ถามเรื่องแผ่นแท้FFVII ครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย abolora, 12 มีนาคม 2008.

1. abolora

abolora New Member

EXP:
    392
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    0
    คืออยากทราบว่ามีขายที่ไหนบ้างครับในกทม.อะครับ แล้วมีแบบที่มีแผ่น 4 ขายด้วยไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ
    พอดีอยากหาซื้อมาสะสมเก็บไว้อะครับ
  2. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    แบบที่มี 4แผ่น ก็คือภาค inter สินะ

หามือหนึ่งตามร้านผมคิดว่าไม่น่าจะมี ให้ลองประกาศหาตามบอร์ดเอาอาจจะมีโอกาสได้สูงกว่า (มือสอง)
  3. pattorix

pattorix ปองๆสุดหล่อ

EXP:
    694
    11
    88
    กัดฟันสั่งเกมฟรีค ไม่ก็ร้าน ฮอบบี้มาสเตอร์ครับ
  4. alexdelpirlo

alexdelpirlo New Member

EXP:
    43
    0
    0
    สงกรานต์นี้ผมไปญี่ปุ่นฝากซื้อได้นะครับ PM มานะครับ

Share This Page