[CCC] Ceres Climatic Club 23

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย akamatsu, 14 พฤศจิกายน 2007.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Aki

Aki Paradox Observer

EXP:
    485
    ถูกใจที่ได้รับ:
    41
    คะแนน Trophy:
    48
    [Edit]: ทำไมมันถึงออกมา 2 rep ล่ะเนี่ย ท่าทางคงเกิดมาจากจิตไร้สำนึกที่พยายามผลักดันเพื่อให้ exp เพิ่มบ้างแหงๆ

ด้วยความสัจจริง ... มันเป็นความไม่ได้ตั้งใจของผมนะครับ

อย่าเรียก staff และ admin มาฆ่าตัดตอนผมเลย นานๆผมถึงจะได้โอกาสสักที :p
  2. aibax

aibax Smexy Stalker

EXP:
    378
    1
    18
    เอาหมี เอาของขวัญ เอาอีแอบ เอาหน้าตัวเองมาโชว์แล้ว ไม่ยอมเอาภาพแฟนมาแปะบ้าง นิสัยอะไรอย่างงี้ รับไม่ได้เลย ไม่เห็นใจคนอยากดูบ้าง :p

สต๊าฟๆๆๆ จับประธาณแบนเลยครับ ข้อหาปั๊มๆ เนี่ย ดูสิ ปั๊มจน exp มากกว่าผมซะแล้ว (._.')
  3. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    แอบกันโม๊ดดดด
  4. Aki

EXP:
    485
    41
    48
    ผมไม่เกี่ยวด้วยนะ - -'

ไม่รู้ไม่ชี้ละ ... เปลี่ยนประเด็นคุยกันแล้วค่อยกลับมาตอบใหม่ดีก่า

[action]กลิ้งหลบออกไปจากกระทู้ ... รอเวลา[/action]
  5. Aki

EXP:
    485
    41
    48
    แอบอ่านมานานล่ะ ชักเริ่มหมั่น[​IMG]

เห็น Aki ออกตัวว่าไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับประเด็นเรื่องแฟน

ก็เลยเอาหลักฐานมาให้ดู

เปิดตัวไปเล้ยยยยย

อย่าโกรธหนูนะ Aki ^^;

ปล.รูปมันใหญ่ไปไหมว้า
  6. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    โอ้ว ข้างบนนี่มัน
    ใครซักคนมาสวม Account ของ Aki โพสต์รูปตาม request :D
    มิใช่ย่อยประธานเรา หึๆๆ

[action]คนรอบๆตัวตู ใครๆ ก็มีแฟนกันไปหมดล่ะ... เรามานั่ง ยุบหนอ...พองหนอ.... ดีกว่า 555 (จริงๆแอบเซ็ง -,- )[/action]

เพิ่งกลับมาจากค่ายปฏิบัติธรรมะครับ เสียงสวดมนต์ทำวัตรเช้าเย็น กับเสียงกำหนดเดินจงกรม กับ นั่งสมาธิ ยังแว่วหลอนอยู่เนืองๆ ^^;
    เสียดายไม่มีรูปเลย เพราะตอนนี้รูปอยู่กับอาจารย์ อีกนานกว่าจะได้ล่ะครับ
    จบงานนี้ อิ่มบุญ จนกินบุญไม่ไหวล่ะ แน่นไปหมด ต้องไปย่อยก่อน 555
  7. aibax

EXP:
    378
    1
    18
    หุๆ แจ๋วมากครับแฟนประธาณ
    วันหลังเอาภาพหลุดๆอื่นๆมาโชว์ให้ดูกันบ้างด้วย หึๆ
    (เข้าข่ายปั๊มข้อความโดยไม่มีคนอื่นมาคั่นในวันเดียวกัน 5555555555555)

