[CG]นางฟ้าเริงระบำ (รูปใหญ่โหลดโหด)

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย angelgirl, 14 มีนาคม 2008.

1. angelgirl

angelgirl New Member

EXP:
    69
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    วาดเสร็จตั้งแต่ช่วงก่อนสอบปลายภาคค่ะ แต่เนื่องจากติดสอบทั้งOnetAnet แล้วก็ไม่มีเครื่องสแกน ก็เลยเพิ่งได้ลงสีวันนี้แหละค่ะ

ความจริงรูปนี้เป็นรูปที่วาดเป็นรูปที่สอง (รูปแรกติดแหงกอยู่ในหนังสือเรียนพิเศษ แกะออกมาไม่ได้ = =" เลยไม่ได้สแกน) แต่ทุกคนบอกว่ารูปแรกสวยกว่า รูปนี้วาดออกมาแล้วดูเด็กไปหน่อย นั่งลงสีประมาณ4-5ชั่วโมง รู้สึกว่าโทนมีแต่สีฟ้ากับฟ้า โดยเฉพาะแบคกราวนด์ ก็เลยเติมสีอื่นลงไปบ้าง ปรากฏว่าเริ่มเละแล้วก็ออกมาเป็นอย่างที่เห็นนี่แหละค่ะ

ฝากวิจารณ์ด้วยนะคะ^^
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    รวมๆแล้วดูดีครับ :)

อาจจะต้องแก้เรื่องมิติ + รอยยับตรงกระโปรงเท่านั้นเอง :)
  3. endlich

endlich Member

EXP:
    123
    0
    16
    โอ๊ะ รูปน้องซุนี่นา หายไปนานกลับมามีผลงานมาฝากด้วย

วาดสัดส่วนดีขึ้นนะ เสื้อผ้าแล้วก็ปีกยังไม่เนียนเท่าไหร่

พยายามเข้านะครับ
  4. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    0
    0
    โดยรวมถือว่าโอเคดีครับ Oo ใช้สีสวยดี

ก็เหลือส่วนปีกกับความเนี๊ยบอีกนิด

Share This Page