[กระทู้รวม]Gundam Seed กระทู้ที่ 16!!

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย Hell, 13 พฤศจิกายน 2007.

1. ploykun

ploykun New Member

EXP:
    46
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    กี๊ซซซซซซ นึกว่าจะไม่มีต่อซะแล้ว อยากดูภาพเนื้อเรื่องจังเลยอ่า---------------

คางะจะโผล่ไหมน้า
  2. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    เอ่อ...ชักสงสัยว่าเหล่าคณะยักษ์ต้องเป็นชิน อาสึกะ อย่างแน่นอน... (ไม่มั้ง...)

ปล.แอบหวังให้ดิอัคก้าเป็นลิงนะเนี่ย....โถ่...
    ปล.2 ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่จ้า ^o^
  3. watabo

watabo New Member

EXP:
    27
    0
    0
    เหวยๆ บักเผาเป็นโมโมทาโร่! เป็นตัวที่เท่เกินไปหรือเปล่าฟระ
    ส่วนเรื่องยักษ์...กลับนึกภาพสาวๆรุมทึ้งหมอนี่มากกว่าแฮะ หึหึ

หนังโรง...ถ้าทำจริง ยังไงก็จะรอ (ถ้าคางะโผล่ก็จะแจ่มมั่กๆ- -+)
    ขอให้SEEDดังอีกเท้ออออ
  4. ShadowKung

ShadowKung New Member

EXP:
    58
    0
    0
    movie....TwT ข่าวหายไปนานมากมาย

....ดู rep ของพี่ไวท์วิง..........ก็น่าสะสมแฮะ- -++
  5. rayblade

rayblade Cadis Etrama Di Raizel

EXP:
    106
    0
    16
    [.spoil][/spoil]
    มีเว็บให้ download ไหมคับ เอาที่มีหมดทุกตอนเลย
    ขอบคุณล่วงหน้า
  6. citrus

EXP:
    608
    0
    0
    ู^
    ^
    ในที่บอกนี้หมายถึงอะไรคะ ฉบับหนังสือการ์ตูน หรือฉบับหนังโรง ถ้าอันแรกต้องบอกว่าหายากค่ะเพราะเรายังต้องถอยแบบยุ่นมาอ่านเลย ส่วนหนังโรงยังไม่ฉายค่ะ(เพราะตามว่าไปเขียนบทยังไม่เสร็จเลยเหอๆ) แต่ถ้าถามหาฉบับฉายทางทีวีทั้งหลายแนะนำดูแบบ LC เถอะน้อ ช่วยกันนะคะถึงสูบของฟรีแต่ถ้ามันมีให้เก็บแบบถูกกฎหมายก็ช่วยๆกันเถอะค่ะ
  7. dadajang

dadajang New Member

EXP:
    140
    0
    0
    สวัสดีค่ะ แวะมาทักทาย
  8. whitewing

whitewing New Member

EXP:
    120
    0
    0
    มาส่งน้องWataboไปเที่ยวญี่ปุ่นจ้า
    เดินทางโดยสวัสดิภาพนะจร้า กลับมาแล้วอย่าลืมแวะเข้ามารายงานตัวที่บอร์ดด้วย
    สอยของกลับมาเยอะๆ อิๆๆๆๆ แล้วเอามารีวิวด้วยน้า
  9. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    เบอร์ 10 รายงานตัวกลับ (กว่าจะได้กลับมาอีกครั้ง)
    มีความหวังที่จะได้ดู Movie แล้ว ><
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลภาค movie นะครับ

ป.ล.แวะมาทักทายครับ
  10. dadajang

EXP:
    140
    0
    0
    หวัดดีค่ะมาเยี่ยม ตอนนี้หาฟิค GS & GSD ได้น้อยจังเลยค่ะ พอดีว่างจัดเลยอยากอ่าน
  11. rayblade

rayblade Cadis Etrama Di Raizel

EXP:
    106
    0
    16
    มีเว็บที่ download การ์ตูนกันดั้มไหมคับ แนะนำหน่อย อยากดูอะ....
  12. citrus

