เว็บรีวิวเกมส์ดีๆ????(รำลึกความหลังนิดๆ)

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย identity, 17 พฤศจิกายน 2007.

1. identity

identity Active Member

EXP:
    580
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    พอดีอ่านเจอในLET'Sอีกเช่นกันแล้วก็รู้สึกติดใจก็เลยเอามาลงให้อ่านกันครับ

http://nerd.screwattack.com

วิธีทำลายแผ่นเกมที่มันเฮงซวยมีอยู่หลายวิธีหากคิดว่าวิธีลนไฟเผานั้นหนักๆแล้ว ยังไม่เท่ากับวิธีปลดทุกข์ใส่ ปกติเว็ปอื่นเขามีแต่ชมแต่เว็ปนี้มีแต่ด่า ด่า และก็ไม่ชม ไม่เชียร์ แต่ทั้งหมดเพื่อความสนุกสนานของผู้ชม จาก LET'S

ผมเชื่อว่ามันก็เป็นอะไรที่ดักจริงๆ แต่ก็นั่นแหละยิ่งแสดงความเก๋าของคุณ(สำหรับผมที่เล่นเกมส์มาตั้งแต่สี่ขวบหละก็ถือว่าประสบการณ์เยอะพอควร)
  2. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    สรุปว่าเป็นเว็บด่าเอามันส์?

ปล. ไอ้วิธีทำลายแผ่น....มันทำกันขนาดนั้นเลยเรอะ
  3. Ree

Ree Necromancer

EXP:
    570
    2
    38
    เอ ... ไม่เคยมีใครลองเอาไปเข้าเตาไมโครเวฟรึครับ มัน spark สวยดีนะครับ
    เวลาเอาเข้าเตา ไมโครเวฟเนี่ย

~เฮๆ
  4. storboy

storboy Active Member

EXP:
    585
    0
    36
    อย่าทำลายเลยอามาร่อนเล่นกับเพื่อนสนุกกว่า เนี่ยว่าจะทำกับแผ่นneedภาคใหม่อยู่
  5. kuraii

kuraii Active Member

EXP:
    569
    0
    36
    =w=...

เอาเข้าไมโครเวปนี้ไม่เสี่ยงแฮะ แผ่นเกมไม่กี่ร้อย ทำไมต้องมาทำของราคาเป็นพันเสียด้วย มันไม่คุ้มเท่าไหร่เล๊ย
  6. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    เอามาทำเป็น UFO หลอกชาวบ้านครับ...
  7. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    ของผมนี่อย่างมากก็แค่เอาฆ้อนทุบ ให้มันเป็นเสี่ยงๆ
    (เพราะเปิดไม่ติดแล้ว เจอน้ำลายมากไปหน่อย)
  8. evilmena

evilmena New Member

EXP:
    26
    0
    0
    ˋ︿ˊ...
    ของข้าพเจ้าแค่หักมันถึง แล้วก็หาอะไรมาทุบแค่นั้นเอง...
    (ความจริงข้าพเจ้าแค่เก็บมันไว้ในคลังแผ่นซีดีเน่าที่เล่นไม่ได้ นั่นแหละฮะ)
  9. terasphere

terasphere Poets

EXP:
    792
    4
    38
    แผ่นซีดี ร้านของเก่ารับซื้อกิโลละ 7 บาทครับ
  10. SANE

SANE New Member

EXP:
    50
    0
    0
    ตอน RA ภาคแรกพัง(แผ่นหิ้ว) เอาไปร่อนเล่นเหมือนกัน ฮา

แนะนำวิธีสร้างสรรค์ บริจาคให้สามล้อถีบติดท้ายรถครับ
  11. imfai

imfai New Member

EXP:
    2
    0
    0
    แผ่นไหนไม่เล่น ยกให้น้องเล่นดีกว่าคะ
    work!!!
  12. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    เคยเหรอครับ :scare:
  13. Atarukun

Atarukun New Member

EXP:
    23
    0
    0
    ตามดู Angry Gamer Nerd มาได้ซักพักแล้วเหมือนกัน

ชอบตอนที่มันด่า Sega 32 มาก ด่าได้มันส์ฮาจริงๆ
  14. MrPor

MrPor Banned

EXP:
    52
    0
    0
    เข้าไม่ได้อะครับ
  15. BiwKung

BiwKung Active Member

EXP:
    855
    0
    36
    ^
    ^
    ก่อนโพส ลองเช็ควันก่อนก็ดีนะครับ ไม่ใช่ขุดๆๆๆ ขึ้นมาเยอะแยะไปหมดแบบนี้
    เข้าไม่ได้ก็ไม่แปลกหรอกครับ ลองดูโพสล่าสุดสิครับ 01 Dec 2007 เลยนะครับ...
    ตอนนี้มัน 2009 แล้วนะครับ...

เห็นขุดขึ้นมาหลายกระทู้มากๆเลย

Share This Page