สมาชิกเก่าๆ เค้าหายไปไหนกันหมดแล้วหว่า ~ มีใครยังจำพวกเขาได้ไม๊ ?

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย eol, 6 มีนาคม 2008.

1. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    มีเกะแบบเหมาทั้งคืนตามร้านอาหารกลางใจเมือง เฉลี่ยแล้วราคามันน่าจะถูกกว่าคิดราคาเป็นชม.
    เมื่อไม่นานมานี่ฝนไปร้องกับเพื่อนมาตั้งแต่ 1 ทุ่ม - ตี 1 ราคาประมาณ 1 พันต้นๆ

แต่แบบนั้นจะไม่สะดวกกับเด็กๆที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ
    แต่มาเสนอไว้ เผื่อสนใจจะเกะกันจะได้เป็นอีก 1 ตัวเลือก

อยากมีทด้วยครับ ยากเจอสมาชิกที่ไม่พบเจอมานาน :)
  2. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    จริงๆ ถ้าอยากประหยัดค่าเกะดันจริงๆ พกแผ่น nick ไปซักแผ่น (เสียงกระป๋องดี แต่เพลงเยอะมาก) แล้วหาบ้านคนที่พอจะรับคนได้+มีชุดลำโพง+mic เข้าไปซ่องสุม!!! เอ้ย เข้าไปสนุกสนาน~ กัน แบบตอนงานปีใหม่ที่จัดที่บ้าน Neo120 เอิ๊กๆ

ปล. google หา elna elf ก็เจอ elna elf ในเวบ exteen =__= แต่ไม่มีเขียนอะไรซักหน้า mail ก็ไม่มี -_-;
  3. trigger

trigger Member

EXP:
    131
    0
    16
    โอ๊ะ ไอซีคิว....
    โปรแกรมที่โดนลืม....
    โถๆ มาเจอกันเลยดีกว่า :p

ก็สมาชิกเก่าหนิ ฮ่าๆ

สรุป มีทบาสฯสุดประหยัด เวลาก็ดี เสียอย่างเดียว ร้อนตับแตก
    จัดเมษาฯพฤษภาฯ ตายพอดี

หรือจะมีทสงกรานต์ ฮ่าๆ
  4. freecss

freecss Member

EXP:
    145
    0
    16
    แต่แบบนั้นจะไม่สะดวกกับเด็กๆที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ
    -------------
    ด้วยความเสียใจเป็นอย่างยิ่ง สมาชิกเป้าหมายในครั้งนี้ไม่น่าจะมีใครที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะฮ่าๆๆ
  5. eol

EXP:
    1,040
    0
    86
    จะมีแต่ ไม่บรรลุกะตังภาวะ(ขาดแคลน)อะสิ :scare:
  6. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    [action]แวะมาดูผู้สูงวัยคุยกัน :eek:ld:[/action]
  7. peanut

peanut Member

EXP:
    58
    0
    6
    ขุดขึ้นมาเพราะอยากเห็นรูป :p
  8. etahip0415

etahip0415 Member

EXP:
    73
    0
    6
    คิดถึงอลิสา เจเรนเดอร์.....

ไม่รู้จักเลย เพราะเพิ่งสมัคร~~ ฮา
  9. Ree

Ree Necromancer

EXP:
    570
    2
    38
    มีทบาสคราวก่อนโน้นที่ไป ... ขาเจ็บ เดี๋ยวนี้ เจ็บหลัง -_-!!
    มีทสงกรานต์ ... มาเดินเล่นรอบคูเมืองอีกไหมล่ะทิง

PH ตัวปลอมแน่เลย ตัวจริงต้องมีคำลงท้ายด้วย สิ
    ... ทั้งบอร์ดมีอยู่ไม่กี่คนหรอกที่มีคำลงท้าย น่ะคร้าบ >.<

3 สามคนนั้นก็คนใน All-final เหมือนกันนะคร้าบ x_x
    รู้สึกช่วง mpz UO ยุค 2 จะมีสมาชิก มาเพิ่มสิงสู่อยู่บอร์ด thai UO ด้วย
    อย่างเช่น พี่ A Anastasia , Xiahoudun , พี่ปุ่นA2 ตำนาน กรรมการเตะปลั๊กผม บลาๆๆ -_-!!

