[ECOกระทู้1]บอร์ดใหม่มารายงานตัวกันเหอะ

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย Lunae, 15 พฤศจิกายน 2007.

1. Lunae

Lunae New Member

EXP:
    144
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ตกลงคิดคะแนนกันด้วยเหรอคะเนี่ย นึกว่าใช้กฎ "เข้มแข็งรอด อ่อนแอตาย" หุๆ
    แล้วแบ่งทีมเป็นทิศๆ เหรอคะ ตอนเล่นวันพุธเห็นมีประกาศเขตNvNในเกมด้วย แต่ไม่ได้สนใจ กำลังวุ่นวายกับการขนของไปทำสวนลอยฟ้าอยู่ เลยเพิ่งรู้ว่าต้องเสียตังส์150บาทซื้อผ้าใบเรือ ไม่งั้นก็ต้องจ่ายอย่างต่ำแสนห้าค่าทำใบเรือเองในเกม แต่พอเห็นราคาLogแล้ว คาดว่าน่าจะเสียอย่างต่ำหกแสนห้าเสียมากกว่า

จะด้ายจะผ้าแดงก็พอฝากฟาร์เมอร์ทำได้ แต่ท่อนซุงนี่แค่ฝากเพื่อนหาให้มันยังไม่หาเลยT-T

ตอนนี้กำลังคิดหาทางให้วาเตสไปฮีลผีโดยไม่เสี่ยงตายอยู่ จะให้สิงแอสแล้วยิง ก็ไม่รู้ว่าจะผ่านเควสหรือเปล่า เพราะเคยให้วอร์ลอคสิงนักดาบไปยิงหนอนยักษ์ มันไม่ยักถือว่าเราตีเองซะงั้น="=
  2. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    กิจกรรมใหม่ "เพื่อนเพิ่มแต้มเพียบ"
    1. ในช่วงเวลากิจกรรม เมื่อผู้เล่นเก่าชักชวนผู้เล่นใหม่มาเล่น ECO โดยในขั้นตอนการสมัครสมาชิก ผู้เล่นใหม่จะต้องกรอก username ของผู้ชักชวน (ผู้เล่นเก่า) <<< คือต้องสมัครใหม่เลยสินะ
    2. เมื่อผู้เล่นใหม่ทำการเติมเงินด้วยบัตรเติมเงิน ECO Cash หรือ ทรูมันนี่ ทุกๆ 50 บาท ในช่วงเวลากิจกรรม ทั้งผู้เล่นใหม่และผู้ชักชวน จะได้แต้มสะสมไอดีละ 1 แต้ม

3. หากผู้เล่นใหม่สามารถเล่นถึงเลเวล อย่างน้อย 40 และ มีการเปลี่ยนอาชีพขั้นสองแล้ว (จะเป็น 2-1 Expert Job หรือ 2-2 Technical Job ก็ได้) ในช่วงเวลากิจกรรม ทั้งผู้เล่นใหม่และผู้ชักชวนจะได้รับแต้มสะสม ไอดีละ 1 แต้ม
    *ผู้เล่นใหม่จะต้องมีการเติมเงินอย่างน้อย 50 บาทในช่วงเวลากิจกรรม จึงจะได้รับแต้มสะสมจากการนับเลเวล

4. หากผู้เล่นใหม่สามารถเล่นถึงเลเวล 70 หรือมากกว่า และ มีการเปลี่ยนอาชีพขั้น 2-2 Technical Job แล้ว ในช่วงเวลากิจกรรม ทั้งผู้เล่นใหม่และผู้ชักชวนจะได้รับแต้มสะสม ไอดีละ 10 แต้ม
    *ผู้เล่นใหม่จะต้องมีการเติมเงินอย่างน้อย 200 บาทในช่วงเวลากิจกรรม จึงจะได้รับแต้มสะสมจากการนับเลเวล

5. ผู้เล่นสามารถชักชวนผู้สมัครใหม่กี่คนก็ได้

6. การนับจำนวนแต้มจะนับจากไอดี โดยตัวละครตัวใดตัวหนึ่งและหรือมากกว่า 1 ตัวในไอดีเดียวกัน จะได้รับแต้มเพียงครั้งเดียวเมื่อสามารถทำได้ตามเงื่อนไขครบถ้วน

