สมาชิกเก่าๆ เค้าหายไปไหนกันหมดแล้วหว่า ~ มีใครยังจำพวกเขาได้ไม๊ ?

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย eol, 6 มีนาคม 2008.

1. Atarukun

Atarukun New Member

EXP:
    23
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    อยู่นี่ๆๆๆๆ :D
  2. Peafowl

Peafowl Member

EXP:
    77
    0
    6
    บางคน เขาอาจอยากถูกลืมเลยหายไปก็ได้ครับ หรือบางคน ก็ตามวัยอันควร : )

ผมเอง ยังใกล้วัย จะหายไปแล้วเลย
  3. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    จำเป็นมั๊ยว่าต้องในเมืองและตอนกลางวัน ?
    ดึกๆเส้นเกษตร-นวมินทร์มันมีร้านอาหารที่เหมาห้องเกะแบบนั้นเยอะ
    ถ้าคนหลายคนลองเหมาห้องเกะกันมั๊ย ?
    เวลาเค้ารู้สึกจะทุ่มนึง - เที่ยงคืน หรือตี 1 อะไรประมาณนั้น

มาเสนอดู เพราะไหนๆสมาชิกก็(คงจะ)เกินเกณฑ์กันหมดแล้ว..
  4. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    กลับดึกไม่ได้~ คุณแม่ขอร้อง~~ :p
  5. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    ขึ้นกับร้าน สถานที่ตั้งและโอกาสอะค่ะ
    ดึกมากๆถ้าบุพการีจะให้ไป คือจะมารับด้วย
    ดึกปานกลาง ขอให้มีคนมาส่ง
    ค่ำๆ โอเคงับ

แต่กลางวัน ถ่ายรูปมันส์กว่านะคะ ^^
  6. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    นัดทั้งวัน ใครใคร่กลับตอนไหนกลับ ^^

ป.ล. ผมยังไม่เกินเกณฑ์นะคับ กลับดึกไม่ได้นะฮับ : )
  7. tashigilee

tashigilee The Magical Earth Bender

EXP:
    163
    0
    16
    [action]ยกมือสนับสนุน 1 เสียงครับ[/action]
    เนื่องจากใกล้หอเลยครับจากเกษตรเดินทางง่ายกลับสะดวก หุๆๆ
  8. tropical

tropical New Member

EXP:
    31
    0
    0
    ถ้าดึกไปเลยนี่ไม่มั่นอ่ะค่า =[]=" (เที่ยงคืนตีหนึ่งนี่ตายแหงๆ) ถ้าเย็น ถึงสองทุ่มสามทุ่มอาจะโอเคกว่า
    (ต้องทำสนธิสัญญากับทางบ้านก่อน เอิ้ก... )
    แถวเกษตร นวมินทร์นี่สนับสนุนด้วยคน~~ อาหารอร่อย

นัดมีทๆ ไม่ได้เจอคนใน af นานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกแล้วค่ะ
  9. luziferm

luziferm Member

EXP:
    60
    0
    6
    คุณแม่หรือแม่คุณครับลุง ^^;

นัดเลย ถ้าไปไม่ถูกเดี๋ยวนั่งtaxiไป อิอิ
  10. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88
    กลายเป็นกระทู้นัดมีท ที่ยังไม่ได้ข้อสรุปเสียที (ฮา)
  11. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    ถุย
  12. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    อีกไม่นานผมจะกลับไทยถาวรแล้ว ยังไงถึงตอนนั้นไปร้องกันอีกรอบนะครับ หุ หุ
  13. etahip0415

etahip0415 Member

EXP:
    73
    0
    6
    แถวเกษตรก็ได้ครับ....บ้านผมอยู่ใกล้มาก...แค่บางแคเอง.......

/me กรอด.........
  14. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
  15. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    อิซูมิอีกรอบ !!!