~เฮๆ
  10. etahip0415

etahip0415 Member

EXP:
    73
    0
    6
    ^
    ^
    ^
    ยังจำได้อีกแหะ!!!!! ไม่น่าเชื่อ =[]= คำลงท้ายอะไร ไม่มี๊~~ ก็ผมเป็นเด็กใหม่นะครับ......อิเคลุ อิเคลุ...555

Serra_Noi ถ้าม่ผิดเป็นรุ่นน้องที่ราชบพิธครับ ไม่ได้เจอนานมากกกกกละ^^!

คิดถึงแมคสยาม.... คิดถึงีตติ้งสนามศุภฯ....คิดถึงสีลมคอมเพล็กส์~~~~
    /me อดีตมันช่างหอมหวาน
  11. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    หลงเข้ามา. . .

ก็งงๆ อยู่ว่ากระทู้ระลึกอะไรเนี่ย ปาเข้าไป 8 หน้า = =''

ที่แท้มีแอบคุยเรื่อง Meeting นี่เอง :E

เรื่อง Meeting ลองเอาไปเปิดอีกสักกระทู้เป็นไงครับ ?
    เพราะสมาชิก(เืกือบ)ทุกคน จะได้เห็นและเปิดอ่าน + แสดงความคิดเห็นร่วมด้วย
    เพราะอยู่ในกระทู้นี้ ถ้าใครไม่เปิดเข้ามาแล้วนั่งอ่านๆๆ (แบบผม =w=) ก็คงไม่รู้อะฮะ

ปล. ความคิดเห็นส่วนตั๊ว ส่วนตัว *w*
    ปล2. เป็นเด็กที่บังเอิญผ่านมาครับ :china:

[action]โดนถีบ[/action]
  12. eol

EXP:
    1,040
    0
    86
    เอ Premium Heart นี่ก็ไปตามล่า "อริสรา" ด้วยกันนี่นา XD เหอๆ

Xiahoudun << อ่านว่าสิวหัวตันใช่ไหมนี่ : D (ล้อเล่นน้าาา 555+)
  13. M2X

M2X Active Member

EXP:
    953
    1
    38
    งานนี้ต้องมีหมากพลูถือไปงานกันด้วยหรือเปล่า...

/me โดนผู้สูงวัยทั้งหลายเหนี่ยว..
  14. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    ใครใจถึงตั้งเลย กระทู้มีต *-*
  15. tropical

tropical New Member

EXP:
    31
    0
    0
    แหม ใจถึงแต่ไม่อยากเป็น head มีทน่ะ เดี๋ยวล่มไม่เป็นท่าแล้วมันจะแป้กยาว~~

โอมุไปเรียนที่เมืองจีนอ่ะ เดือนหน้าถึงจะกลับ ><~ แก๊งค์ขาสั้นไม่ครบทีม ก๊ากๆๆ

ปล. ดูรูปเก่าๆ แล้วนึกได้ .. พี่โอม นีโอนิซึกะ ก็หายไปนิ่?
  16. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    มันก็อยู่แถวๆนี้แหล่ะ ไม่ได้ไปไหนหรอก 5555+
    เมื่อไม่นาน มันเพิ่งไปหลับนอนที่ญี่ปุ่นที่บ้าน.....มา :)

