joi100
Last Activity:
20 กรกฎาคม 2016
15 พฤศจิกายน 2007
EXP:
478
ถูกใจที่ได้รับ:
23
คะแนน Trophy:
38

กำลังติดตาม 6

ผู้ติดตาม 6

Birthday:
6 ตุลาคม 1984 (Age: 39)

Share This Page

joi100

นักเดินทางแห่งมิดการ์ด, Male, 39

Fantasy Inside Online Story ปล่อยผีบทที่1 ออกมาแล้วครับความเกรียนยังคงมีอยู่เต็มฟิคเช่นเดิม 7 ตุลาคม 2011

joi100 was last seen:
20 กรกฎาคม 2016
    1. joi100
      joi100
    2. joi100
      joi100
    3. joi100
      joi100
      หลังกระโถนมันกลายเป็นที่ประชุมฟิคไปแล้วสินะ ในฐานะก็รู้นะฟิคมันมีเรื่องให้คุยกันเยอะ M หรือ FB หรือ Skype ดีกว่ามั๊ยครับ สงสารคนที่ไม่ได้รู้เรื่องฟิคบ้างเถอะ บางที่ก็อยากทักทายพี่น้องเพื่อนฝูงบ้าง
      1. Shion
        Shion
        เห็นด้วยเลย
        21 ตุลาคม 2010
      2. spao99
        spao99
        มันเป็นแบบนั้นไปแล้วเหรอ ^^!
        ท้องพระโรง มีฉายาใหม่เป็น กระโถน ไปซะล่ะ เหอๆ
    4. joi100
      joi100
      หลังกระโถนมันกลายเป็นที่ประชุมฟิคไปแล้วสินะ ในฐานะก็รู้นะฟิคมันมีเรื่องให้คุยกันเยอะ M หรือ FB หรือ Skype ดีกว่ามั๊ยครับ สงสารคนที่ไม่ได้รู้เรื่องฟิคบ้างเถอะ บางที่ก็อยากทักทายพี่น้องเพื่อนฝูงบ้าง
      1. Shion
        Shion
        เห็นด้วยเลย
      2. spao99
        spao99
        มันเป็นแบบนั้นไปแล้วเหรอ ^^!
        ท้องพระโรง มีฉายาใหม่เป็น กระโถน ไปซะล่ะ เหอๆ
    5. joi100
      joi100
      ในโลกนี้มีคนอยู่ 2 ประเภทคือ เกรียน และ แอบเกรียน
    6. joi100
      joi100
      ในโลกนี้มีคนอยู่ 2 ประเภทคือ เกรียน และ แอบเกรียน
    7. joi100
      joi100
    8. joi100
      joi100
    9. joi100
      joi100
      ในโลกนี้มีคนอยู่ 2 ประเภท คือ บ้า และ ไม่บ้า
    10. joi100
      joi100
      ในโลกนี้มีคนอยู่ 2 ประเภท คือ บ้า และ ไม่บ้า
    11. joi100
      joi100
      ขอบคุณทุกๆคำอวยพรจากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะครับ อาจจะไม่ได้ขอบคุณทุกคนละเอียดๆแบบอากิ เพราะตอนนี้ป่วยรัวๆมึนๆเบลอๆตัวร้อนๆ แต่ก็ขอขอบคุณทุกๆคนจากใจครับผม
    12. joi100
      joi100
      ขอบคุณทุกๆคำอวยพรจากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะครับ อาจจะไม่ได้ขอบคุณทุกคนละเอียดๆแบบอากิ เพราะตอนนี้ป่วยรัวๆมึนๆเบลอๆตัวร้อนๆ แต่ก็ขอขอบคุณทุกๆคนจากใจครับผม
    13. joi100
      joi100
      ขอบคุณทุกๆคำอวยพรจากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะครับ
    14. joi100
      joi100
