[กระทู้รวม]Gundam Seed กระทู้ที่ 16!!

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย Hell, 13 พฤศจิกายน 2007.

1. whitewing

whitewing New Member

EXP:
    120
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

Merry Christmasนะจ๊ะหนุ่มๆสาวๆ มีความสุขกันมากๆนะ
    ปีนี้ปั่นแฟนฟิคไม่ทัน โทษที อิๆ แต่ถ้าเขียนเสร็จ ไม่ว่าเมื่อไหร่ ถึงจะทะลุไปวันเด็กตรุษจีน เราก็คงเอาลงจ้ะ ฮ่าๆ :cool:
  2. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    กรี๊ด ภาพสวย *0* เข้ามา Merry Christmas ด้วยคนค่ะ

ไหงอีกคู่กลายเป็นพี่มืดกับมิลลี่ล่ะนั่นน่ะ = =??

เบื่อพี่เทพกับหญิงงามแล้วเหรอ = A ="?
  3. kyrios

kyrios New Member

EXP:
    1
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ พึ่งได้เข้ามาครับฝากตัวด้วย :) :)
  4. ShadowKung

ShadowKung New Member

EXP:
    58
    0
    0
    อั๊งส์ Merry Chrismasและ Happy New Year
    และ.........Happy Birth Day To ชิกุมะจัง !!!!!!!!~ (ความจริงไม่มีอะไรหรอก แค่บ้าขึ้นมาน่ะ)

ฮ่าๆๆๆ

อันนี้แอบไปเจอมา = ="

ถูกต้องที่สุด !!! :E

รูปต่อไป
    ควบสองเลยสินะ..

ใครมีรูปตราออร์บแบบชัดๆ บ้างฮะ ขอหน่อยเน้อ ตราซาท์ฟ ด้วย
    ถ้าตราออร์บมีหลายๆ สี ก็ดีเลย ขอบคุณหลายๆ
  5. poupee

poupee New Member

EXP:
    137
    0
    0
    Merry X'mas นะงิ

ชอบภาพที่ 2 ที่ ShadowKung โพส จัง

ควบ 2 กรั๊กๆๆๆ :555:

แกกะเหมาหมดสินะ บัคเผา กรั๊กๆๆ :E
  6. kandida

kandida New Member

EXP:
    27
    0
    0
    คุณwhitewingค้า รูปสวยมั่กๆๆ
    ชอบมาก
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านนะคะ
    ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงนะคะ
  7. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    เปลี่ยนเป็นแบบน้องชาโดว์โพสได้คงจะเรียกเรตติ้งคนดูกว่านี้แน่ เหอๆ มันต้องศึกชิงนางแบบนี้เซ่!!!! (เข้าข่ายบ้าพลังสินะตู)

สวัสดีปีใหม่เช่นกันค่ะ สุขภาพเข็งแรง มีความสุขกันถ้วนหน้านะคะทุกคน~~~ :D
  8. poupee

EXP:
    137
    0
    0
    หวัดดีปีใหม่เจ้าค่า...

หวังว่าคงยังจำเค้าได้อยู่นะ ไม่ค่อยว่างเลยเท่าไหร่ T^T
  9. whitewing

EXP:
    120
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ค่าทุกท่าน
    ปีนี้ก็ขอให้เป็นปีที่ดีมากยิ่งขึ้นนะคะ ความทุกข์ความเศร้าที่เคยมี ขอให้จากไปพร้อมกับปีใหม่ค่ะ
    ปีนี้ เราก็ยังจะพยายามเข็นผลงานออกมาต่อไปค่ะ ส่วนเพื่อนๆน้องๆที่กำลังเข็นฟิคอยู่ ก็สู้ๆนะคะ

HAPPY NEW YEAR ค่า
  10. watabo

watabo New Member

EXP:
    27
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่เพื่อนๆชาวAF&GSDขอร้าบบบบบบ คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา สุขภาพแข็งแรง เป็นปีที่ดีกว่าเดิม^ ^
    ถึงจะเป็นภาพเก่า แต่ก็สุขสันต์วันปีใหม่แหละน่อ
  11. whitewing

EXP:
    120
    0
    0
    กี๊ดด ไม่ยอมๆ เค้าจะลงส.ค.ส.ด้วยนี่นา
    เอ้า!!!มีความสุขกันถ้วยหน้าจ้า

:aha: แม่มีความสุขจัง ปีหน้าจูงมือกันไปไหว้พระปีใหม่อีกนะจ๊ะทั้งสองคน
  12. windbell

windbell New Member

EXP:
    16
    0
    0
    ช่วงนี้ หนังสือ file ของ GSD เล่ไหนออกป่าวงบ จะได้ไปหาซื้อ (ไม่ได้จองไว้ง่ะ)
  13. ShadowKung

EXP:
    58
    0
    0
    คิดว่าไม่มีเลย~ มันไม่ส่งมาให้ตั้งนานแล้ว T T
  14. Kagaribi

Kagaribi New Member

EXP:
    14
    0
    0
    คิดถึงพี่แคนดี้.....> <~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ แว่บกลับมาอีกครั้งหลังบอร์ดหายเน่า แฮ่ๆ

อย่าพึ่งทวงฟิกตอนนี้.....กำลังมีปัญหากับเรื่องปัจจุบันที่ค้างไว้....- -" เกิดความเครียดที่ทำให้ไม่กล้าแต่งต่ออ้ะ.... ถ้าใครอยากคุยก็ทางเอ็มละกันนะ......