7. เมื่อหมดระยะเวลากิจกรรมผู้เล่นจะสามารถนำแต้มมาแลกของรางวัลได้ถึงวันที่ 28 ธ.ค.(12.00 น.) แต่จะไม่สามารถสะสมแต้มได้อีก

8. ของรางวัลไม่สามารถแลกเปลี่ยนเป็นเงินสดได้ และบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงของรางวัลในมูลค่าที่เท่าเทียมกัน

9. หากทีมงานตรวจพบว่าผู้ร่วมกิจกรรมมีการทุจริต หรือกระทำการเอาเปรียบผู้ร่วมกิจกรรมท่านอื่น ทางทีมงานจะทำการระงับไอดีทันที

10. บริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงเงื่อนไขต่างๆ ได้โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

... เลเวลถึง ต้องเติมเงินด้วยไม่งั้นอดแต้ม (และถ้าไม่เติมเลย ยังไงก็ไม่ได้แต้ม)

รายละเอียดของรางวัล

ความเห็นส่วนตัว
    มันคือกิจกรรมเชิงบังคับรึป่าวน่ะ ว่าถ้าอยากได้ของล่อตาล่อใจแบบนี้ กรุณาเติมบัตรเติมเงินด้วย ...
    สรุปคือ ไม่สนใจละกิจกรรมนี้ ปล่อยให้ผ่านไปเลยดีกว่า ทุกวันนี้ชื่อเสียก็ยิ่งเพิ่มๆอยู่แล้ว (อีกอย่างชวนเพื่อนมาเล่นเกมนี้ ยากยิ่งกว่าชวนเพื่อนไปนั่งเล่นวินนิ่งซะอีก ฮ่วย)
  3. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    มิโดริ 150 แต้ม........

= =" จะไปหามาจากไหนเยอะแยะ...
  4. reina

reina New Member

EXP:
    29
    0
    1
    กิจกรรม "เพื่อนเพิ่มแต้มเพียบ" ไม่คิดที่จะทำเลย ไม่สนใจแม้แต่นิดเดียว -_-"
  5. kisa

kisa New Member

EXP:
    150
    0
    0
    ดูหน้าเลือดขึ้นทุกวันค่ะ = = ไม่รู้จะทนเล่นไปได้อีกนานแค่ไหน ที่แน่ๆถ้าบ.นี้เอาเกมส์ใหม่เข้ามาอีกอาจจะไม่ึิลองเล่นเลยก็ได้ เพราะเดี๋ยวก็เป็นแบบนี้อีก
  6. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    หลายๆเรื่อง ที่ต้องบ่นระบายลงบล๊อคแทน ไม่อยากเอามาลงนี่
    ปล. กิจกรรมไล่ลูกค้า มันเริ่มมีมาตั้งแต่ หลอดบวม x5 จนกระทั่ง เอามอลเข้ามานี่แหละสุดท้ายก็ยังหาวิธีไล่ลูกค้าต่อไปเรื่อยๆสินะ อืม~*

Edit
    ล่าสุด วันนี้ NvN ได้ทิศใต้ (หึหึ ลงทิศนี้แล้วได้ตำแหน่ง Hero พอดิบพอดี จนจบการแข่งขันแต่ไม่ได้ตำแหน่งพวกทำดาเมจ หรือพวกอื่นๆเลยแฮะ -3- )
  7. Lunae

EXP:
    144
    0
    0
    ช่างเป็นกิจกรรมที่น่ารังเกียจมากๆ กะให้ปั๊มIDเอาของรึไง เราว่าเอาเข้าcashตรงๆ ยังดูดีกว่าอีก="=
    แต่ก็ยังเล่นต่อไปโดยไม่เติมเงินมันสักแดงเนี่ยแหละ!
  8. deta70

deta70 New Member

EXP:
    94
    0
    0
    ตอนนี้ไม่ได้เข้าเกมแล้วครับ -__-'
    บอกตรงๆว่ารับกิจกรรมและการตลาดหลายๆอย่าง รวมทั้งที่เอาระบบเกมหลายๆอย่างที่มีอยู่แล้วออกไป แล้วจับยัดลงมอลแทน - -a

ก็เข้าใจนะว่ามันต้องหารายได้ แต่น่าจะเป็นแบบ "เพิ่มเติมจากสิ่งที่มีในเกมอยู่แล้ว" สิ ไม่ใช่ "ตัดสิ่งที่มีอยู่ในเกมออก แล้วยัดลงมอล์แทน"

