สมาชิกเก่าๆ เค้าหายไปไหนกันหมดแล้วหว่า ~ มีใครยังจำพวกเขาได้ไม๊ ?

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย eol, 6 มีนาคม 2008.

1. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    ว่าจะไม่พิมพ์ เพราะไม่ได้อยู่วงใน
    แต่เห็นภาพ Aสวรรค์ Fนรก แล้วมันขำจริงๆ
  2. uriel

uriel Member

EXP:
    87
    0
    6
    orange รุ่นที่เราทำไว้ก็มีแต่มันหาไปแล้วอะ
    ใครเกบไว้บ้างเปล่า ก้าก
  3. keechan

keechan New Member

EXP:
    205
    0
    0
    กระทู้นี้มันพุ่งมาตั้งแต่เมื่อไหร่...........

ทำไมดูแต่ละคนจำอะไรได้หลายอย่างจัง ฮ่า ๆๆ
  4. luziferm

luziferm Member

EXP:
    60
    0
    6
    คนแก่มาระลึกความหลังกันยังไงละกีจัง :eek:ld:
  5. trigger

trigger Member

EXP:
    131
    0
    16
    คนแก่ๆ มาระลึกเก่าๆ

เจ๊เมย์ก็คนเก่าแก่นะ :D

ว่าแต่ Orange นั่นมัน!!!
  6. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    0
    0
    ส่วนมากเคยเห็นชื่อ แต่ไม่เคยคุยด้วย

แต่รู้สึกว่ามักจะเห็นจากฟิคยำเก่าๆซะมากกว่า ^^!!

(ที่เก่าๆและรู้จักดีก็คงเป็นพี่เรย์กิตกับเซิน แต่ตอนนี้ไม่ได้เจอเลย *-*")

อีกที่ๆ :confused:! ที่เคยเห็นรุ่นเก่าๆก็ตอนเข้าไปทักทายใน pirch หนสองหน (หนสองหนจริงๆ ก๊ากกกก - -")
  7. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    orange นั้น คิดถึงจังงงงงงงง ><
  8. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    โอ้ Orange มีรูปต้นสุดหล่อด้วย ....... โฮ่ๆๆ .........

ปล. แล้วพี่ Keitaro ล่ะเค้าหายไปไหนแล้ว ...... มีใครยังจำเค้าได้ป่าวหว่า =o=?

ข้างล่าง = Nina Brani ในตำนาน(เหรอ) ....... ลากมาตอบได้สำเร็จละ :E
    V
    V
  9. icys

icys New Member

EXP:
    1
    0
    0
    เฮลโล่ว์~
    เอลิซ่า (แว่บๆในexteen ^^") Hika (เจอแว่บๆในงานคอมมิก^^") Chakri (สมัยก่อนอ่านเป็นชาคริ - - อ่านไปได้) พี่Noir พี่Cecil
    เอ..... ที่เหลือทุกท่านบอกไปหมดแล้ว บวกกับจำชื่อเรียกได้แต่สะกดไม่ถูกเลยไม่กล้าพิมพ์ = =" หุหุ
  10. uriel

EXP:
    87
    0
    6
    ^
    ^
    ^
    !!!!!!!!!!!!!!!!
    กรี้ด ตัวจริง จริงๆอะ? ตื่นเต้นๆ
    ฮ่ะๆๆๆ

ใช่แล้ว พี่cecil!!!!!!!!!ลืมไปเลย
  11. Agleam

Agleam Member

EXP:
    246
    11
    18
    Keitaro ตอนนี้คือปูทันรึเปล่า จำไม่ค่อยได้แล้วเหมือนกันแฮะ
  12. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    ไม่ใช่ครับ Keitaro คงต้องถาม คานะ

ส่วน ปูทัน นี่คนล่ะคน ครับ :)
  13. peanut

peanut Member

EXP:
    58
    0
    6
    เคทาโร่ หรือ Loard Valex ใช่มั้ย?
    ยังเห็นออนเอ็มอยู่บ่อยๆนะ แต่ไม่เคยคุยกันเลย (ฮา)
  14. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    ว่าแต่ ใครมีความสามรถลาก rare มาโพสได้อีกปะ ..... อยากรู้ใครมีชีวิตอยู่มั่งอะ 555+

ปล. Keitaro ที่ผมพูดนี่หมายถึง staff ของ AF รุ่นแรกๆ เลยอะคับ =3= หลังจากได้ข่าวว่าไปสร้างหอ hinata (จำผิดหรือเปล่าหว่า) ก็ไม่ได้ข่าวพี่ท่านอีกเลย ไม่แน่ใจ ว่าใช้ Lord Valex หรือเปล่าอะ ^^! ไม่คุ้น แต่เหมือนเคยได้ยินชื่อนี้นะ ...
  15. luziferm

luziferm Member

EXP:
    60
    0
    6
    ตาเค เปลี่ยนชื่อเป็น Valex นานแล้วละ
  16. nancy

nancy New Member

EXP:
    15
    0
    0
    มารายงานตัวค่ะ(ช้าไปมั้ยเนี่ย) nancy แห่งตระกูลไร้สติค่ะ ยังอยู่ค่ะแต่ไม่ค่อยได้ตอบส่วนใหญ่มาอ่านค่ะ ส่วนน้องๆเค้ายุ่งอยู่กับการเรียนค่ะ
    -รู้สึกว่าจะขุดเอาคนเก่าๆขึ้นมาเพียบเลยแฮะ^^(เราดันรู้จักอีกนี่แปลว่าเราแก่แล้วสิเนี่ยTTwTT)
  17. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    ไม่ได้เข้ามาอ่านนาน