จะได้ไปแย่งเนื้อพี่ Luzifer M กินต่อ ฮ่าๆๆ : )
  16. freecss

freecss Member

EXP:
    145
    0
    16
    ยกมือถามเกะเหมาแถวนั้นที่ว่ามันมีเพลงเยอะพอคนแถวนี้รึเปล่า??
    มีความรู้สึกว่าเกะตามร้านที่เป็นสวนอาหารจะไม่ค่อยดีเท่าไหร่

*บุฟๆ- -/ลุยๆ (อีก4-5เดือนน่ะนะ:p)
  17. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88
    เป็นมีตที่เตรียมการนานมากๆเลยนะเนี่ย

แล้วแต่ละคนก็อยู่ทั่วทิศจริงๆซะด้วย

- - เดือนหน้าผมอยู่ปากเกร็ดน่อ
  18. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    โลกต้องการผู้นำครับ :)
  19. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    [/quote]

เดินออกจากร้านdon don ระยะทางประมาณ 10 นาทีก็จะเจอบ้านผม :p

จริงๆมีร้านที่อร่อยกว่า don don เพียบเลยนะแถวนั้น
  20. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    เสนอเล่นๆ ........

กลางวันก็เดินเล่น + เล่นบาส @ สนามเตรียม ไม่ก็ไปนั่งคุยสวนรถไฟ ถ่ายรูปๆ ........ กลางคืนก็ร้องเกะ ........

หมดกี่แสน(กีบ)วะเนี่ยรอบดึก =o=! (แน่นอน ร้องเกะก็ต้องเสียตังชิมิ)

จริงๆ ไม่อยากบุฟเท่าไร เพราะมันคุยไม่ทั่วถึง (จริงๆ แล้วตังไม่มีจะบุฟ 555+)
  21. tashigilee

tashigilee The Magical Earth Bender

EXP:
    163
    0
    16
    ก็ซ้อมที่ชมรมเสร็จแล้วค่อยไปก็ได้นี่หว่าพี่ 5555
  22. luziferm

luziferm Member

EXP:
    60
    0
    6
    บ้านผมอยู่หนองแขม เลยบางแคไปอีก -_-;

มาเลย คราวนี้ไม่ปล่อยให้แย่งกินแล้ว คริๆๆ :bad:
  23. Atarukun

Atarukun New Member

EXP:
    23
    0
    0
    นัดกันได้แล้วบอกด้วยนะครับ ^^!
  24. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    อ๋าจริงดิครับ แบบนั้นดีเลย :D
  25. Gow27

Gow27 Board Protector

EXP:
    144
    0
    0
    กระทู้นี้ดูแล้วมันส์ดีแฮะ คิดถึงวันเก่าๆ จัง ;)

ขอรายงานความคืบหน้าล่าสุดบางอย่างครับ
    - Elna นี่ ล่าสุดผมเจอเมล์ของเขาแล้ว แต่ไม่ปรากฏว่าเขาเคยออนให้เห็นเป็นบุญตาเลยซักครั้ง สงสัยเขาจะลาโลกไซเบอร์ถาวรแล้วกระมัง (ด้วยปัญหารักร้าว ครั้งอดีตกาลใน AF ---> ที่เขาไม่ได้เป็นคนก่อน) T-T
    - ถ้าใครอยากติดตามเรื่องราวของ Elna เข้า FFGN ที่เป็น fic ของผมได้ตาม link ... รูปวาดของ Ratatosk (กระรอก) ในนี้เหมือน Elna ตัวจริงที่สุดแล้วล่ะ
    - Leonheatilly ปัจจุบันยังเห็นออน msn อยู่แต่ไม่ได้คุยกันแล้ว ข่าวล่าสุดคือได้เป็นสต๊วจบนเครื่องบินไทยอินเตอร์นะ งานการกำลังรุ่งโรจน์
    - จำได้ว่าเปิดตัวใน meet MBK ครั้งแรกสุด ปู่ Kit โผล่มาด้วยอายุ 28 ส่วนเราอายุแค่ 19 ... เจอแล้วก็รู้สึกว่าใครเนี่ย แก่จัง ... ปัจจุบันมองดูตัวเองแก่กว่าปูเค้าตอนนั้นอีก เหอๆ :(
    - ถ้า Jotaro (J) กลับมา กทม. อย่าลืมไปทำบุญล้างซวยด้วยกันละ :)
    - เห็นรูป UO ของ Eol แล้วชักอยากจะเอาภาพมาลงมั่งจัง เดี๋ยวไปค้นๆ ก่อน หึหึ

Share This Page