ภาพแพ็คเกจ Dissidia -Final Fantasy- ชุดปกติ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 25 พฤศจิกายน 2008.

1. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    ถูกใจที่ได้รับ:
    66
    คะแนน Trophy:
    113
    ภาพปกรูปเทพีคอสมอสที่เคยนำมาให้ชมกันเป็นปกของเกมชุดพิเศษที่ขายพร้อมกับเครื่อง PSP-3000 มาในวันนี้เรามีภาพปกเกมรุ่นธรรมดาที่วางขายเดี่ยว มาให้ดูกันแล้วครับ

ย้ำว่าการเล่นออนไลน์ของเกมนี้ ต้องเล่นผ่านระบบ Adhoc Party ของ PS3 เท่านั้น... ดังนั้นใครยังใช้ระบบดังกล่าวไม่เป็นก็รีบไปหัดซะนะครับ พอถึงเวลาจะได้เข้าไปโจ๊ะกับคนทั่วโลกได้จริงๆ
  2. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    ตอนนี้ได้แต่ดูภาพไปก่อน.......

เก็บตังค์ยังไม่ถึงฝั่งฝัน
    psp3000 เหลือเครื่องละกี่ตังค์แล้วฟ่ะ
  3. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ดูเผินๆปกมันกว้างจัง อย่างกับปกเกม PS2
  4. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    รักPSP เกลียดเพลย์3....รอโหลดโล้ดดดด
  5. finalusername

finalusername New Member

EXP:
    16
    0
    0
    อยากได้มากครับ รอมานแสนนาน

Share This Page