[กระทู้รวม]Gundam Seed กระทู้ที่ 16!!

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย Hell, 13 พฤศจิกายน 2007.

1. Hell

Hell Member

EXP:
    405
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ^
    ^

น่าซื้อเก็บเเฮะสวยดี แต่ไม่มีตัง(ฮา) T T
  2. mymania

mymania New Member

EXP:
    4
    0
    0
    อะแอ่ม....

เอ้อ GS..

มัน..

จะ...

ทำ...

ภาค...

ต่อ...

มั้ย....

ค้า~~~?
  3. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    ^
    ^
    มีแค่ไหนก็เท่านั้นแหละค่ะ ซี๊ตกับซี๊ตชะตากรรมแค่นั้น( พ่วง Stargazer มาอีก 1 ถ้ายังไม่ได้ดูรีบหามาเบิ่งซะ มันสุดยอดจริงๆ) อยากต่อก็ต้องรออ่าน side story ฉบับหนังสือการ์ตูนเอาแล้วกัน<<เมื่อไหร่ SIC จะแปล!!!

ปล.ปฏิทินสวย
  4. hangain

hangain New Member

EXP:
    134
    0
    0
    stargazer มันสนุกว่า destiny อีกนะ ภาพมันคนละชั้นเลย
  5. pentita

pentita Aqouze

EXP:
    642
    16
    38
    จะช้าไปมั้ยถ้าจะถามว่า.....

gundam seed destiny ตอนที่36 แบบ eng subbed /jap audio หาโหลดได้ที่ไหนใครรู้มั่งครับ -_-;

เป็นตอนเดียวที่ยังขาดอยู่ ^^" คุ้ยหลายที่ล่ะ แต่ไม่เจอ..

EDIT: เจอแล้วครับ บนwiki นี่เอง......(มีครบทุกภาคทุกตอนเลย)
  6. chia

chia New Member

EXP:
    11
    0
    0
    เข้ามากรี๊ดปฏิทิน2009 เคร้ๆๆ อาสึคางะอาสึคางะอาสึคางะ~

มีอยู่รูปเดียวแต่คางะจังก็น่าร้าก อร๊าง..

ในรูปย่อเล็กของแก๊งชุดเขียว แอบมองไม่เห็นน้องนิโคลแหละ
    สีหัวกลมกลืนกับเสื้อผ้าอิพวกที่ยืนข้างหลังไปละ =____='
  7. Gunfinal

Gunfinal Member

EXP:
    152
    0
    16
    เ้ข้ามาตกใจ
    (แฟนคลับยังเหนี่ยวแน่นเหมือนเดิมเลยเรื่องนี้)

ปล. ทำไมเรื่องมันจบไปน๊านนานยังทำของขายออกมาให้เก็บเพียบเลย=[]=!!!
  8. Yukimura

Yukimura New Member

EXP:
    151
    0
    0
    Merry Chrismasครับ gundamทุกท่าน^^
  9. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    ก่อนอื่น...สวัสดีปีใหม่ค่ะทุกคน.... อันตัวเรา ไม่ค่อยได้แวะมาเลย มัวแต่ไปบ้าโน่นนี่อยู่ ระหว่างนั้น(ระหว่างหาดู HGIF Macross F Character น่ะนะ)ก็เจอเจ้านี่ค่ะ

เครดิต MODxTOY

ยังคงผลิตสินค้ามาสูบสาวกเรื่อยๆ เหมือนคางะเวอร์ชั่นขยับแขนขานี้เพิ่งออกนะ (ไอ่พวกอนิเมพวกนี้เนี่ย ไม่สงสารกระเป๋าตูเลย -*- ) แน่นอนดูแต่ตาเพราะคงไม่ซื้อ... และ GSD Official file เล่มสุดท้ายก็จะออกอาทิตย์นี้แล้วนะคะรอรับกันได้อยากรู้เหมือนกันของขวัญที่มาพร้อมกับเล่มสุดท้ายมันจะคืออะไร(อย่าเป็นแผ่นรองเมาส์นะเออ) และอีกนิด รอติดตามข่าวครบรอบ 30 ปีกันดั้มให้ดีๆนะคะ แว่วๆว่ามีของ SEED แน่ๆก็รออัพเดทข่าวก็แล้วกัน (โดยส่วนตัวแอบหงุดหงิดใจเล็กน้อยเพราะน้ำยาล้างจานแกเล่นใช้ชื่อ "All that Gundam" พระเจ้า!!! ไม่มีคำอื่นแล้วหรอคะ ก่อนหน้านั้นเพิ่งเจอ "All that VF" มาหยกๆ -*-

ปล.ใครทราบพิกัด HGIF Macross Frontier Charcter 1 แจ้งให้เราทราบที(ไม่ก็ฝากซื้อทีล่ะ) อยากได้มากๆๆๆๆๆๆๆ (ท่านเบรร่า~)
  10. killfaith

killfaith New Member

EXP:
    19
    0
    0
    เบอร์41เจ้าบิ๊กโผล่หัวมารายงานตัว จะมีใครจำเค้าได้ไหมเนี่ย :sad: (ก็เล่นไม่โผล่มาเกือบปีแล้ว 555+)

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านนะครับ! ^^;
  11. shinvanis

shinvanis New Member

EXP:
    33
    0
    0
    ปฏิทินซี้ดจะสวยมากกว่านี้ถ้าได้มาอยู่กับมือเรา !

เหอ ๆ แอบคิดไปอย่างนั้น หากแต่จริงๆ แล้วไม่มีวาสนาหาเก็บ ขอแค่ชื่นชมความน่ารักอยู่ห่างๆ แล้วกัน

แม้นานแสนนานมาแล้ว แต่ของที่นี่ Seed ยังคงเหนียวแน่นจริงๆ ยอมรับเลย เคยเข้ามาดูสมัยยังเป็นกระทู้ที่ ขึ้นเลขเดี่ยวอยู่เลย

ตอนนี้มีตัวเลขสองตัวคู่แล้ว ยังไงก็ยังคงเป็น ซีรี่ย์กันดั้มที่เราชื่นชอบกันต่อไป
  12. whitewing

whitewing New Member

EXP:
    120
    0
    0
    สวัสดีค่าคุณน้องคุณหนูที่น่ารัก แวะเข้ามาทักทายจ้า ทู้เรานี่ดีเจรงๆ อึดทนทายาทมากมาย คริๆ
    น้องCitrusss ลูกสาวตัวนี้พี่อยากได้มากมายเลยค่า ปล่อยให้ชาวบ้านเค้าชอบน้องบลายท์กันไป ตรูจะบ้าตุ๊กตาลูกสาวขยับแขนขาไ้ด้ อิ๊ๆๆๆๆๆ
    ข่าวคราว seed เอ...ยังเงียบอยู่เลยนะ พี่ก็ตามเรื่อยๆ เพราะมีบล็อกแฟนคลับยุ่นอยู่ในกำมือมากมาย ยังไม่มีใครออกมาสครีมอะไรเลยนะคะเท่าที่ติดตามอยู่ (แอบคิดว่า ไม่ต้องทำอะไรต่อแล้วก็ได้ ขอร้อง สงสารคนแก่เถอะ ไม่ไหวจะลุ้น)
  13. windbell

windbell New Member

EXP:
    16
    0
    0
    เราขอ HAPPY VALENTINE DAY~! ล่วงหน้าเกือบอาทิตย์นะคะ
    เพราะเราคงติดสอบแล้วไม่มีเวลาแตะคอมแล้ว (มั้ง)

ขอให้มีความสุขคะ
    หายไปนานแสนนาน เราเลยวาดท่านลักส์มาฝากกัน สไตล์ตะวันออก เกือบไทยนิดๆ

Share This Page