พี่ leonheartilly ก็นานๆ เห็น on msn นานๆๆที ได้คุยบ้าง เมื่อก่อนเคยตี Pangya ด้วยกันบ้าง พี่เขาทำงานบนเครื่องบิน >_< ขนาดบ้านอยู่ใกล้ๆหอผม ผมยังไม่มีโอกาสจะได้เจอเลย เห็นพี่เค้าบอกว่าถ้าจะเจอนัดทานข้าว ก็ชวนๆ มาหลายคน (สงสัยจะ counter ปิดท้ายแน่ๆ)

น้อง Arichan สาวน้อยจาก ขอนแก่น ตอนนี้โตเป็นสาว เรียนอยู่ในกรุงเทพ ใกล้จะจบแล้ว on msn บ่อยๆ แต่ผมแทบไม่ค่อยจะได้คุย >_<
    Eliza หายไปนานๆ ไม่โผล่มาคุยกันบ้างเลย

พี่ตาขี้อ้อน เป็นคนจังหวัดเดียวกับผม แต่ผมไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น จึงหายไป กำลังจะพยายามติดต่อ กำลังรอจังหวะ

Justice คู่แค้นใน ffgn กับตัวละครผม ตอนแรกนึกว่าเป็นฝาแฝดกับ keitaro แต่ล่าสุด เหมือนผมเห็นเขาที่งานรับปริญญาของลาดกระบัง แต่ไม่แน่ใจว่าใช่รึเปล่านะ

พี่ LuziferM เมื่อไหร่จะเลี้ยง >_< เห็น on msn แบบ busy ทุกวันเลย

ปู่ The kit หลังจากกลับมาจากกิน หมูกระทะ ยังไม่ได้เจอตัวเป็นๆ อีกเลย ตอนนี้ทำงานในเมืองไทยงานยุ่ง มีพี่ rikku เป็นกำลังใจอย่างดี ตอนนี้ได้ข่าวว่า กำลังติดเกมส์ Wii เล่นซะจนหมดแรง(ตอนแรกถามผมว่าเลือก ps3 ดีไหม แต่ผม เชียร์ wii ไม่นึกว่าจะซื้อจริงๆ) เลยไม่ค่อย on msn เหมือนเมื่อก่อน

eol ผมเห็น on msn ทุกวันนิ อู้ทุกวัน
  18. dadajang

dadajang New Member

EXP:
    140
    0
    0
    สวัสดีค่ะ

เท่าที่จำได้ ข้าพเจ้าก็แวะเวียนอยู่ในบอร์ดนี้ได้ปีเศษแล้ว

แต่แล้ว

มันกลับเปลี่ยนไป

ชื่อเดิมล็อกอินไม่ได้

จากนั้นก็

...เซ็ง...

แต่ก็ยังสมัครทิ้งไว้

แล้วก็กลับมาอีกครั้งเพราะ

...คิดถึง...
  19. RayOn

RayOn New Member

EXP:
    38
    0
    0
    เผอิญแก่แล้วเลยหลงทาง ฃ
    ตอนอยู่ใน internet หลงอยู่ในโลก World of warcraft - -;
    ตอนอยู่ในชีวิตจริง หลงอยู่ในวังวน thesis - -; เมื่อไหร่จะเสร็จฟะ :waaa:
  20. uriel

EXP:
    87
    0
    6
    ^
    ^
    ^
    ^
    คนข้างบน
    ขอยาพิษดื่มแก้คิดถึงหน่อยสิคะ

ปล. ชักกี้...... โอยยย เห็นชื่ออาริจังแล้วแบบ .....พูดซะอยากคุยเลยไม่ได้คุยนาน
  21. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    เริ่มมีการเปิดโปงตัวจริงกันแล้ว
    "ที่แท้แล้วชื่เดิมของคุณก็คือ......"
  22. madsmn

madsmn Anglophiles man

EXP:
    403
    4
    38
    กระทู้รวมวัตถุโบราณซะแล้วสินะครับ -.-''
  23. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    "Brad Pitt"

:E :E :E
  24. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    brad pitt....ลุงนุกเหรอครับO_O'' มาจากเกมเทียบหน้าเปล่าน่อ

Icys=Nina Braneh

:confused:
  25. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    อืม ไหนๆก็แล้ว อนุมัติ Full member ให้ Icys(Nina Brani) เลยละกัน

Share This Page