EXP:
    608
    0
    0
    เข้ามาสานต่อความฮาจากพี่ไวท์วิงนะค๊ะ.....ในที่สุดก็รู้แล้วค่ะ ว่าโมโมทาโร่อัสรันคุงไปปราบครายยยยยยย

คิร๊ะ!!!! แกนั่นเอง!!!!! ฮา~~~~~~~~(พ่วงศรีภรรเมียเก่าอย่างน้องเฟรย์มาด้วย!!!<<น่าจะมีลักส์ด้วยนะ...เอาเป็นศรีภรรเมียซ้ายขวานี่แหละ ดูโฉดเหมือนคิระดี เหอๆๆๆๆๆๆๆๆ) :E

ส่วนชุดนี้ ตัวละครอีกตัวคือ ลูน่ามาเรียค่ะ น่าจะมาในมาดของคางูยะฮิเมะ...(แต่ทำไมไม่ใส่ชุดสมัยเฮอันล่ะว๊ะ!!!)

สุดท้ายหนีไปหาน้องดาวกับป๋ากิรุบนดวงจันทร์ซะงั้น.....

นึกมาได้ก็เธอชื่อลูน่ามาเรีย....งั้นคงคางูยะฮิเมะจริงๆนั่นแหละ.....

ปล.อีกนิด....ฟิกกำลังแต่งนะคะ ภายในเดือนนี้แน่นอนค่ะ...... -_-;

โอ้ว!! ลืมเครดิต.... ที่นี่ค่ะGundam SEED @ LJ
  13. kisa

kisa New Member

EXP:
    150
    0
    0
    ^
    ^
    ปราบตาเทพ+เฟรย์เรอะ - - (ดูโหมดโฉดแล้ว2คนนี้เหมาะกันดีแฮะ)

ว่าแต่ออกตัวใหม่มาเรื่อยๆแบบนี้ ยอดขายคงดีไม่น้อยเลยนะนี่ > < แอบมั่นใจว่าตราบใดที่คุณหนูยังไม่ออกมา
    ซีรี่ย์นี้คงมีต่อเรื่อยๆ แต่ถ้าเป็นนิทานตะวันตกอีกก็ดี ของญี่ปุ่นบางเรื่องก็ไม่ค่อยรู้จักเลยค่ะ - -
  14. watabo

EXP:
    27
    0
    0
    KIRA...look so evill as he is.
    why it not sell when i am here!!!
  15. behypnosis

behypnosis Member

EXP:
    62
    0
    6
    เพิ่งจะเห็นกระทู้นี้ !!!!!!!!!

ชอบเช่นกันครับกันดั้มซีด ชอบลักซ์ อย่างมากเพราะตอนผมดู ผมดันไปดูภาค DESTINY ก่อน

ลักซ์ ร้องเพลง Field of Hope หาโหลดให้ไวเลยครับ
  16. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    ฟิกเกอร์ที่ออกมาทั้งหมดสี่ตัวซื้อแค่คิระตัวเดียว นั่งรอคุณหนูลักส์มาตั้งนานแล้วไม่มาสักที ไอสองตัวแรกที่ออกกลับเป็นมีอากับอิซาร์ค อย่าง งงค่ะ = =
    โดนตบราคาไป 1999 เยน แล้วทำไมไม่บอกว่า 2000 เยนล่ะยะ เซตอัสรันน่าซื้อมากมาย พี่เทพตกไปอยู่ในมือเฟรย์อีกครั้ง หน้าตาชั่วร้ายมากมาย

ว่าแต่อัสรันเป็นถึงโมโมทาโร่ แต่ไหงพี่เทพกลับเป็นลูกหมูไปได้ -_-;
  17. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    เอา Mad มาให้ดูครับ แปลกดี =w=

