New Scan : Tekken 6 ภาพตอนต่อสู้ของตัวละครใหม่ทั้งหลาย

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย nintendo, 21 พฤศจิกายน 2007.

1. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

Name: Tekken 6
    Version: PlayStation 3 , Arcade
    Publisher: Namco Bandai
    Developer: Namco Bandai
    Genre: Fighting
    Exit US: 2008
    Exit JAP: 2008

รูปจาก Arcade version (คลิ้กที่รูปเพื่อดูขนาดใหญ่ได้นะครับ)

Credit : Famitsu ,jeux-france
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    สุดยอดดดดดดด
    เห็นแล้วอยากเล่นไอ้อ้วนนั่นสุดๆครับ !!! ถ้าใส่หมวกนี่ยังกับมาริโอ้
  3. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    กราฟฟิคงดงามมาก
    เห็นแบบนี้แล้วทำให้กิเลสยิ่งทวีคูณ

ว่าแต่ว่า ภาคนี้จะเอา จินเปาจิ หัวหอกแห่งตระกูลมาใช้ได้รึเปล่าครับ...........
    (อยากเห็น พ่อ ลูก หลาน เหลน ซัดกัน)
  4. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    เลโอน่ารักจัง ชื่อฟังดูถึกกว่าหน้าตาซะอีก น่าเล่นมากๆ
  5. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    โอ้ววว สาวผมสั้นนั่นใครกัน (สาวหรือชายวะ =A+) ท่าทางห้าวๆลุยๆ ถูกสเป็คอย่างแรง ><

ฝันไปก่อน เพราะดันลง PS3 เอ้อ TAT

ปล. ทำไมคาซูยะผอมลง แล้วทำไมจินบึ้กขึ้น แล้วทำไมเฮฮาจิสมบูรณขึ้น? มันแย่งกันกินขนาดนั้นเชียวครอบครัวนี้?
  6. machan

machan Member

EXP:
    284
    0
    16
    อยากเล่นนนนนนนนนนนน ><
    ไม่ได้แตะ Tekken เป็นเดือนแล้วแฮะ ตอนเล่น Dark Resurrection ถูกใจ Lili อย่างแรงค่ะ เป็นตัวแรกที่รู้สึกว่าใช้แล้วมันส์มือมาก 555+

ลีโอเท่ ><
    ว่าแต่ เป็นผู้หญิงใช่มั้ยคะเนี่ย?

แล้วคราวนี้ครอบครัวมิชิมะจะมารั่วอะไรกันละนี่
  7. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    [youtube]ZKPl_Oc0yIo[/youtube]

ฟังจากเสียงแล้วเป็นหญิง...แต่หน้าอกมันหายไปไหนฟะ!!!!!!!?

แล้วซาฟิน่าตัวละครใหม่อีกตัวนี้สไตร์การต่อสู้เป็นแบบไหนนิ - - เลื้อย+พริ้วแบบคาโปเอร่า...แต่ท่าทางหนักหน่วงกว่ามาก
  8. evilmena

evilmena New Member

EXP:
    26
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    คิดเหมือนกันเลยค่ะ - _ -;; หรือว่า...เจ้าเป็นชายเสียงหวาน หน้าหวานกัน???
    ป.ล. น่าเล่นอ่ะ~!!
  9. solidsnake

solidsnake New Member

EXP:
    164
    0
    0
    สาวกเทคเคนชูมือว่า น่าเล่นมากคร้าบบบบบบ พัฒนาไปทางที่ดีจริงๆ แล้วก็รอต่อไป
  10. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    น่าเล่น โฮกกกกก!! แต่ไอ้อ้วนนั้นมันมาริโอ้ชัดๆ =[]= ถ้ามีระบบ Customize อยู่คงมีหมวกให้ซื้อแล้วจะกลายเป็นมาริโอ้เต็มสูตร กร๊ากกก...
  11. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    ไม้ตายมันคือกลิ้งทับ ?????
  12. coolkid

coolkid New Member

EXP:
    227
    0
    0
    ขออย่าให้เป็นผู้ชายแอบแอ๊บแบ้วก็แล้วกันอิอิ
    แต่ภาคนี้น่าเล่นมากเลยครับ เป็นอีก 1 เกมส์ที่ทำให้ผมอยากซื้อ PS3

Share This Page