/me ลาก่อน ECO Y_Y/
  9. sankkid

sankkid New Member

EXP:
    147
    0
    0
    ยังไม่ได้ไปเยี่ยมบ้านคนข้างบนเลย... erk

shaman ก่อนช่วงเปลี่ยนระบบ re status - re skill นี่ทุกคนเอาตัวไป up soul กันหมด แล้วสิงดูด lv..
    พอได้ข่าวว่าจะเปลี่ยนมาเก็บตัง ก็รีบไปรีคืน.. ช่วงนั้นจะเห็น gap ระหว่าง คนที่สิงดูด กับ ไม่สิง เยอะมาก...

-w- เซ็งพิลึก เป็น shaman ยิงได้ 4 ธาตุ แต่ mon lvสูงๆ ดันธาตุมืดหมด.... หมายความว่าเยี่ยงไร
    ตอนแรกว่าจะกลับไปเล่นตอนหอแสงมา แต่เท่าที่เห็น มีเจ้าพ่อแมพ เจ้าแม่แมพ กันเต็มเลย..

กลับไปmaple ต่อละกัน เอิ้ก

(แต่เสียดายหมวกหูแมวเนอะ -w-)
  10. yunasung

EXP:
    1,241
    4
    88
    ^
    ผมเห็น shaman ที่ผมไปตี้ด้วยเป็นประจำ ทุกๆวัน ตอนแรกเขาเล่นโดยสกิล zen นะครับ แล้วยิงเวทดินใส่พวกแพลตตินั่มที่หอคอยแสง ก็ถือว่าได้เยอะพอดูอยู่ แถมมีวิ่งลากๆ กินเองอีก

หลังจากนั้นพอ Job เขา 40 ก็เอา zen ออก (ใช้หนังสือสกิลสวิตช์ไปแล้วสวิตช์กลับไม่เสีย Job ) จากนั้นก็ลงแต่เวท 40 อย่างเดียว ก็เก็บได้สบายๆเหมือนกัน

แต่ตอนนี้ พอ Job 40+ จะเริ่มหาที่เก็บดีๆไม่ได้แล้วล่ะ เพราะวิ่งยิงๆ 10 กว่าตัวกว่าจะได้ซัก 0.1% แถมตายทีนึง ไม่คุ้มแน่ๆ

ถามผมน่ะเหรอทำอะไร สิงโซลสิครับ - -" หลังๆ ยิงพวกหอแสงให้ตายในนัดเดียวเหมือนจะต้องสิงโซลเอา mag 3 คน แล้วในนั้นต้องมีชาแมนใช้ zen ซักคน ถึงจะยิงตายในนัดเดียว - -"
  11. sankkid

EXP:
    147
    0
    0
    ผมหยุดเล่นก็ตอน job 43 ไง... จำไม่ได้รึ -w-
  12. Lunae

EXP:
    144
    0
    0
    มอนเวลสูงๆ นี่มืดหมดเยยเหรอคะ!?!
    อย่างนี้วอร์ลอค คาบาลิสต เนโครแมนเชอร์ก็ไม่รอดเหมือนกันสินะ...
    มิน่าทำไมเพื่อนบอกว่าช่วงชาวบ้านเวลตัน ก็มีแต่vatesที่เก็บเวลได้ เพราะมันมีTurn Undeadนี่เอง
    สงสัยต้องอัพพวกHoly Shield, Holy Weaponไว้ช่วยชาวบ้านยิงมอนเวลสูงซะแล้วเรา

ส่วนเรื่องหอแสงนั้นเห็นด้วยค่ะ เพื่อนบอกว่ามีคาบาลิสต์ สกิลจอบ38หรือไงเนี่ยแหละ ยิงทีกินพื้นที่เต็มห้อง ไม่เหลือมอนให้มันตีเลย โดนเจ้าถิ่นห้องแย่งเก็บเวล แจมก็ไม่ทัน เราเลยซวยไปด้วยเลย (ทิ้งตัวสิงเพื่อนคอยดูดexp)

