แสกนล่าสุด Dissidia -Final Fantasy- ทีดัสกลับมาแล้ว!!! [PSP]

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 11 มิถุนายน 2008.

1. keechan

keechan New Member

EXP:
    205
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ขาวได้ดั่งใจยิ่งกว่าโฆษณาไวเทนนิ่งใดๆ.....

(เห็นแว่บแรกคิดอย่างแรกเลย)

สงสัยคงรู้ล่ะว่าเทรนตัวดำหัวทองมันไม่เวิร์ค ฮ่าๆๆๆ (ถ้าตัวดำหัวดำด้วยจะไม่ว่านะ แหม่)
  2. kuralua

kuralua Member

EXP:
    220
    0
    16

ผมว่าผู้สร้างเค้าเน้นพลัง K ด้วยนะ
  3. fanfianl8

fanfianl8 New Member

EXP:
    1
    0
    0
    อยากเล่นจัง ว่าเเต่เกมจะลงเครื่องอะไรหรอครับอยากรู้จัง ถ้าเครื่อว pc ด้วยดีใจมากที่จะได้เล่น ลเเต่คงลง psp เเย่จังเราไม่มี -_-;

Share This Page