สาเหตุที่ชินเกลียดคิระ....
    [youtube]<object width="425" height="355"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/-vtIuYjoPds&hl=en"></param><param name="wmode" value="transparent"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/-vtIuYjoPds&hl=en" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" width="425" height="355"></embed></object>[/youtube]
  18. whitewing

EXP:
    120
    0
    0
    มาพร้อมข่าวสินค้าออกใหม่น่าตื่นเต้ลอีกแล้ว Seed Club นี่ชอบทำของล่อตาล่อใจน่ารักน่าเอ็นดูออกมาซะจริงๆ มันยั่งกิเลสนะคร้า~~~

น่าจะเป็นแผ่นรองเขียนนะ น่ารักอ่ะ ปิคนิคๆกัน

มายกอด.....ลูกสาวแม่ นั่งกินได้แมนมากค่ะลูก :waaa: แม่ไม่เคยสอนแบบนี้นะคะ (โปรดสังเกต เหล่าบุรุษ นั่งเรียบร้อยกว่าอีก)

แยกกันก็ได้นะคะ กรี๊ด ดีค่ะดี ชอบบบบบ

อีกอัน เป็นรุ่นลูกสาวอิชั้นกระโดดขึ้นสโนว์บอร์ด แมนได้อีก :aha:

ลูกสาวแม่เก่งและแมนมาก อิ๊ๆๆๆ :aha:

แต่....เอ่อ....พี่เผาคะ เล่นสกีน่ะ มีใครที่ไหนในโลกนี้เค้าแต่งชุดไพล็อตสูทเล่นสกีคะพี่???

จบข่าวชาวบ้านวันนี้
  19. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    พี่เทพหมดเทพก็วันนี้แล = = หล่นมาได้เป็นตุ๊กตาหิมะ แล้วคุณหนูลักส์หายไปไหน......?? =[]=
  20. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    =[]=!!!!!!!!!!!1

ฟิกเกอร์น่ารักมาก อยากได้ ก๊าซซซซซซซซซซซซซซซซ~~!!!!

ทำไมเรื่องนี้มันทำ SD ฟิกเกอร์น่ารักจังว้า TWT,,
  21. MiyuCagalli

MiyuCagalli New Member

EXP:
    10
    0
    0
    โฮกกกกกกกกกกกกกกก พี่ไวท์วิง ทำไมลูกสาวคนสวยของพี่ถึงน่ารักยังงี้เนี่ยยย 555+

รอ The Movie ต่ปไป~~~~~~~~~
  22. watabo

EXP:
    27
    0
    0
    กลับมาจากแดนอาทิตย์อุทัย ญี่ปุ่นแล้วขอร้าบบบบ
    มาแปะรูป
    ภาพดอกซากุระ
    กับของที่ไปสอยมา
  23. whitewing

EXP:
    120
    0
    0
    ู^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    อุดหู...
    อุดหูเดี๋ยวนี้เพราะพี่กำลังจะกรี๊ดดดดดด

กี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ ลงไปดิ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ๊างงงงงงงง

น้องโบ....แม่นางฟ้า แม่เทพธิดา แม่พระมาโปรดของพี่ในเวลาจิตตกอย่างแรง

มองบรรดาข้าวของที่หนูสอยมาแล้ว พี่อยากจะกรี๊ดสลบ!!!
    กี๊ดๆๆๆ มองโดแล้ว....กริ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลือดกำเดาเตรียมไหล อุๆ

ความสุขในชีวิตยังพอหาได้
  24. ploykun

ploykun New Member

EXP:
    46
    0
    0
    กรี๊ดดดดดดดดดดด โบเอามายั่ว แต่ละอย่างงงงงงง อยากด้ายยยยยยยยย
  25. dadajang

EXP:
    140
    0
    0
    โอ้!!!...แต่ละอย่าง

มันช่าง...

Share This Page