แต่หมวกหูแมวนั่นใช่ที่เป็นชุดเดจิโกะป่าวคะ มันให้เราโหลดแพชท์มาแล้วนิ เหลือแค่ลงมอลล์ล่ะมั้ง เพราะชุดเอวาก็มาแล้ว
  13. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    ผมก็ไม่ได้เข้าเกม มานานเหมือนกัน ชักเริ่มขี้เกียจ

ช่วงนี้เล่น PS2 อยู่ด้วย ต้องรีบเล่น เดี๋ยวโดนยึดเครื่องคืน >_<
  14. yunasung

EXP:
    1,241
    4
    88
    หายไปเลย จะจำได้ไงกันละครับนั่น - -"
    เห็นบางคนตอนนี้ Job ของ Expert 47 - 48 บาง คน 49 ใกล้จะ 50 แล้ว ถามเขาเก็บไง เขาบอกว่า สิงแล้วมีโซล จากนั้นก็สิงอาวุธตั้งไว้ ให้คนอื่นเก็บไปใช้ แล้วตัวเองก็ล๊อกเอาท์ไปเลย เฉลี่ย วันละ 4% ก็หรูแล้วน่ะนะ
    ว่าแต่ Job 43 เลยรึ
  15. sankkid

EXP:
    147
    0
    0
    แค่ elementer นะ .. 43 น่ะ

ไปแอบอ่านในบอร์ดมา ถ้าไม่ได้ tsunami (job50) นี่ไม่ต้องหวัง expert เกิน 30...

ปล. หมวกชาแมนหูแมวนะ .. ไม่่ใช่อะไร
    ปล.2 ชุด 75 ชาย สายผม ไม่สวยอย่างแรง... เด็กแรพโย่ว มาก - -
  16. kisa

kisa New Member

EXP:
    150
    0
    0
    ตอนนี้มีประเด็นเอาของเควสไปลงมอลล์อีกละค่ะ = =
    เควสฆ่ามอน666ตัวที่ยังทำไม่ได้ แต่ของชิ้นนึงที่ได้จากเควส(โบว์ชมพู)ถูกเอาลงมอลล์ไปละ
    ด้วยราคา100กว่าบาท =[]= ราคาโหดจริงค่ะ

..อยากให้LunaกะRo2มาเร็วๆจัง
  17. killfaith

killfaith New Member

EXP:
    19
    0
    0
    รายงานตัวช้าไปไหมนี่ ^^;

Server : Moji
    Name : KillFaith,キルフェイス (สองตัวนี้ตัวหลักน่ะ จริงๆมีอีกเพียบ)
    Class : DS,Knight
    Level : 80 , 55
    Ring : Gensokyo

ตอนนี้เข้าไปNvNเป็นหลักครับ พร้อมกับปั้นตัวไนท์ไปด้วย เนื่องจากต้องการสาวถึกๆไปยืนรับATK RandกับRiot Hammer สองสกิลนี่โหดจริงๆ

ที่ยังค้างคาใจอยู่ก็คือบั๊กชุด75 GMจะเอาชุด75ลงมอลล์ไหม เพราะNPCมันดันหัวเราะ "หึหึหึ" อยู่แค่นั้นอย่างมีเลศนัย...
  18. Lunae

EXP:
    144
    0
    0
    มะคืนตอนทัวร์ปัง ก็มีคนเล่าให้ฟังเรื่องคดีOdin เลยไปตามอ่านในบอร์ดดู เห็นว่าน่าสนใจดี เลยเอาลิงค์ผลสรุปการตัดสินของGMมาให้ดูกัน
    ส่วนตัวคิดว่าไม่ค่อยยุติธรรมเท่าที่ควร เมื่อเทียบกับวีรกรรมจำเลยที่รู้มาเมื่อคืน
    ใครรู้เรื่องแล้วลองมาแสดงความคิดเห็นกันหน่อยนะคะ
    Odin Case

อันนี้เอามาแถม เป็นโดจินECOที่เหมือนจะวาดในคอม เห็นว่าฮาดี แต่ลายเส้น no comment="=
    ECO doujin
  19. yunasung

EXP:
    1,241
    4
    88
    ชุด Lv 75 ขายแล้วครับวันนี้ ใครที่เคยเก็บ Tech Job ครบ 30 ก็ไปทำเควสซื้อได้นะ
    ปล. ผมขอตัวลาไปเล่นเกมอื่นพลางๆดีกว่า (เอาตัวในเกมไปไล่ดูดคนในริงต่อ :p)
  20. Lunae

