[ขอควมช่วยเหลือ] ใครพอจะรู้ที่โหลดPrincess maker 4 ที่ยังไม่บูดบ้างครับผม

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย maxlancer, 9 มีนาคม 2008.

1. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    88
    อยากขอความช่วยเหลือ ใครพอรู้ที่โหลดเกมส์Princess maker ภาค4 ที่ยังโหลดได้บ้างมั้ยครับ?

เหตุที่ผมมาตั้งกระทู้ขออย่างนี้ เพราะ เมื่อสามวันก่อน กระผมได้เริ่มบิตเกมส์Princess maker 4 PC

จากบล็อกของท่านผู้นี้ http://yaku.exteen.com/20060909/princess-maker-4-princess-maker-2
    โดยจากบิตก็ช้ามากมายและด้วยที่ว่าผมต้องแบกโน้ตบุ้คมานั่งเล่นได้หอในมหาลัย เพราะบ้านไม่มีเน็ต ทำให้ผมทรหด อดทนนั่งโหลดอยู่ใต้หอวันละเกือบ10ชม.มาตลอด (จนตอนนี้ ยอมรับว่าโทรมเล็กๆ)

คราวนี้มันดันมีปัญหาคือ เมื่อคืนนี้ (ใครที่Mคุยกับผมเมื่อคืนอยู่คงรู้) ตอนช่วงเที่ยงคืนแล้ว กระผมยังคงอดทนนั่งอยู่ แต่ด้วยความหิวที่โถมเข้ามาบวกวันนี้ตอนเช้าผมต้องไปเลือกตั้ง ทำให้ผมยอมหยุดและกลับไปนอน (ตอนนั้โหลดได้ถึง 89.5% ตอนนั้นมีseedให้3คน) โดยหวังว่าพรุ่งนี้ แม้ความเร็วเพียงแค่1K ผมก็ยังรอจนเสร็จแน่นอนพรุ่งนี้

แต่ความซวยก็มาเยือน วันนี้ตั้งแต่เช้าจนเย็นมากว่าหลายชั่วโมงแล้ว ไม่มีแม้แต่วี่แววคนปล่อยแม้แต่คนเดียว บิตผมก็คาอยู่ที่เดิมมาครึ่งวันแล้ว==" จากการพิจารณามาสามวันคาดว่าคงไม่มีคนมาปล่อยแล้ว

เดิมผมพยายามหาที่โหลดอื่นอยู่แล้ว แต่มากมายก็บูดไปซะหมด ไม่รู้อะไรกลั่นแหล้งนักหนา กลายเป็นว่าสามวันที่ทนมาสูญเปล่าไป

การที่ผมมาขอด้วยเหตุอย่างงี้ มันอาจดูแปลกๆ แต่อย่างน้อย ถ้ามีที่โหลดใหม่ ผมก็ยังพอทำใจได้ ผมแค่ไม่อยากให้ความพยายามเล็กๆนี้สูญเปล่าTT (ตอนนี้ บอกตรงๆ มันเสียกำลังใจไปโขเลย==")

ยังไงก็ขอบพระคุณมากๆน่ะครับ ป.ล. หากผิดกฏบอร์ด ประการใด เชิญสต้าฟจัดการตามความเหมาะสมได้เลยครับผม
  2. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    ^
    ^
    เหอะๆ

บิทเนี่ย โหลดมาได้ขนาดนี้ผมว่าอดทนรอไปอีกหน่อยดีกว่านะ

Princess Maker 4 เนี่ยผมก็กำลังงโหลดอยู่เช่นกัน ตอนนี้ได้ 35% Seed 1 คน อัตราโหลด 0.1-10 k/sec แต่ผมไม่รีบครับ ไม่รีบ ^^

ไม่รู้ส่ง Link ส่งให้ทาง PM ดีกว่า จะโหลดหรือไม่แล้วแต่ท่าน ^^ ไม่รู้ว่าจะซ้ำกับของท่านรึเปล่านะครับ

ปล.ผมเคยโหลด ชาช่า ขนาดไฟล์ 12.5 GB โหลดมาได้ 8 GB ปาไปครึ่งเดือน ปรากฏว่าพี่ดันฟอร์แมทเครื่องไม่ปรึกษา..... 555+
    ต้องโหลดใหม่หมด จนตอนนี้ก็ยังโหลดไม่เสร็จ 555+
  3. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    ลิงค์ที่ท่านให้มา พอค้นๆดู มีตัวใหม่ของห้องไฟอะครับ โหลดขึ้นอยู่

ขอบพระคุณมากครับมากครับผม^^
  4. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    ^
    ^
    ^

ถึงคนข้างบน

ไอ้ที่ฝากโลดเสร็จแล้วนะพี่น้อง โทรมาละกันนะพี่น้อง ว่าจะเอาตอนไหน
  5. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ใจร้าย.....

ไม่ให้เครดิตเราเลยอ่ะ พี่ไอเซเรีย :waaa:
  6. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    แป่ววว

โทษทีครับผม = = ที่ไม่ได้แปะเครดิต

ทาง PM พี่ให้เครดิตจาก TCG น่ะ

-*- ขอโทษหลายๆครับ
  7. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    จะว่าไปใครมีตัวแก้ให้เป็นภาษาอังกฤษมั่งไม่ครับ
    เคยเห็นคนเอาภาพมาลงแต่บอกว่า"อันนี้ของฝรั่งแก้มา แต่ตัวนี้เวอร์ชั่นยุ่น" แต่ผมพลิกโลกไซเบอร์ก็ไม่เคยเจอเวอร์ชั่นอังกฤษเลย
  8. terasphere

terasphere Poets

EXP:
    792
    4
    38
    เอ่อ คือว่า ขอความกรุณาใครที่พอมีแหล่งบิท ช่วยเหลือผมด้วยคนครับ ฮือๆ
    บิทไม่ไปมาหลายที่แล้ว
  9. maxlancer

EXP:
    1,183
    1
    88
    ผมอัพโหลดDLไว้ในหมวดแลกเปลี่ยน แจกของแล้วครับ หากลิงค์เสียก็ทิ้งชื่อไว้ แล้วไว้ผมกลับเชียงใหม่วันที่24 จะแก้ให้
  10. terasphere

terasphere Poets

EXP:
    792
    4
    38
    ขอบคุณมากๆครับ Thousen Thak!!
  11. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    ชาช่าของเรารวมภาคOVA ไปด้วยยังแค่ 9 กิ๊ก แต่ภาพไม่ค่อยดีไม่ค่อยชัดท่านโหลดที่ไหนคะจะไปสูบบ้าง

Share This Page