-"- )/มีปัญหาเล้กน้อยถึงปานกลางค่ะ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย arima, 13 พฤศจิกายน 2007.

1. arima

arima Member

EXP:
    330
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    คือว่าพี่ เจ ข้าน้อย..ก็สมาชิกเก่าอะ..แต่ว่า...รหัสกะพาสเวิร์ดเก่ามันใช้ log in เข้าไม่ได้เลยมาทำการสมัครใหม่อ่า...
    แล้วก็พอจะมา..จะมารายงานตัวแต่ว่าไม่สามารถอ่านข้อความในกระทู้ได้เลย...
    IE มันไม่แสดงค่าอะไรเลย ลอง Refresh หลายรอบแล้ว แต่ก็มองไม่เห็น....เลยขออณุญาติตั้งกระทู้ใหม่อะ...
    ข้าน้อย ใช้ user เก่า เป็น yuna_ne อะ ชื่อในบอร์ดก็ Alpsipha ใช้ประมาณนี้อะ(จำอัขระพิเศษที่ใช้ไม่ได้ละ).....แต่ว่า email กับ password ขอไม่บอกละกัน...
    ที่สาธารณะมากมาย..>.<"...บอกใบ้ให้กับสตาฟอะ..เมลใช้อันเดียวกับที่ใช้สมัคร user อันใหม่ที่ใช้อยู่นี่อะ...
    แงๆ..........ช่วยข้าน้อยด้วย..เด้อ...
  2. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    เพิ่งตื่นมา ก็เห็น กระทู้ กับ PM ว่าอ่านกระทู้ไม่ได้ ผมเลยลองกดอ่านกระทู้ดู มันก็อ่านได้?

ยังไม่ทันทำอะไรเลย งง :|
  3. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
  4. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    ไม่เชื่ออย่าลบหลู่...ไสยศาสตร์มีจริงสิเนี่ย......
  5. zwordkidz

zwordkidz New Member

EXP:
    9
    0
    0
    เง้อ!! ที่อ่านกระทู้ไม่ได้นั่น PM ของหนูรึเปล่าคะ? =[]=

แต่มันเข้าไม่ได้จริงๆนะคะตะกี้นี้อ่ะ...แต่ตอนนี้เข้าได้แล้ว เย้!!!
  6. kisa

kisa New Member

EXP:
    150
    0
    0
    ช่วงประมาณ21.00เหมือนบอร์ดจะล่มอยู่พักนึงอะค่ะ ทำอย่างอื่นได้ยกเว้นอ่านกระทู้
    แต่อยู่ดีๆมันก็หาย โดยที่แอดมินไม่ได้ทำอะไรด้วย แปลกดีเหมือนกันค่ะ ^^"
  7. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    แหม่ ตกใจเจอปัญหาเดียวกันเลย =A=

ถึงกับเสียวซ่าน เอ๊ะเราโดนแบนหรือไร =A=

กะลังนั่งงงสุดๆว่า เข้าผิดบอร์ดใช่มั้ย...
  8. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    แต่ก่อนพี่เจมา เข้ากระทู้กันไม่ได้ซักคนเลยนะ...

รู้สึกพักนี้จะมีเรื่องแบบนี้บ่อย.....เรื่องตัวแสดงชื่อคนออนไลน์ในบอร์ดเก่านั่นก็หนนึงแล้ว..... เกิดอะไรขึ้นกันแน่น้อ...
  9. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    ตอน 4 ทุ่มผมมาเปิดบอร์ดก็ยังดูไม่ได้เหมือนกันครับ ยังมีคุยๆ กับแบงค์เลยว่าที่พี่เจไม่ออน คงเพราะหลบไปซ่อมบอร์ดอยู่... หารู้มั้ยที่แท้มันเป็นเรื่องของไสยศาสตร์ =A=!!!
  10. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    สงสัยพี่เจของแรง มาปุ๊บดูได้ปั๊บ :E
  11. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86

