ขออีกสักอันน่า Happy Birthday Avatar และ ELZE

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย flamefox, 9 มีนาคม 2008.

1. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    อ้างอิงจาก <!-- m -->http://www.all-final.com<!-- m --> ตรงล่างๆหน่อย

Birthdays
    Congratulations to: Avatar (23), -‘•’- E L Z E -‘•’- (19)

Happy Birthday ELZE ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดอะไรสมปรารถนาน้อ : )

ส่วน Avatar ... 23 แล้วนะ แก่เอา ๆ : P
    ขอให้ inw วัน inw คืน จับตัวไหน godlike ตัวนั้น หลบหลีกการ mass sprout ของลุงให้ดี แล้วเจ้าจะมีความสุข~

ลงชื่อรับสมัคร dota คืนนี้ ห้อง "ff01" 5-1 รุมยำ AvA ฉลอง Birthday สยองต้องหวีดครับ : )

ป.ล. เลี้ยงที่ไหน invite ด้วยทั้ง 2 คนเลย...
  2. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    HBD ค่า
    ขอให้สุขีสโมสร นั่งนอนเป็นสุข
    ไม่ทุกข์ไม่ร้อน ไม่ล้มหมอนนอนเสื่อ ค่า~ :D
  3. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    HBD ทั้งสองท่านครับ ขอให้มีความสุข มีสุขภาพที่แข็งแรงครับ
  4. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    HBD เช่นกันครับ
    วันเกิดนี้ อยากทำอะไรก็ทำนะครับ ปีนึงมีครั้ง *0*
    ขอให้มีความสุขมากๆ
  5. Avatar

EXP:
    76
    0
    6
    ขอบคุณมากครับ ^^!
    ดีใจจริงๆที่มีสุดยอด Player แห่งโลก DotA อย่างพี่ FlameFox มาตั้งกระทู้วันเกิดให้ :)

ปล. พึ่งรู้ว่าเดี๋ยวนี้เวปเรามีบริการบอกว่าวันไหนมีใครเกิดมั่งด้วยแฮะ...

ว่าแต่รุมยำผมกันทีเดียวเชียว....
    โหดไปไม๊เพ่!
  6. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    สุขสันต์วันเกิดให้กับทั้งสองคนเลยนะครับ
    ขอให้มีความสุขมากๆ ทำอะไรก็มีคุณค่า ไม่สูญเปล่าครับ

ปล. คุณ FlameFox ขยันมากจริงๆ ครับ ตั้งให้เกือบทุกคนเลย
  7. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ ทุกท่านที่เกิดวันนี้ ^^

/me เตรียมไปห้อง ff01 :devil:
  8. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    HBD ทั้งคู่คร้าบ :)
  9. uriel

uriel Member

EXP:
    87
    0
    6
    HBD~~~~
    ให้ต้าด้วย

และให้กับสองสมาชิกสาปสูญ โคโยะๆ กับ01...
  10. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    ไม่ทุกคนหรอกครับ ส่วนมากก็ตั้งให้คนรู้จักไม่ก็คุ้นๆเป็นพิเศษ หรือไม่ก็คนที่อยากกัดเป็นพิเศษ เช่น ตาร์ แบบนี้ (ตั้งทุกคนอาจจะโดนได้ - -")
    หวังว่า คงไม่มีใครงอนนะครับ ถ้าผมไม่ได้ตั้งกระทู้ให้ ^^!
  11. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้โชคดีมีความสุข นะครับ :)
  12. tropical

tropical New Member

EXP:
    31
    0
    0
    เย้ ยินดีด้วยค่า ยังจำกันได้หรือเปล่าเนี่ย?

ยังไงก็มีความสุขมากๆ น่อพี่อะ -วาย- ต้าร์ (เมื่อก่อนมีเล่นมุขนี้เยอะ.. กลัวลืมน่ะ เอิ้กๆ) และ elze ด้วย~
    ยินดีปรีดาทั้งปีค่ะ :D
  13. nitroj

nitroj Member

EXP:
    46
    0
    6
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ :)~

ต้า แฮ้ปปี้แฮ้ปปี้นะ เรื่องเรียนก็ขยันขยันเข้าล่ะ ใกล้จบแล้วใช้ชีวิตให้เต็มที่ :D~ วู็ฮู้ วัยรุ่น~~ (ตอนปลาย)

ELZE ถึงผมจะไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัว ขอแสดงความยินดีที่วันเกิดเวียนมาครบรอบอีกครั้งครับ :)~ สู้ต่อไปครับ
  14. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    HBD ย้อนหลังด้วยคนจ๊า

ปล. ไอ้ต้า หมั่นไส้แกหว่ะ ฮา~
  15. Avatar

EXP:
    76
    0
    6
    ^
    ^
    ^
    หมั่นไส้อารายกรู๊!!! ชิชะ

ขอบคุณทุกๆคนมากนะครับ :)
    ใกล้จบเข้าไปทุกทีๆแล้ว เอิ๊ก~

น้อง Trop ยังจำได้ๆครับเพื่อนโอมุไงจำได้สิ :D

ปล. แหม พี่ Flamefox แอบสิเหน่หาผมก็ไม่บอก เขินนะเนี่ย
  16. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้แฮปปี้ทั้งสองท่าน
  17. hinoru

hinoru Member

EXP:
    118
    0
    16
    Happy BirthDAy ครับ ^^ ขอให้มีความสุขมากๆทั้งคู่เลยครับผม

Share This Page