Fanart G-seed des ค่ะ น้องใหม่ฝากตัวด้วยนะค่ะ ^ ^

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Frayya, 20 พฤศจิกายน 2007.

1. Frayya

Frayya New Member

EXP:
    27
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    สวัสดีค่ะ ^ ^ เด็กใหม่พึ่งมาสิงที่บอล์ดค่ะ
    แอบเป็นผีเฝ้าดูมานานเหมือนกัน อิอิ
    พึ่งจะเคยลงสีจริงๆจังๆครั้งแรก ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ^ ^

Frayya ชอบ G-seed ค่ะ เลยวาดรูปนี้ขึ้น

ยังไงก็ช่วยวิจารณ์ด้วยนะค่ะสิ่งที่ไม่ดีจะนำไปปรับปรุงค่ะ ^ ^
  2. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ลายเส้น สวยนะครับ แต่สัดส่วนคนยังแปลกๆ เช่น ผู้หญิงลำไปนิดส์ ร่องอก เบี้ยวไปหน่อย แล้วก็ข้อต่อ(ข้อศอก)ดูโค้งไปครับ เลยดูเหมือนตุ๊กตายางไปหน่อย แต่โดยรวมก็สวยแล้วครับ

อ้อ... จัดสี ได้ดีครับ แต่แบนไปนิดส์ ดูไม่ค่อยมีมิติ ลองหาคนเก่งแสงเงาแนะนำการจัดแสง ผมว่่าภาพนี้จะสวยมากนะ
  3. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    โฮก น่ารักกกกก โดยส่วนตัวแอบชอบคู่นี้ด้วยล่ะค่ะ ฮะๆ คู่เทพที่น่ากลัวที่สุดของเรื่อง :555:
    โดยรวมดูดีแล้วค่ะ แต่ขอตินิดนึง เราว่าคางลักซ์แอบเบี้ยวไปหน่อยนึงล่ะจ้า ^^"
  4. endlich

endlich Member

EXP:
    123
    0
    16
    วาดได้น่ารักดีครับ สัดส่วนรู้สึกจะผิดเพี้ยนไปอย่างละนิดอย่างละหน่อย

รอยยับกับเงาขัดแย้งกันนิดหน่อย ขยันฝึกในส่วนนี้ให้มาก ๆ นะครับ
  5. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    โดยรวมคนอื่นก็ติไปแล้ว ก็แก้ไขตามนั้นแหละค่ะ นานๆทีเจอคู่คิระลาคุซะที(บอกตรงๆก็ชอบคู่นี้เหมือนกันดูเข้ากั๊นเข้ากันสองคนนี้(มีอะไรรับส่งกันดีไปโหมด)เหอๆ) พยายามต่อไปค่ะ ^^
  6. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    แยกแสงเงาให่ดีๆครับ ;)
  7. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    น่ารักมากครับ แต่รู้สึกว่าคิระจะสวยกว่าลัคส์นะ :D
  8. meiar

meiar New Member

EXP:
    16
    0
    1
    โดยรวมแล้วดีมากค่ะ เราก็แฟนซี๊ดตัวยงเหมือนกัน ตัวละครสุดเลิฟก็เฟรย์ค่ะ
    ขอรีเควสคิระเฟย์อิๆ(ขอของแปลกเค้าขอแต่คิระราคุกัน)
  9. ReficuL

ReficuL New Member

EXP:
    53
    0
    0
    ฮิ้ววววๆๆๆๆๆๆ

คิดถึงคู่นี้จริงๆ เลย สาวกซี้ดเข้ามาเพียบเลย

ผมชอบการลงสีนะสวยดี

ถ้ามีภาพใหม่ๆ ก็เอามาลงอีกนะครับ ชอบดูๆ
  10. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    หัวลักส์เบี้ยวไปนิดนึง แต่วาดผมสวยมากเลยอ่ะค่ะ *-*

คิระผอมไปนิดรึเปล่า? เทียบเอวกับไหล่น่ะค่ะ
  11. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    มือดูเพี้ยนๆไปหรือเปล่า แสงเงายังดูไม่ดีเท่าไรคับ
    ฝึกต่อไปนะครับสู้ๆ เอาใจช่วย
  12. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    0
    6
    มือของลักส์แปลกๆครับผมว่า สีก็กลืนๆกันมากไป จมูกลักสก็น่าจะขยับไปทางซ้ายอีกนิดนะ แล้วก็ คอคิระแปลกๆครับ พยายามต่อไปเน้อ ติเพื่อให้เดินหน้าต่อน้า
  13. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    ลายเส้นอนาคตไกล ดีกว่าที่เราวาดอีกเพราะเรามันไม่มีฝีมือ อิจฉาคนที่วาดเก่งกันจัง (TTwTT)
  14. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    วาดเส้นน่ารักดีครับ แต่เวลาลงสีกำหนดแสงเงาให้ชัดเจนภาพจะดูดีขึ้นนะ^^
  15. babyblueherb

babyblueherb New Member

EXP:
    15
    0
    0
  16. yukachan

yukachan New Member

EXP:
    6