[กระทู้ต่อเนื่องจากRockman 20th ] ภาพจากในงานแบบเต็มๆครับ

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย nintendo, 20 พฤศจิกายน 2007.

1. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    คือจะไป Edit โพสอันเก่าก็กลัวคนที่เคยโพสไปแล้ว ไม่ได้เข้าไปดูอันนั้นอีก ไอ้จะไปตั้งเป็นข่าวใหม่ก็เดี๋ยวจะไปกินเนื้อที่ข่างบนปล่าวๆ

รอข่าวใหม่จริงๆดีกว่า ผมเลยขอมาโพสตรงนี้ละกัน เป็นรูปจากในงาน Rockman 20th anniversary แบบเต็มๆครับ ทั้งมุมภาพวาด

มุมเกม มุมของสะสม ฯลฯ ใครอยากดูแบบเต็มๆ เชิญเข้าไปตามลิ้งเลยครับ แฟนร็อคแมนพลาดไม่ได้กับสินค้าชวนกวาดให้หมดตู้

เสียจริงๆ :aha:

Rockman 20th anniversary

[action]มันน่ากวาดให้หมดงานจริงๆเลย[/action]

ปล.คราวนี้ขอทำเป็นลิ้งไปแทนนะครับ เพราะ มันไม่ใช่หน้าข่าวและก็รูปมันเยอะมากๆครับ กลัวจะแย่กัน

Credit : dengekionline
  2. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ถึงตอนนี้ผมก็ยังชอบบลูส์ไม่เปลี่ยนแปลง......

แต่จะไป.....เมื่อไหร่มันจะจบหว่า -*-
  3. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    เกมสุดโปรดสมัยเด็ก

นั่งไล่ boss ได้ทุกตัว ทุกภาค แค่พอหลังๆจำไมได้ละ - -

ไม่รู้ผมคิดไปเองรึเปล่า ภาคหลังๆมันไม่สนุกเหมือนภาคกลางๆ (จาก 1-2-3-4-5-6-7-x) พอไป X2 เริ่มแปลกๆ X3-4

เหมือนความ classic มันลดลง :sad:
  4. Ree

Ree Necromancer

EXP:
    570
    2
    38
    อ๊ะ มี ตลับขายอยู่ด้วย

มี Action Figure ขายด้วย T^T ผมยังซื้อไม่ครบเลย
    ไปดูราคา เก็บตังๆ พอได้ตังครบ อ้าว ไม่มีของแล้ว โฮ

~เฮๆ
  5. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    คิดเหมือนกัน ภาคหลังๆแคปคอมเริ่มกลัวลูกค้าจะเบื่อมั้ง เลยพยามเปลี่ยนแปลง แต่ยิงทำยิ่งแย่ ตระกูลX กู่ไม่กลับสุดๆ
    ในร๊อคแมนปกติชอบ 8 สุด โมดิฟายได้หลากหลายดี

X2 จะว่ามันเริ่มแปลกตั้งแต่ตลับล๊อกอัดแผ่นไม่ได้รึเปล่า =___=' คนไม่ได้เล่นเลยเยอะ
    X ภาคแรกก็มีหลายคนติดพิษเล่นแผ่น เล่นไปๆมาๆเก็บ 1up แล้วกลับมาด่านแรกใหม่
  6. Seirayz

Seirayz New Member

EXP:
    30
    0
    0
    ตอนนี้มันก็คงเป็นเกมส์อมตะไปละเหอะๆ ^^" ยังนึกถึงสมัยเด็กที่นั้งเล่น Rockman จิงๆจังๆและยังซื่อการ์ตูน+VCD
    มาดูด้วยฮ่ะๆๆๆถ้ามีงานแบบนี้ที่ไทยก็อาจจะไปซื่อสินค้าบางตัวมาสะสม เหมือนกันนะ

ใครที่ชอบไปเว็ป <!-- m -->http://www.thaigaming.com<!-- m --> นะ เห็นเขามีอารัยเยอะเหมือนกาน งิ
  7. xylitol

xylitol RPG Enthusiast

EXP:
    122
    0
    16
    โตมากับเกมส์นี้เลยนะเนี่ย
  8. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ชอบร็อคแมนมากครับ บลูส์น่าเท่ห์ ร็อคน่ารัก โรลจังเอาไปทิ้ง :D
    เป็นเกมส์แอคชั่นคลาสสิคสุดๆเลย
  9. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    ตามความเห็นของผมนะตั้งแต่เกมขึ้น PS2 นี้..เป็น 3D ไม่มันเท่า 2D แฮะ ผมว่าร๊อคแมนน่าจะเหมาะกับ 2D มากกว่า..
    จะว่าไปเกมตระกูลนี้ยิ่งภาคแรกๆบอสยิ่งยากแต่ภาคหลังๆนี้บอสง่ายขึ้นๆ หรือว่าไม่จริง XD

Share This Page