เดโท ตอนกินข้าวนี่เค้าจับเอาผลไม้มาคลุกกับข้าวให้กินรึเปล่า? อย่างเช่นแตงโมหรือกล้วยคลุกข้าวอ่ะ - -*
    อนาถดี
  8. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    โหย ไอบ้า ข้าวที่นู่นน่ะ กินดีอยู่ดีกว่าผมทำกินเองที่บ้านอีก :E แต่ออกค่าข้าวกันเองน่ะ วันล่ะ 100 บาท
    ข้าวต้มสารพัด , ใข่เจียว , แกงจืด , แกงส้ม , แกงเขียวหวาน , ปลานึง , ปลาทอด , ปลา 3 รส , ยำหมูยอ , ทอดมัน , กุ้งชุบแป้งทอด , ไก่ทอด , หมูทอด , ยำใข่ดาว , ใข่พะโล้ ฯลฯ *p*

อันนั้นประเภทคาว , ประเภทหวาน ก็มีพวกแตงโม สัปปะรด ส้ม มะละกอ ฝรั่ง มะม่วง แซนวิช เค้กกล้วยห้อม ฯลฯ(จำไม่ได้ เหอๆ )

ปล. สืบมาแล้ว คนแอบมาโพสต์ไม่ใช่แฟนประธาน แต่เป็น :E...
  9. aibax

EXP:
    378
    1
    18
    ^
    ^
    ^
    กิ๊กกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำไมอาหารเว่อร์จังเนี่ย ค่ายธรรมะแน่เหรอ เหอๆ
    เห็นแล้วยังกะค่ายเชลล์ชวนชิม อะไรงั้น - -

หุๆ ดีใจ เดี๋ยวอีกหน่อยมี Soul Eater ดู หุๆ รอร๊อรอ
    เดโทดู Potemayo รึยัง หนุกดีนะ หุๆ
  10. diggyae85

diggyae85 New Member

EXP:
    13
    0
    1
    แวะมาสวัสดีชาวคณะฯเฉยๆล่ะจ้า อิอิ
  11. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    ู^
    หวัดดีคร้าบ
    ใครเนี่ยครับ :D นานๆทีจะมีแขกมาเยี่ยมด้วย

ชักคิดถึงอาหารที่ค่ายแล้วไอบ้า กินดีอยู่ดีจริงๆ หุๆๆ :p

เพิ่งดู Nanoha Strikers จบ , สุดยอด สุดยิด แห่งความมันส์
    ตอนนี้เข้าใจแล้ว ทำไมเขาตั้งฉายาเรื่องนี้ว่า "super robot war ภาค สาวน้อยเวทย์มนต์" :E

ไม่ค่อยได้ดูการ์ตูนหลายเรื่องครับช่วงนี้ เพราะยังทำโปรเจคกันอยู่เลย ^^;
  12. aibax

EXP:
    378
    1
    18
    ตอนเราหัดดูภาคแรก ก้ออ่านๆคนบอกกันว่างั้นอ่ะ เลยลองโหลดดู พอได้ดูจริงนี่ โห ดูไปขำก๊ากไปเลย :lol:
    มีเวลาเมื่อไหร่ก้อดู Potemayo ด้วยน่อ การ์ตูนโปรดผมเลย >.<

คนมาเยี่ยม.... เราเดาว่าคนนั้นแน่เลย คนที่เข้า pantip บ่อยๆ ใช่ป่าว หุๆ พอดีสะกดชื่อไม่ถูก
    เดาเอามั่วๆเลย
  13. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    0
    0
    พี่อากิกับแฟน O_O?
  14. rerina

rerina New Member

EXP:
    170
    0
    0
    ใครช่างเอามาปล่อย ได้เห็นซักทีคุนแฟนของพี่อากิ ฮิๆๆ
  15. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    เหวย ซาง ไม่โผล่มาตั้งนาน หวัดดี :D

