[CCC] Ceres Climatic Club 23

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย akamatsu, 14 พฤศจิกายน 2007.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    อยู่ในช่วงสัปดาห์รับปริญญา ^^"

อืม เห็นเพื่อนตัวเองจบกันไปหลายคนอยู่แฮะ

แล้วทางนี้ล่ะ แง๊ T[]T
  2. aibax

aibax Smexy Stalker

EXP:
    378
    1
    18
    กระทู้ไม่เดินเลยแฮะ
    /me แอบย่องออกไปกับอีก 1 exp...
  3. Invy

Invy New Member

EXP:
    54
    0
    0
    กำลังรออ่าน Profile ใหม่ ว่าจะได้ Rank อะไร :cool:

/me ถ้าท่านประธานกำลังยุ่ง ขอให้สำเร็จงานโดยเร็วและได้ผลงานชิ้นโบว์แดงนะครับ :)
  4. Phoenixkung

Phoenixkung New Member

EXP:
    89
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดให้กะ ปลา Kansashi นะ
    คิดสิ่งใดขอให้สมหวัง

หุหุ แก่ขึ้นไปอีก 1 ปีแล้วสินะ :bad:
  5. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    อ่ะ วันเกิดปลารึ

แฮปปี้ทรีเฟรนด์นะปลาคุง
  6. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    วันนี้วันเกิดปลาคุงจริงๆด้วยยยย HBD น่อ (เราไม่ได้คุยกันนานมากแล้วสินะปลาคุง -..- )

ช่วงนี้ใกล้สอบ(พูดตรงๆก็เริ่มตั้งแต่พรุ่งนี้) อ่านหนังสือหัวปั่น......แถมยังจำไม่ค่อยได้อีกต่างหาก T^T
  7. popkung

popkung Member

EXP:
    80
    0
    6
    มา HBD ปลา ในนี้อีกรอบเน้อออ ^ ^

ขอให้มีฟามสุขมากๆ
  8. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    แวะมาดู

วันเกิด ปลา Kanzashi เหรอ :D ไม่เห็นเจ้าตัวโผล่มาเท่าไหร่เลยแหะ

ถ้าไงก็ HBD ด้วยน่ะครับ

[action]ไปแข่งชักเย่อมา....เลยปวดเมื่อยตามตัว... รู้สึกตัวเองแก่ทั้งกายทั้งใจแล้วสิ -__- (สาวๆบางคนยังแรงดีกว่าตูเลย)[/action]

[action]แล้วก็คงไปจมกองงานต่อ....เขายัดเยียดให้ผมเป็น Leader อีกแล้ว เหอๆๆ...T^T กรูเหนื่อย :cry:[/action]
  9. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    มองโ,กในแง่ดี การทำกิจกรรมำให้เราได้เจอสาวสวยเพิ่มขึ้น 50%

:555:
  10. aibax

aibax Smexy Stalker

EXP:
    378
    1
    18
    HBD ปลางับ
    ขออภัยที่เมื่อวานทานไม่หมด Y_Y

แต่ก้อได้แต่มองใช่มั้ย อิๆ
  11. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    เมอรี่ X-mas ครับชาว CCC ทุกท่าน ^^/
  12. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    http://detonator.exteen.com/20071226/entry

ปั่นงาน... เตรียมตัวกลับ..

ปีใหม่รอบนี้ จะมีเหตุระทึกเหมือนปีที่แล้วมั้ยหว่า( ปีหมูระเบิด เหอๆ )
  13. rerina

rerina New Member

EXP:
    170
    0
    0
    แอบมาอวยพรปีใหม่ให้พี่ๆ น้องๆในนี้ทุกคน ล่วงหน้านะจ้า

ขอให้มีแต่ความสุข คิดเรื่องใดสมปราถนา จะเรื่องเรียนหรือรักก็รุ่งโรจน์มีแต่สิ่งดีนะงับ ^^

ปีนี้ยิ่งเหี่ยวเข้าไปใหญ่นอกจากจะไม่ได้ไปเที่ยวไหนเหมือนทุกปีแล้ว เพื่อนๆถ้าไม่ติดสอบก็กลับบ้านต่างจังหวัด
    แถมต้องนั่งอ่านหนังสือเรียนสอบเอ-เน็ตอีกรอบอีก เศร้า T^T
    แถมพึ่งโดนด่ามาว่าร่าน แรด บลาๆๆ แค่ไปจับมือกับนักร้องเกาหลี ตอนนี้กำลังโมโหเสียความรู้สึกมาก
    เลยอยากถามทุกคนว่า การที่เราได้จับมือดารานักร้องที่ชอบนี่ผิดเหรอ ?
  14. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    0
    0
    ปีใหม่นี้ก็ต้องอ่านหนังสือเตรียมสอบเหมือนกันค่า

ที่บ้านจะพาไปแ่อ่วเหนือ เราก็ตั้งใจว่าจะกระเตงสมุดคำศัพท์ไปท่องด้วย =w= (จะไ้ด้เที่ยวอย่างมีความสุขไหมนะแบบนี้ T T ) จริงๆก็ไม่ค่อยอยาำกไปเท่าไหร่ เพราะขี้เกียจ อยากอยู่บ้านอ่านหนังสือมากกว่า (ขยันเป็นครั้งแรกในชีวิต =[]=!!)