จะพยายามทยอยลงเพลงที่แปลไว้+รูปที่วาดไปก่อนละกัน...เฮ้ออออ......
  15. whitewing

EXP:
    120
    0
    0
    น้องหนุ่ย คิดถึงคุณแคนดี้ก็เล่นmultiplyดิ อิๆๆ พี่เจอประจำ ถูกทวงฟิคก็ทางนั้นเลย อิๆๆ
    อย่าเครียดนะหนู โอ๋ๆๆๆ พี่ก็เครียด (พอเครียด พี่ก็เลยไปเขียนฟิคว่ะ คลายเครียดได้มากทีเดียว ไม่เชื่ออย่าลบหลู่) หนุ่ยโชคดีกว่าพี่เย้ออออ เรียนได้ไม่มีภาระอื่น พี่ดิ (ฮือๆๆๆๆๆ วันนี้อาจารย์โทรมาคุยเรื่องทีซิส ยังได้ยินเสียงหลานพี่กรี๊ดๆเข้ามาในโทรศัพท์เลย แกขำแทบแย แต่พี่ดิ น้ำตาจะไหล)
  16. poupee

EXP:
    137
    0
    0
    กว่าจะเข้าบอร์ดนี้ได้เนอะ....

ช่วงนี้บอร์ดเปงไรหว่า
  17. kisa

kisa New Member

EXP:
    150
    0
    0
    วันพุธ(30)เพิ่งได้รับเล่มCharacter Vol.04ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะวางแผงพร้อมกันรึเปล่าอ่าค่ะ
  18. Kagaribi

EXP:
    14
    0
    0
    วันอาทิตย์นี้ชาวตระกูลคนใดจะไปงานที่ตึกฐานมั่งอ้ะ.....เจอกันน้า.....คิดถึง ^ ^ (โทรหาได้น้า คงไปตั้งแต่เริ่มงาน)
  19. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    เพิ่งได้วันนี้ค่ะ ปลื้มอย่างรุนแรงมีบทสัมภาษณ์ โฮชิซัง อิชิดะซัง สึซึโกะ พร้อม ทานากะ ริเอะซัง และชินโด นาโอมิซังด้วย.....

ว่าแล้วอัพเดทงานโฮชิซังหน่อย....พากย์ Vampire Knight ด้วยเพราะเหมือนเอานักพากย์มาหมดเหมือนซีดีดราม่า................

ปล.จะเก็บพวกนี้ลองไปดูอยู่ B2S ไม่ก็ร้านนายอินทร์ดูน้อ สำหรับ B2S เห็นหมดทุกเล่มเลยค่ะ
  20. ShadowKung

EXP:
    58
    0
    0
    ได้อ่านของอัสสึกันเปล่า *0*

เท่าที่จำได้ น่าจะเขียนว่า
    "อีกมุมหนึ่ง ถึงแม้คางาริจะจำใจจากเขาไป แต่อัสรันก็ยังคงไม่เปลี่ยนใจยังรักเธอต่อไป"

มีความสุข TwT
  21. watabo

watabo New Member

EXP:
    27
    0
    0
    ถ้าอัสรันคิดอย่างนี้จริงๆก็นอนตายตาหลับ ไม่ต้องทำหนังโรงแล้วก็ได้(ถ้าทำแล้วกลัวจะค้างๆคาๆอีก -*-)

ในที่สุด "ถึงจะจากกัน เราต่างก็มีความฝันเหมือนกัน" สินะ
  22. whitewing

EXP:
    120
    0
    0
    [action]เข้ามายิ้มๆ ฮุๆๆๆ แล้วเดินจากไปเงียบๆ[/action]
    เห็นมั๊ย คุณหญิงแม่ว่าแล้ว สายตาอิชั้นน่ะไม่เคยพลาดหรอกค่ะ
    ปลาบปลื้ม น้ำตาไหล ภูมิใจในตัวลูกสาวและลูกเขย :cool:
    (ไหนเมริงว่าจะเดินจากไปเงียบๆ)
  23. Kagaribi

EXP:
    14
    0
    0
    ชาโดว์เอาให้ดูแล้ววววววว.......> <~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ ชอบมากกกกก....อิอิ วันอาทิตย์ได้ไปแป๊บเดียวเอง ถึงบ้านก็นอนหลับ...สลบเหมือด.....- -" ไว้งานหน้าเจอกันใหม่ค่า
  24. ShadowKung

EXP:
    58
    0
    0
    แหม่ๆ พี่หนุ่ย....นี่ไง ไหนบอกว่าไม่ได้โพสว่ามาเริ่มงาน (ฮา) :E
  25. ploykun

ploykun New Member

EXP:
    46
    0
    0
    อ๊า อยากอ่านม่างงงงงงงงงงงงงงงง แต่ยังไงก็อยากให้แฮปปี้กว่านี้อ่า--------------

ขี้โกงที่สุดเลยยย คิระลักส์ (โดนแฟนๆคู่นี้ถีบ)

Share This Page