แล้วถ้ามีมีทอยากจะทำอะไรกันมั่งอ่ะครับ ???
    ถามดู เผื่อจะพอเป็นไกด์~
  17. hitokaji

hitokaji New Member

EXP:
    469
    0
    0
    ก็งงว่าทำไมกระทู้ยาว แอบนัดมีทติ้งกันนี่เอง :E
    ขอมีเอี่ยวด้วยคนสิ เราว่าไปร้องเกะ+กินข้าวก็ไม่เลวนะฝน จำได้ว่าเมื่อตอนมีทไปร้องเกะเมื่อตอนนู้นนนนน ไม่ได้ร้องเลยอะ ไมค์ก็จำได้ว่าได้จับหนนึงตอนส่งผ่านให้คนอื่น คนเยอะจัด T__T
    ดูหนังไม่น่าเวิร์คนะถ้าไปกันเยอะๆ
  18. Angelnoballad

EXP:
    1,088
    1
    0
    Meeting กันไม่ควรดูหนังครับ (ตามความคิดของผมนะ)

เพราะมันไม่ได้มาเฮฮากันเลยอะครับ เข้าไปนั่งในโรง แล้วก็ดูๆๆๆ หัวเราะ ตื่นเต้น บลาๆ แล้วก็จบ.... (อ้าว)

ส่วนใหญ่ที่เห็นก็จะมี ทานอาหารร่วมกัน แล้วก็คาราโอเกะ =w=''

นอกจากว่าจะ มีตบาสฯ :E
  19. aquqmelody

aquqmelody New Member

EXP:
    3
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามาหลายปี เว็บเปลียนไป แอคเค้าหายอีกตะหาก ><
  20. freecss

freecss Member

EXP:
    145
    0
    16
    ยัดรูปที่เก็บไว้ส่วนนึงใส่ซิบรอไว้แล้ว ใครอยากได้ส่งpmมาละกัน (หรือจะให้เอามาโยนเป็นรูปๆเลยดี???)
  21. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    ^
    ^

จัดมา อย่าให้เสีย : )
  22. Angelnoballad

EXP:
    1,088
    1
    0
    ^
    ^

จัดมานี่คือ. . .
    1. อยากได้ส่ง pm
    2. โยนรูปลงมา เผากันซะให้หมด

แบบไหนหรอครับ กลัวนะเนี่ย :E
  23. eol

EXP:
    1,040
    0
    86
    โอ้ .... ขอ choise 2 เลย 555+

เพราะไงๆ รุปผมก็ไม่ค่อยมีอยู่แล้ว (กร๊ากกกกก)
  24. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    บอร์ดเราคนกันเอง มีอะไรต้องเปิดเผยครับ !!!

โพสเลยๆๆ

ถ้ามีรูปไหนเกินเลย จะถูกอำนาจมืดมาจัดการเอง เหอๆ
  25. tashigilee

tashigilee The Magical Earth Bender

EXP:
    163
    0
    16
    ^
    ^^
    ^^^
    ^^^^
    เด็กใหม่อะไรครับพี่ อย่ามาเนียนดีกว่าครับ สมาชิกใหม่คนไหนเขามานั่งคร่ำครวญถึงมีตติ้งเหล่านั้นกัน?
    เมื่อวานเจอที่สีลม ตีนกาเต็มหน้าเลยไม่ใช่เหรอคับ 555

จริงๆก็มีสมาชิกบางคนที่ไม่เจอนานมากเลย
    เช่น เจ๊เนม(Namae)แห่งทุ่งบางเขน พี่ลีฟ(Leaf)แห่งเมืองชัยนาท
    ยัยซีบิลก็ไม่ได้คุยกันนานมากเลย ทั้งๆที่ออนเอ็มเด้งกันออกบ่อย
    นอกจากนี้ก็มีพี่ผีแอมเบอร์ น้องโถขี้จัง(Toki) ชาน้อย จางเหอ ยัยหินเพื่อนรัก ETC

เอ๊ะๆๆแล้วพี่ห่านเอ๊ยพี่ข่านล่ะครับ ลืมได้งายยยยยย

Share This Page