ส่วนที่โดนว่าว่าร่าน แรด เพราะไปจับมือกับนักร้องนี่ช่างเขาเถอะค่า =w= อธิบายหรือแก้ตัวไป เขาก็ไม่เข้าใจอยู่ดีนั่นแหละค่ะ ปล่อยเขาว่าไป ถ้าเขาเห็นเราทำท่าเฉยๆ ไม่สนเดี๋ยวเขาก็เลิกพูดเอง ใจเย็นๆนะคะ

\/
    \/
    \/
    ที่ว่าอ่านหนังสือนี่หมานถึงเตรียมสอบ Admission ค่าเืทรนนี่ ^ ^

สอบมิดเทอมเสร้จพรุ่งนี้แล้วค่ะ จะมีก็แต่สอบปลายภาคนี่แหละช้าของจริง หมดเอากลางๆ ค่อนปลายกุมภานู่นถ้าจำไม่ผิด T^T

ไม่กะให้เตรียมสอบเอนท์หรอค้าT[]T

ขอให้เทรนนี่โชคดีในการสอบนะคะ ^ ^
  15. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    หืม.... เพิ่งรู้สึกว่ารร.พวกเราสอบช้าจังเลยแฮะ เนอะปอริเนอะ~
    ส่วนผมเหลือสอบพรุ่งนี้อีกวันก็สบายแล้ว (มากลุ้มอีกทีก็ตอนคะแนนออกน่ะแหละ ว่ะฮ่าๆ)
  16. Aki

Aki Paradox Observer

EXP:
    485
    41
    48
    ไม่มีสอบนะ ... แต่รู้สึกว่ามันเหนื่อยแปลกๆยังไงก็ไม่รู้สิ

เข้ามาอ่านอยู่เรื่อยๆนะครับ แต่ไม่ค่อยได้มีโอกาสได้ตอบ

เพราะ ...

ถ้าไม่ติดทำงาน (กลับหอมาแล้วยังต้องทำงานต่ออีก) ...

ก็เหนื่อยจนไม่อยากทำอะไร ...

และ หลับ ...

เรื่องของแจน เดี๋ยวพี่ค่อยมาคุยด้วยนะ ตอนนี้ขอไปนอนก่อน เดี๋ยวนี้พอมีเวลาแล้ว อยากเอาไปพักผ่อนอ่ะ

แต่ก็ ... สู้ๆนะครับ พี่เป็นกำลังใจ และเป็นห่วงเน่อ
  17. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    โอ้ จะสอบแอดกันแล้วรึ

น้องทั้งหลายๆก็สู้ๆนะครับ พี่ๆ ปู่ๆ ลุงๆ ใน CCC เอาใจช่วย :555:
  18. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    โอ้ แอบดีใจ เรายังไม่โดนลืมรึนี่ ^^" ขอบคุณทุกคนมากๆเน้อ (ถ้า Phoenix ไม่เตือนคงไม่ได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้แฮะ)
    จะว่าไปแล้วก็ไมไ่ด้คุยกับทุกคนเลย T[]T ต่อไปจะเข้ามาอ่านกระทู้นี้ให้บ่อยขึ้นเน้อ หุหุ ขอบคุณมากๆเน้อ

จะสอบแอ๊ดกันแล้วสินะ ยังไงก็ขอให้โชคดีนะคะ :D
  19. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    สวัสดีปีใหม่คร้าบ :D

ขอให้สิ่งรอบๆตัว ดีขึ้น ดีขึ้น ทุกคน
    และตัวเอง ก็ดีขึ้น ดีขึ้น ให้สมกัน
  20. Kuna

Kuna Editor

EXP:
    369
    1
    38
    มา Happy New Year ครับ ^^/

ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน...โผล่มาอีกทีข้ามปีซะแล้วหุๆๆ
    ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้านะคร๊าบบบบบ

ใครจะสอบแอดก็ขอให้ได้ตามที่หวังเน่อ

*0*
  21. rerina

rerina New Member

EXP:
    170
    0
    0
    จะสอบแอดแล้วทำเป็นเล่นแต่ไม่ได้แล้วแฮะ T-T
    เด็กซิ่วอย่างผมก็ต้องสู้อย่างเดียว แต่ยังไม่สมัครสอบเอ-เน็ตเลย
    ตกลงไม่ได้ซักทีว่าจะไปสถานที่สอบที่ไหนถึงจะสะดวกทั้งกับเพื่อน+พ่อตัวเองที่จะไปส่งให้
    T-T สู้ๆนะครับเด็กแอดทุกคน

พี่อากิงับช่วยลงเกี่ยวกับจิตวิทยาให้หน่อยจิที่จริงสนใจมาซักพักแล้วเคยคิดจะเรียนคณะนี้
    แต่ไม่ชอบที่ทำเวลาจบออกมา เหอๆๆ แต่อยากรู้ไว้เป็นความรู้อะงับ
    ขอบคุณงับ
  22. Invy

Invy New Member

EXP:
    54
    0
    0
    Happy New Years ทุกๆคนครับ :)
  23. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ชาว CCC ทุกคนครับ

รักทุกคนเลย อิอิ
  24. Phoenixkung

Phoenixkung New Member

EXP:
    89
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกท่านด้วยครับ
    ช้าไปหน่อยคงไม่เปนไรมั้ง
    ช่วงปีใหม่ เนตเน่ามากมาย T-T
  25. sorachan

sorachan Alice in Wonderland

EXP:
    174
    0
    16
    Happy New Year ด้วยจ้า

ไม่ได้แวะเข้ามานานเลย สอบเยอะมากเลยอ่ะ ไม่ว่างเลยค่ะ T__T!!!
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page