งาน CG ช่วงที่ผ่านมาจ้า แอบเยอะนะ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย hitokaji, 7 มีนาคม 2008.

1. hitokaji

hitokaji New Member

EXP:
    469
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้วาดรูปเลยอะค่ะ ทำแต่งานกับเรียนๆๆ ตอนนี้ก็จบแล้ว สบายใจ อิอิ
    งานพวกนี้ก็เป็นงานเก่าแต่ไม่มากค่ะ อยู่ในช่วงปลายปีที่แล้วถึงต้นปีนี้ แนะนำติชมด้วยนะค้า ^^
    ปล. รูปทั้งหมดอยู่ในไกอาจ้า 90 เปอเซนเป็นงานคอมมิชชั่นนะ

ป๋าเนปแบบสลึมสลือ อันนี้เป็นโลโก้ตอนทำงานประมูลค่ะ

อันนี้งานเก่า ยังลงสีเสื้อไม่เป็น ฮาๆ แอบเน่า T T

คอมมิชชั่น ตัวละครมาจากเกม WOW แต่ชุดเขาให้เราออกแบบเอง ก็ได้แค่นี้อะ TwT

ลองใส่พื้นหลังแบบสีเดียวครั้งแรก ดูเศร้าๆยังไงไม่รู้สิ...

งาน CG แบบroughๆ จริงๆของเขาที่จ้างมาเป็นภาพสเก๊ตแต่เราเห็นว่าค้างงานเขาไว้นานมาก เลยลงสีให้หน่อยนึง TwT

งานchibi ที่ลองลงสีแบบนี้ครั้งแรก ส่วนตัวคิดว่าเวิคนะ :D

ชุดเน่ามากเพราะลงสีหลังจากนั่งอยู่หน้าคอมมานาน 4 - 5 ชม. แอบมึนเล็กน้อย -w-

อันนี้งานใหม่ล่าสุด วาดเมื่อตอนเดือนมกราค่ะ ส่งประกวดในไกอาแต่ชวดรางวัลแหะ... ^^"
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    โอ้วว สีสวยดีครับ :D เหลือแค่แอคชั่นที่ยังดูแข็งๆเท่านั้นเองคร้าบ
  3. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    สีสวยแฮะ น่ารักด้วย...
  4. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    ลงสีสวยมากๆเลย แต่จมูกยาวไปนิดนึงน้า
  5. blackie

blackie New Member

EXP:
    6
    0
    0
    โอ้ว! สีสวยนะคะเนี่ย
    (ไม่นึกว่าจะได้เจอฮิโตะฯที่บอร์ดนี้นะเนี่ย อิอิ จุ๊บๆๆๆ)
  6. Shion

Shion Gamer

EXP:
    609
    3
    38
    ลงสีได้สวยมากๆเลยครับ
  7. jirayut

jirayut New Member

EXP: