[็HBD] To Liefellen~! 14/11/50

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย train, 13 พฤศจิกายน 2007.

1. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    สุขสันต์วันเกิดมากๆ นะครับ

ขอให้โชคดีมีความสุข มากๆๆๆๆ
  2. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    ตายแล้ว กร๊ากกกกกกกกกกก เกิดวันนี้เหรอ!!!??

แล้วก็ไม่บอก ฮ่าฮ่าฮ่า!!

สุขสันต์วันเกิด ขอให้โชคเอเลย เพี้ยง =[]=b!!!!!!!!! (หรือว่าจะพอใจแค่บีช้วนจ๊ะ ฮา...)

ขยันๆ เข้านะ สุขภาพแข็งแรง สมปรารถนาทุกประการเน้อ ^O^,,
  3. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    HBD ฮับลีฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ;-)
    ขอให้เรียนเก็ตเอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรก็สมปรารถนาน้อออ
  4. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    0
    0
    สุขสันต์วันแก่จ๊ะลีฟ

ขอให้เรียนเก่งๆ ฉลาดๆ เติบโตเป็นอนาคตของชาติทีี่ดีนะคะ (คำอวยพรวันเด็กชัดๆ -*-) ขอให้เรียนได้เกรดสวยๆ คว้า้เกียรตินิยมมาแปะฝาบ้านด้วยนะ สู้ๆ

อายุใกล้ขึ้นเลข 2 แล้ว แ่ก่...่ =w='' (555+) อย่าหักโหมอ่านหนังสือมากน่อ ดูแลสุขภาพด้วย ด้วยความห่วงใยจากทิฟฟี่ค่ะ =w=''

PS เมื่อวานกก็กะจะเข้ามาตั้งกระทู้ให้อยู่ แต่เจอบอร์ดใหม่เข้าไปมึนตึ๊บเลย =w=''
  5. DDP

DDP New Member

EXP:
    38
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะฮับผม :D
    ไว้ไปอวยพรในเอ็มนะฮับ 55555+
  6. Liefellen

Liefellen 情報屋

EXP:
    335
    1
    38
    ได้เวลา Thx รอบแรกแล้ว!! (สำหรับคนที่เลทก็รอต่อไปนะจ้ะ 5 5 5 )

T r a i n y - ดีมากแก อุส่าห์ตั้งกระทู้ให้ แถมไม่ลืมวันเกิดเราแถมHBDทุกช่องทางอีกนะดีมาก เชื่องดีนะ > <~

Ratatosk - แน่นอนฮะคุณกระรอก แก่ประเดิมบอร์ดใหม่เลยทีเดียว (ฮา)

็Hitoshi - ขอบคุณคร๊าบ แน่นอนเปิดซิงบอร์ดใหม่กันเลยทีเดียว

พี่เฟธ - ขอบคุณคร๊าบบบ ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกัน (กระทู้HBD~อันแรกมันผิดตรงหนายยย)

Bank-Ultima - ขอบคุณคร๊าบบ แหม ตั้งใจเรียนแล้วไม่เครียดนี่ยากอยู่นา วิศวะฯจุฬา คนที่เรียนด้วยกันมันเทพน่ะสิ = w ="

กลิ้งน้อยคิรุ - ขอบคุณคร๊าบบบ แปลว่าอายุบอร์ดนี้คือเอาอายุผม-ด้วย19สินะ = w ="~

ชินยะ - ขอบคุณคร๊าบ ขอให้มีความสุขเช่นกัน (สมพรปากนะคร๊าบบ)

มี๊นุ๊ก - แหม สุขภาพแข็งแรงนี่น่าจะมาบอกก่อนหน้านี้ซักอาทิตย์นึงกำลังป่วยเลยช่วงนั้น มาสายนิดหน่อยไม่เป็นไรเน้ ^ ^

ท็อปคุง - คร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ

สต๊าฟแมวกัดเจ็บเล็บคม - ไม่ใช่แบบนั้นแล้ว มันดูวูดูไปมั้ยอ่ะ โชคดีนี่ต้องใช้มากๆเลยแหละ ขอบคุณมากคร๊าบบ

นักข่าวคนเดียวของตอนนี้ - ฮะ หลายคนอาจจะลืมพระคุณแม่นะ ที่อุส่าห์ให้เราเกิดมาในวันนี้มือ xxปีที่แล้ว ขอบคุณมากคร๊าบบบ

ปลายักษ์ คันซาชิ - ต้องการมากๆเลยแหละคร๊าบความสุขเนี่ย ขอบคุณมากคร๊าบขอให้สุขสมหวังไม่แพ้กันเน้ ^ ^~

ป้าเรนนี่ ไม่ไล่ก็ออก!! - กำลังต้องการเลย เรียนเก่งๆเนี่ย กีตาร์เก่งๆก็ไม่เลวนะ ขอบคุณสำหรับคำอวยพรจากคนเฒ่าคนแก่นะคร๊าบบบบ > w <~
    [action]โดนกระโดดถีบบบบบบบบบ[/action]

Vocal69 - คร๊าบบ ขอให้มีความสุขทุกวันเช่นกันคร๊าบบ

ท่านปู - จะว่าไปช่วงนี้ก็อยู่ดีกินดีนะ เข้ามหาลัยแล้วกินเยอะมากๆ 5 5 5 ขอให้มีความสุขเช่นกันนะคร๊าบบ อยู่ดีกินดีด้วยกันนะ

ชาร์ลอต - ไม่ใช่แล้วคร๊าบบ 19จะเป็นพี่ใหญ่ได้ยังไง ยังต้องสยบให้บรรดา 2x, 3x and 4x clubอีกนา 19ไม่เพียงพอต่อการใหญ่เรื่องอายุในบอร์ดนี้หรอกคร๊าบ ยังไงก็ขอให้มีความสุขเช่นกันนะฮะ

Hideaki Jerry Yoshinaga - ฮะมีความสุขเช่นกันนะคร๊าบ

จิ้งจอกเพลิง - ใช่แล้วคนแรกของบอร์ดเลย 555

ยูนะซัง - คร๊าบบ ดูเป็นฤกษ์ดีจังเนอะ

นักศึกษาอันงมงาย - มีปัญหาเรื่องตังอย่าปรึกษาผมนะคร๊าบ แค่นี้ก็ไม่ค่อยมีใช้แล้ว - -

สต๊าฟ คูน่า - คร๊าบ ขอให้มีความสุขสมหวังดั่งใจเช่นกันนะฮะ

Ultima_Weapon:One winged mode - ขอให้มีความสุขเช่นกันนะครับพี่น้อง

อีวาน ยิซาค(เอ๊ะ ฟอน แคมป์เฟอร รึเปล่า) - ใช่แล้วเจิมบอร์ดกันเลยทีเดียว ขอให้มีความสุขเช่นกันนะฮะ ขอบคุณคร๊าบบบ

(เอ๊ะ มี๋นุ๊กท่าทางจะทำงานจนเบลอ มาตอบ2อันเลยนะ - -+)

chakri - คร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ

คุมิฯ - ใช่แล้วเกิดวันนี้ ก็ไม่ได้บอกน่ะสิ 555 กรี๊ดดด เอช้วนสิจ้ะ บีช้วนเอาไปทำไมถ้าได้เอช้วน 5 5 5 ขอให้เก็ตเอเยอะๆเหมือนกันนะ มีความสุขกับชีวิตด้วยหล่ะ ^ ^~

ดุกดุ๋ย โฮฯ - เก็ตเอ!!!! สิ่งที่เราต้องการ ฮ่าๆๆๆ เช่นกันคร๊าบขอให้สุขสมหวังดั่งใจ เก็ตเอเยอะๆนะ ตบตีกับเหล่าเภสัชต่อไปนะฮะ

น้องปออิ๊ - จ้าๆๆๆ อยากได้มาแปะฝาบ้านเล่นๆเหมือนกันนั่นแหละ แต่ไม่รุ้จะได้รึเปล่าน่ะสิ คงต้องให้คำอวยพรสองอันบนเป็นจริงอ่ะ แล้วจะได้แปะฝาบ้าน 5 5 5 ยังไงก็ขอบคุณมากนะสำหรับเมสเสจเมื่อเช้า(รู้มั้ยว่าทำให้เราตื่นจากการหลับใหลมันเป็นความผิดขนาดไหน!! แต่ไม่เป็นไรให้อภัยได้เนื่องในโอกาสพิเศษ > w <~)