อากิ หายไปเลย งอนรึเปล่าน้อ ^^' ที่มีเพื่อนตัวดีแอบเอารูปมาลง

ไอบ้า , เรื่อง Potemayo ไม่เคยได้ยินอ่ะ ^^! เป็นแนวไหนเหรอ
  16. aibax

EXP:
    378
    1
    18
    ตัวละครน่าร้ากๆ ไม่ใช่สวยๆงามๆนะ เน้นว่าน่าร้าก
    การ์ตูนแนวตลก บ๊องๆนิดๆ ต้องดู แทบไม่มีแอ็คชั่น
    ของโปรดผม ถ้าหาทางเนตไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวขอมาได้ แล้วจะค่อยๆเอาลง megaupload ให้ดูเล่น
    ถ้าดูทาง Youtube ก้อมีนะงับ
    นี่ตัวอย่าง
    http://www.youtube.com/watch?v=co6tkxb524g&feature=related
    แต่ถ้าโหลดมาดูเองได้จะดีที่สุด เพราะคุณภาพไฟล์มันคมชัดกว่า แล้วก้อภาพเคลื่อนไหวคล่องกว่าด้วย แต่ดูทาง Youtube ก้อไม่ได้แตกต่างมาก เหอๆ
  17. Kuna

Kuna Editor

EXP:
    369
    1
    38
    มาแฟนๆอะไรกัน...เห็นใจคนไม่มีแฟนบ้างจิ TwT

ปิดเทอมมาเดือนนึงและ เล่นเกมทั้งวันไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลยแหะ ^^!
  18. Kuna

Kuna Editor

EXP:
    369
    1
    38
    ทำไมพอผมมาตอบแล้วคนอื่นดันเงียบกันหมดเลยง่ะ = ="
  19. Gow27

Gow27 Board Protector

EXP:
    144
    0
    0
    มาดู 'แฟน' น่ะครับ ...
  20. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    คนแห้วแถวนี้ มิได้มีคนเดียว ^^;

ก็เลยเข้าสู่โหมดห่อเหี่ยวกันชั่วครู่ หลังจากคูน่าโพสต์มั้งครับ :555:

โอ้ พี่เก้ามาดูแฟนอากิด้วย O-O

ขอบคุณไอบ้าที่อุตส่าห์จะหามาให้ดูขนาดนั้น แต่ไม่เป็นไรครับ ดูตัวอย่างจาก youtube ล่ะ ^^;
    อืม... มันก็ออกแนวบรรยากาศสบายๆน่ะ
    แต่... ผมเกิดมา เพื่อหนังแนวต่อสู้บู้ล้างผลาญ :bad: ก็เลยรู้สึกแปลกๆเหมือนกัน
  21. aibax

EXP:
    378
    1
    18
    :confused:

จะกดปุ่ม quote ตะกี้ เกือบกดปุ่ม แจ้งผิดกฏ ซะแล้ว อยู่ใกล้ๆกัน หวาดเสียวดี ^^;
    ปล. ถ้าลองกดแจ้ง admin & staff ผิดกดเล่นๆดูได้มั้ยครับ :confused:;

คูน่ามาตอนเค้าไม่มีแรงหื่นด้วยอ่ะ เลยไม่ได้เล่นด้วย :p

เดโท งั้นลอง Kekkaishi ดูก้อหนุกดีเน้อ
  22. Kuna

Kuna Editor

EXP:
    369
    1
    38
    ต้องให้ช่วยปลุกอารมณ์ใช่มะ?
  23. aibax

EXP:
    378
    1
    18
    ไปเรียน ไปฝึกมาแล้วหรอ?
    เดี๋ยวนี้แสนรู้ ช่างเอาใจกันจริง :aha:

ปล. หน้ายิ้ม blush หายไปไหนแย้ว :aiii:
  24. botzero001

botzero001 New Member

EXP:
    22
    0
    0
    เข้ามาแล้วติดสภาวะง.งูสองตัวครับ.... 2 เรปงั้นรึครับทำไมต้องครับ
    งงมากโปรดแจกแจง :???:
  25. Kuna

Kuna Editor

EXP:
    369
    1
    38
    มันเป็นสัญชาติญาณที่ติดตัวมาตั้งแต่เกิดน่ะ :bad:

ผมงงกับคำถามคุณมากกว่านะ ^^;
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page