EXP:
    144
    0
    0
    ตอนนี้มีกิจกรรมทำธงปักหลังรับวันพ่อด้วยนา
    สเตตัสประหลาดมาก สามสีมีสเตตัสไม่เหมือนกัน แถมตอนทำยังสุ่มให้อีกต่างหากแล้วได้แค่IDละอัน ใครปั๊มไว้เล่นทุกอาชีพก็โชคดีไป แต่ของที่ให้หานี่สิ...
    ราคาหินสีเลยอัพจากหลักร้อยเป็นหลักหมื่นไปซะแล้ว ส่วนกลีบดอกไม้ราคายังไม่เปลี่ยนแฮะ คงเพราะมันต้องใช้ทำเควสเอาสกิลฟรีอยู่แล้วมั้ง แล้วก็รู้สึกว่าพอเข้าช่วงกิจกรรมนี้ อัตราการดรอปของทำเควสก็ลดลงไปด้วย อย่างหินสีที่เคยได้มาง่ายๆ ตีทุกนัดออกทุกนัดกลายเป็นค่อยจะออก พอๆ กับPlate of Burikiที่ปกติฆ่าปุ๊บตกปั๊บ แถมด้วยGreat Meatอีก ที่ออกง่ายสุดเห็นจะเป็นRune Grass กะ Meat เหอๆๆๆ
  21. Galerian

Galerian New Member

EXP:
    13
    0
    1
    เหอๆๆๆ ไม่ได้เข้าบอร์ดไฟนอลนานเลย มีเเต่คนเล่นทาโกะจิงๆด้วยเเฮะ

รายงานตัวมั่งๆ
    Server : Moji
    ตัวหลัก
    Name : ทีบอลด์ (ตอนเล่นใหม่ตั้งเป็น Jap เเล้วก็ลบไปเปลี่ยนเปนไทยเเทน ตอนนั้นยังไม่รู้ว่ามีปรับซิปอัตโนมัติได้กลัวคนซฺปหาไม่ได้ 555)
    Ring : กำลังจะล้มทิ้ง รอไปรวมกับ ริงที่รวบรวมเฉพาะคนรักเเมว
    Race : Emil
    Lv : 80
    Class : Bounty Hunter
    Partner : Neko ยามาบุกิ

ตัวหลัก 80 มานานมากตั้งเเต่สมัยอัพเเพทซ์ใหม่ๆเลยมีเวลาไปปั้นตัวอื่นอีก 6 ตัว - -" ตูปั้นไปได้ไงฟะเนี่ย
    Class : Warlock 50/ Merchant 48 / Ranger 46 / Tatarabe 47 / Scout 39 / Farmer 39

ปัจจุบันอยู่ในช่วง ฝึกพลังเวทย์เเมวให้ถึงจุดสูงสุด กับ ทำเฟอร์นิเจอร์เเต่งบ้านกับทำสวนขายไปวันๆ กำไรดีนักละไอ้ของทำสวนเนี่ยหึๆๆๆ
  22. NeGiOn

NeGiOn New Member

EXP:
    19
    0
    0
    ID หลักเด้อครับ
    Takoyaki
    Name: NeGiOn,NeGiO,NeChan (ตัวผู้หญิงล้วนๆ ความชอบส่วนตัว)
    Job: Kabalist,Blacksmith,merchant
    Level: 60,53,42
    Fav Map: Kaba ให้Merเปิดดันส่วนตัวลงครับ Bs ไม่มีอะไรทำก็ไปลงดันหาแร่ ส่วนมากจะเอาไปฝึกสัตว์ ส่วนMerสายส่งเควส ^^

Ps. เล่นมานานมากจนเพื่อนที่มันเล่นที่หลังจะ80แระ (มันไม่รอกันเล้ย แถมไม่ช่วยฉุดอีก อุตส่าห์ชวนมาเล่น)
    ว่างๆ มาตี้กันได้ครับ แต่เล่นไม่บ่อย ติดConsoleมากกว่า
  23. raya

raya New Member

EXP:
    26
    0
    0
    สมัครไว้นาน แวะมารายงานตัวกะเขามั่ง^^"

