ เราอยู่แต่หมวดแกลฯ )

Share This Page