มีใครได้เล่น FF Tactic a2 ที่ลง DS บ้างไหมค่ะ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Taki, 15 พฤศจิกายน 2007.

1. Jinx

Jinx New Member

EXP:
    58
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ผมก็กะรอ ภาคภาษาอังกฤษเหมือนกันครับ...ตอนนี้ก็เก็บเงินรอไปเรื่อยๆ พอตลับภาคภาษาอังกฤษออก ราคา DS อาจจะตกลงมาหน่อยแล้วก็ได้ หุหุ แล้วก็ซื้อไปเลยทีเดียว
  2. Izabelle

Izabelle New Member

EXP:
    47
    0
    0
    ภาคแรกเล่นจนจบได้ จริงๆระบบจัดส์ถ้าเข้าใจก็ไม่มีอะไรยากเลย เพียงแต่อย่าลืมดูก่อนจัดทีมก็พอเหอๆๆ

ภาคสองนี้ยังไม่มีกำหนดออกEng เลยแหะ ท่าทางจะอีกนานโข = =
  3. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    ไม่เคยคิดเลยนะเนี่ยว่ามีการเกี่ยวข้องกับทฤษฏีจิตวิทยาแบบ ซิกมันด์ฟรอยด์ , คาลร จุง พวกนี้ด้วย
    FFTA ผมเล่นผ่านๆ ไม่ค่อยได้ใส่ใจเนื้อเรื่องเลย T-T" หลอนตั้งแต่ปาหิมะใส่กันฉากแรกแล้วล่ะคับ
    อ๊าก จัดจ์เป่านกหวีดอีกแล้ว!

Share This Page