EMU PSP : Tactic The Lion Wars

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย astron, 20 พฤศจิกายน 2007.

1. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    88
    PSP Emulator ตัวสมบูรณ์ มีรึยังคับเนี่ย - -" รออยู่หลายเกมเลย

Tactic The Lion Wars มีใครพบปัญหากับเรื่องภาษามั่งมั้ยคับ ( โดยเฉพาะ old english อย่างที่ตอนตั้งกระทู้เก่า , เพื่อนผมบอกว่าเล่นไม่ไหว แปลไม่รู้เรื่อง =A= " )
  2. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ภาษาผมไม่ค่อยมีปัญหานะ แปลได้ มันถึงจะแปลกๆก็ไมได้พิศดารขนาดจะแปลไม่ออก

ส่วน emu คิดว่าไม่มีมั้ง DS ยังใกล้เคียงความจริงมากกว่า
  3. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ถ้ามี นี่ เกม แทคติก จะเป็นเกมแรกที่ผมโหลดเลยครับ
  4. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    Emu PSP นี่ยากนะ... ขนาดตัวเครื่องมันจริงๆ ยังต้องอัพเดท FW ตามถึงจะเล่นเกมใหม่ๆ ได้ เวลาจะอัพเดทให้มันเล่น rom ได้ก็ต้องแก้นู่นแก้นี่ให้มันปวดหัวอีก

กว่าจะมี Emu PSP ที่แบบว่าเล่นเกมของ PSP ได้ทุกเกม ไม่ต้องไปดัดแปลง ไม่ต้องอัพ Patch ใดๆ ผมว่าคงต้องรอให้ถึงวันที่ Sony หันไปพัฒนา PSP2 แทนมั้งครับ
  5. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    คงจริงอย่างที่พี่บอนว่าเลยมั้งเนี่ย - -*

คอมหนะเล่นไหว แต่คนพัฒนา คงจะไม่ไหวตามนี่สิ
  6. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    เคยเห็น EMU PSP ออกมาบ้างแล้วครับ
    แต่ก็เห็นมีปัญหา แล้วยังไม่เสร็จสมบูรณ์ซักที - -"
    คงต้องรอไปเรื่อยๆ แล้วล่ะมั้งครับ. . .
  7. tawan

tawan New Member

EXP:
    6
    0
    0
    :) ใครมีบทสรุปfinal fantasy tactic บ้างครับ
    อยากได้วิธีเอาCloud ในfinal fantasy tactic กรุณาส่งให้ด้วยนะครับ
    <!-- e --><a href="mailto:tu-tawan@hotmail.com">tu-tawan@hotmail.com</a><!-- e --> ขอบคุณมากครับ :)
  8. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    Gamefaqsไงคับ ไปหาอ่านดูนะคับ เพียบ - -!
  9. Seirayz

Seirayz New Member

EXP:
    30
    0
    0
    -0- PSP ของผมเล่นแล้ว ยังมีกระตุกเลย งิ ใช้Fw.3.71 M33 แต่ถ้าอยากลองเล่นบนคนก็มีแต่ต่อภาพจาเครื่องลงคอมเท่านั้นแหละมังงับ
    ส่วนถ้าใครสนจัยทำก็ลองอ่านที่ <!-- m -->http://www.flsahflt.net/psp<!-- m --> ดูได้เลยนะงับ

จากสตาฟ:
    ภาษาวิบัติข้าพเจ้าไม่ปลื้ม
  10. peachba

peachba New Member

EXP:
    1
    0
    0
    อาคุงเพ่เขียนผิด <!-- m -->http://www.flashfly.net<!-- m --> มะช่าย flashflt ครับ

จากสตาฟ:
    นี่ก็ไม่ปลื้ม

Share This Page