สัยศาสตร์มันมีจริงจริงๆด้วย =[]=''
  12. techmode69

techmode69 New Member

EXP:
    83
    0
    0
    มะวานเหมือนบอร์ดล่มไปพักนึงครับผมก็เป็น
  13. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    ....
    ท่าทางบอร์ดจะเกรงบารมีพี่เจมั้ง....
  14. M2X

M2X Active Member

EXP:
    953
    1
    38
    มีแม่ย่านางบอร์ดหรือปล่าวครับ... หาของเซ่นกันเร้ว...
  15. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    แนะนำให้เจ้าของกระทู้ลองหันมาใช้ FireFox แทนงับ * 0 * ถ้าจำไม่ผิดบอร์ดนี้จะมีปัญหากับIEนี่ครับ - -?? (ผมคิดเอาเองนะว่าอาจเป็นเพราะใช้IE) ลองไปดูกระทู้เกี่ยวกับบอร์ดใหม่ที่ News สิครับ

หลังๆกระทู้ชักกลายพันธุ์ แต่ว่าเรื่องยังงี้ช่างแอบน่ากลัวจริงๆนะเนี่ย =[]=!!!

/me หาของมาเซ่นดีมั้ย...
  16. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    เข้ามายืนยันด้วยคนว่ามันใช้ไม่ได้อยู่ช่วงนึง แต่ตอนนี้หายแล้ว

ขำๆ ดีเหมือนกันนะเ้อ้อ ^^"
  17. Lunae

Lunae New Member

EXP:
    144
    0
    0
    แนะนำให้ใช้firefoxแทนเช่นกันค่ะ เพราะตั้งแต่มีIE7ขึ้นมา ก็จะมีปัญหากับการเปิดตั้งแต่บอร์ดเก่าแล้วล่ะ คือต้องเปิดแบบnew tab อย่าเผลอกดเปิดกระทู้แบบออโต้ที่จะแยกไปเปิดIEใหม่ต่างหาก เพราะมันจะทำให้แฮงค์แล้วก็ปิดไปทั้งโปรแกรมเลย แล้วที่แปลกคือเป็นที่นี่ที่เดียวด้วย บอร์ดอื่นก็เด้งได้ตามปกติ :???:

แล้วก็มีแต่บอร์ดใหม่ที่นี่ที่Firefoxเราแสดงผลตัว "ท" ถูกต้อง ถ้าเป็นเวบอื่นก็จะกลายเป็น ? ไปเรียบร้อยแล้ว ประหลาดดี แต่แบบนี้เราคงไม่ต้องโหลดไฟล์เสริมที่ช่วยตัดคำอย่างในประกาศบอร์ดแล้วใช่ไหมคะ :roll:
  18. botzero001

botzero001 New Member

EXP:
    22
    0
    0
    ผมขอย้ำว่ายังมีเรื่องเฮี้ยนๆแบบนี้อยู่21.00เมื่อกี้ผมก็โดนครับมันไม่ได้หายไม่แต่อย่างใด
    งงมากครับในเรื่องนี้
  19. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    เอ่อ..... พี่เจไม่อยู่บอร์ดล่มร่าเริง ^^"
  20. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    อา กระทู้ข้ามปี อาถรรพ์ยังคงอยู่

ลองของ 2 สินะ...
  21. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    สงสัยต้องอัพเกรดเป็นตัวเต็ม
    [action]บ้องกบาลตัวเอง "ไหนมึงบอกว่าจะอัพเกรดตอนสงกรานต์"[/action]
  22. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    ^
    ^
    ^

นี่ก็ยังไม่หมดสงกรานต์เลยครับ :E

(แค่วันสุดท้ายเอง TwT เศร้า )
  23. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    เล่นไสยศาสตร์เลยเหรอครับ
  24. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    แม่ย่านางอู้ไปแข่ง cf อยู่ครับ

Share This Page