อยู่ริงเดียวกะปุ๊ แต่ตอนนี้หัวหน้าริงย้ายพรรคไปแล้ว กว๊ากซ์ๆ
    ขอแปะเป็นรูปรายชื่อทุกคนในริงテイルズ オブ エゴウเลยละกัน...
    รายละเอียดส่วนตัว - ตอนนี้มีตัวเองอยู่ในริงทั้งหมด4ตัว ไอดีแรกสายผลิตล้วนๆ มีทั้งชาวนาและทาทาราเบะไว้ใช้งานผลิตเกือบทุกชนิด ยกเว้นสร้างธนูที่ยังไม่ได้อัพ และมีแม่ค้ารั่วๆไว้แบกของขาย
    Morgana - แม่ค้า, ศิคาล - ทาทาราเบะ, ソノラ - ชาวนา
    ถ้าจะติดต่อเรื่องเฟอนิเจอร์แต่งสวนลอย สามารถใช้บริการได้...

ไอดีที่2 ตัวที่อยู่ในริงคือ Sifr ตอนนี้เป็นเรนเจอร์น้อยๆวิ่งเพ่นพ่านอยู่โมโมแพลน สาเหตุที่เล่นตัวนี้เพราะเบื่อไอดีแรก 555 อยากหาอะไรแปลกใหม่บ้าง ช่วงหลังๆนี้ก็คงจะอยู่ตัวนี้ซะเป็นส่วนใหญ่

รายละเอียดตัวละครคนอื่นในริง
    1. เจ - เจ้าของตัวละคร๐JayJay๐, ๐บางแก้ว๐ และ ๐JayZa๐จับพลัดจับผลูมาเป็นหัวหน้าริงชั่วคราวเนื่องจากปุ๊ย้ายริงไป
    2. เจ๊ก้อยหรือเจ๊หางไฟโคยูบิจากพอคเก็ต - เจ้าของตัวละครHati และFiretail นอกจากนี้ยังมีตัวละครลับอีกนับไม่ถ้วน
    3. ปุ๊ - เจ้าของตัวละครダークテイルズ, ラストフェンサー, ファラ และ ミント
    4. เจฟ - เจ้าของตัวละครSakura Yoshino และYume

ตามที่เห็น สมาชิกส่วนใหญ่เป็นร่างโคลนซะ50% อีกครึ่งที่เหลือหายสาปสูญขอรับ

จบการแนะนำตัว...
    ไปเช็คสต็อคมาเมื่อวาน ท่อนซุงเอาที่ผมก็ได้นะ มีหลายท่อน ตีๆเก็บไว้นานแล้ว...
  24. Lunae

EXP:
    144
    0
    0
    กรี๊ดดดด...
    ขอค่ะ>< มีครบ6อันทำใบเรือไหมคะ ส่วนราคาอย่าแพงเกิน2แสนนะคะ มีตังส์อยู่เท่าเนี้ย^^"
    ว่าแต่จะให้ซิบ/เมลหาที่ตัวละครไหนดีคะ เห็นเยอะเหลือเกิน แหะๆๆ

วันเสาร์ที่แล้วไปตีปังมา เจอแต่คุยกันเรื่องECOกับSilent Hill เหอๆๆ
    มีคนบอกจะให้ของทำเควสธงที่เราขาดด้วย
    คนบอร์ดนี้ใจดีกันมากๆ เลยค่ะ :D
  25. raya

raya New Member

EXP:
    26
    0
    0
    เหอๆ คนที่จะแจกของทำธงก็รายนี้แหล่ะ:p หรือไม่ก็ซิบไปที่ตัวละครของเจ๊หางไฟก็ได้ รายนั้นรู้สึกจะมีหินครบทุกสี ทางนี้ขาดสีแดง แต่มีแผ่นเหล็กและเนื้อใหญ่พร้อม...
    ตัวละครหลักๆตอนนี้ที่อยู่ประจำก็มีソノラ กับSifr คือถ้าไม่ไปฝึกหนอนก็คงวิ่งอยู่แถวโมโมแพลน แต่ติดต่อรับของได้ที่เมืองอาโครเนียดีกว่า เพราะไงๆก็ต้องกลับมาเปิดคลัง...

เอ มีLog15 Biglog12 ใช้อันไหนหว่า- -a
    ให้ฟรีเลยละกัน ไม่ได้ใช้แล้วเพราะบังเอิญเปิดกล่องได้ใบเรือมาก่อนซาก้า4จะมา...

Share This Page