พี่บันนี่ - โห ทุกสิ่งที่ต้องการเลยนะฮะคำอวยพรเนี่ยทั้งเรื่อง ร. แล้วก็ เรื่อง ร. เลย แถมสุขภาพอีก ยังไงก็ขอบคุณมากๆคร๊าบ ไว้จะพาลูกค้าไปอุดหนุนซุ้มดูดวง ตอนลอยกระทงเยอะๆนะคร๊าบบบ ^ ^~
  7. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    มาไม่ทันจนได้ - -"

แต่เอาเถอะ... มาช้าดีกว่าไม่มา

สุขสันต์วันเกิดนะครับ : : L i e f e l l e n : : (ทำไมรู้สึกชื่อใหม่มันแปลกๆ รึเปล่า ดูไม่ค่อยเหมือนเดิม)
    ขอให้มีความสุขมากๆ มีแรงบันดาลใจทำสิ่งใหม่ๆมาก มีความขยันขันแข็งมากๆ
    ขอให้เรียนแล้วสนุก เจอกับ Cal I,II,III,IV,V ก็ยังสนุก ฟัดเหวี่ยงกับ Relativity
    เคลื่อนที่แบบมีความเร่งในพิกัดเชิงขั้ว กลึงเหล็กแท่งให้กลายเป็นเข็ม อย่างมีความสุขต่อไปนะครับ

แต่เอาเถอะ ตอนนี้รู้อย่างนึงว่าชมรม 2x ใกล้จะได้สมาชิกเพิ่มอีกหลายคนแล้วสินะ...
  8. Lunae

Lunae New Member

EXP:
    144
    0
    0
    ็ฺHBDรับบอร์ดใหม่่เช่นกันค่ะ^^ ประเดิมกระทู้วันเกิดเป็นท่านแรกเลย หุๆๆ

おめでとごさいいます。

หวังว่าอ่านฟอนต์ยุ่นได้น้า firefoxมันอ่านยุ่นไม่ได้เลย ไม่รู้เป็นไร หรือเพราะเราใช้โปรแกรมIMEของmicrosoftพิมพ์
    มันเลยไม่แสดงผลหนอ= =a
  9. nancy

nancy New Member

EXP:
    15
    0
    0
    :D HBD จ้าใบไม้ แก่ขึ้นอีกแล้ว555+
    ยินดีต้อนรับสู่สมาคม2+นะ เหอเหอ -_-;
    มีความสุขทุกวันไม่เฉพาะวันเกิดนะ^^
  10. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    มาอวยพรช้าไปหลายวันเลยแฮะ ขอให้มีความสุขนะคับ

ว่าแต่ช่วงนี้เป็นยังไงมั่งไม่ค่อยได้เจอกันใน MSN เลย >_</
    (หรือออนแล้วแต่ไม่ัทันเห็นกันนะ />_<" )
  11. Eldar

Eldar New Member

EXP:
    53
    0
    0
    ตามมา birthday ครับ อืมๆขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

( ว่าแต่จำผมได้ไหมเนี่ย -*- )
  12. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    สุขสันต์วันเกิดคร้าบ :D

ขอให้ได้พบสิ่งดีๆ กุศลๆ ตลอดปีนี้น่ะครับ :)
  13. bradhawke

bradhawke New Member

EXP:
    102
    0
    0
    กร๊ากกกก ตกข่าวอย่างแรง
    ยังไงก็ ฮบด. ละกันเน่อ มีเวลาว่างๆก็แรดเป็นเพื่อนกันหน่อย :E
  14. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    HBDย้อนหลังจ้า ขอให้มีความสุขมากๆน้า :)
  15. repeat

repeat Member

EXP:
    112
    0
    16
    สุขสันต์วันเกิดครับ โห เป็นกระทู้สุขสันต์วันเกิดคนแรกในบอร์ดใหม่เลย แจ่ม
  16. Phoenixkung

Phoenixkung New Member

EXP:
    89
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ
    ขอให้มีสุข ไร้ทุกข์ คิดอะไรได้ดั่งหวังครับ

Share This Page