ใครสนใจแผ่น PS2 แท้ เชิญทางนี้ฮะ

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย astron, 13 มีนาคม 2008.

1. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    88
    พอดีว่าผมโดนสั่งให้โละแผ่นเกมส์ทิ้ง - -* ก็เลยมาประกาศ ใครอยากได้ สภาพส่วนมากก็ยังสมบูรณ์อยู่ เกมส์ตามรายการด้านล่างนี่ฮะ สนใจก็ PM มาได้ฮะ

Final Fantasy X
    Final Fantasy X-2
    Final Fantasy XII collector edition ( กล่องเหล็กสีทอง )
    Disgeae 2 ( แต่เกมส์มันก็มีทั้ง 2 ภาษาน่ะแหละฮะ )
    Resident Evil 4
    Naruto Ultimate Ninja ( ภาคไหนไม่แน่ใจ แต่ให้เชคดูก่อนได้คับผม )
    .Hack//G.U. Rebirth ( Vol. 1 )
    .Hack//G.U. Reminisce ( Vol. 2 )
    Suikoden Tactic
    Brave Samurai Musashi

ก็แผ่นทั้งหมดเป็นของภาค ( US ) นะคับผมขอบคุณฮะ ก็ถ้ายังไง สนใจเกมอะไร หรือ จะสอบถามเรื่องเกม PM มาฮะ ถ้าตอบได้ ก็จะตอบให้ ^^~
  2. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86

Final Fantasy XII collector edition ( กล่องเหล็กสีทอง )

ใช่ตัวนี้เปล่าครับ? ผมกำลังหาเก็บอยู่ ^^"
  3. tasaki13

tasaki13 New Member

EXP:
    71
    0
    0
    อยากได้ เครื่องps2 มือ 2 มีใครขายถูกๆมั่ง - -/
  4. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    ว้า.....

ไม่มี Wild Arms Code F ภาคภาษาญี่ปุ่นบ้างเหรอครับ ^^
  5. Hellblueboy

Hellblueboy New Member

EXP:
    574
    1
    0
    ไม่มีpersona 3 ver eng หรือ
  6. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    ไม่มี Wild Arms Code F ภาคภาษาญี่ปุ่นบ้างเหรอครับ ^^ <<< ผมสั่งให้เพื่อนจากญี่ปุ่นซื้อของมือ 2 ให้ ราคา 1000 เยนครับ (ตีซะว่า 350 บาทถูกมาก)
    แล้วผมก็เล่นจนจบแบบไม่รู้จะขุดส่วนไหนของเกมมาเล่นอีกแล้วด้วย ขึ้นหิ้งบูชาเสร็จสรรพ :555: (ไม่ขายต่อด้วยนะ เพราะเกือบๆจะแรร์เลยล่ะ)

Share This Page