      ขอบคุณทุกๆคำอวยพรจากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะครับ
    15. joi100
      joi100
      บางทีก็อยากใช้"กระโถนท้องพระโรง"คุยกับ เพื่อนฝูงพี่น้องที่ไม่เจอกันมานานบ้าง แต่สุดท้ายก็โดน "ฟิคลูกโซ่" คุยกลบหมดทุกที เฮ้อ!!! ก็รู้นะว่ามันของสาธารณะ แต่บางครั้งเจอมันทุกวันซ้ำๆนี่ก็เอียนเหมือนกันนะครับ
      1. View previous comments...
      2. onikuro13
        onikuro13
        ...เค้าไม่เคยเอียนเลยนะคะ ;w;
        ...แต่รำคาญ...
        30 กันยายน 2010
      3. maxlancer
        maxlancer
        เป็นเรื่องระดับชาติไปได้ไงเนี่ย
      4. derick
        derick
        ยัง ๆ ยังระดับชาติไม่เท่าแอนนี่-ฟิล์ม 555
    16. joi100
      joi100
      บางทีก็อยากใช้"กระโถนท้องพระโรง"คุยกับ เพื่อนฝูงพี่น้องที่ไม่เจอกันมานานบ้าง แต่สุดท้ายก็โดน "ฟิคลูกโซ่" คุยกลบหมดทุกที เฮ้อ!!! ก็รู้นะว่ามันของสาธารณะ แต่บางครั้งเจอมันทุกวันซ้ำๆนี่ก็เอียนเหมือนกันนะครับ
      1. View previous comments...
      2. onikuro13
        onikuro13
        ...เค้าไม่เคยเอียนเลยนะคะ ;w;
        ...แต่รำคาญ...
      3. maxlancer
        maxlancer
        เป็นเรื่องระดับชาติไปได้ไงเนี่ย
      4. derick
        derick
        ยัง ๆ ยังระดับชาติไม่เท่าแอนนี่-ฟิล์ม 555
    17. joi100
      joi100
      ถ้าเปรียบชีวิตคนดั่งต้นไม้เล็กๆบนภูเขา ยิ่งต้องการจะสูงเทียมฟ้าเท่าใด รากของมันก็ยิ่งชอนไชลงใต้ดินเพียงนั้น ยิ่งต้องการลัดเลาะสู่ความสว่างก็ยิ่งจมดิ่งสู่ความมืดมิด จะทะยานอยากไขว่คว้าหาความสูงส่งกันทำไม! ยิ่งสูงเท่าไรก็ยิ่งว่างเปล่าเท่านั้น แล้วจะขึ้นมาหาอะไรกันบนความสูง
    18. joi100
      joi100
      ถ้าเปรียบชีวิตคนดั่งต้นไม้เล็กๆบนภูเขา ยิ่งต้องการจะสูงเทียมฟ้าเท่าใด รากของมันก็ยิ่งชอนไชลงใต้ดินเพียงนั้น ยิ่งต้องการลัดเลาะสู่ความสว่างก็ยิ่งจมดิ่งสู่ความมืดมิด จะทะยานอยากไขว่คว้าหาความสูงส่งกันทำไม! ยิ่งสูงเท่าไรก็ยิ่งว่างเปล่าเท่านั้น แล้วจะขึ้นมาหาอะไรกันบนความสูง
    19. joi100
      joi100
      1. Azemag
        Azemag
        ไร้มิตรแท้ถึงแม้ยิ่งใหญ่
        ใหญ่เกินไปไม่มีใครเอา
        ยิ่งสูงยิ่งเหงายิ่งห่าง
        อยู่บนทางนึกหวั่นนึกพรั่นความหนาว
        16 กันยายน 2010
    20. joi100
      joi100
      1. Azemag
        Azemag
        ไร้มิตรแท้ถึงแม้ยิ่งใหญ่
        ใหญ่เกินไปไม่มีใครเอา
        ยิ่งสูงยิ่งเหงายิ่งห่าง
        อยู่บนทางนึกหวั่นนึกพรั่นความหนาว
        16 กันยายน 2010
    21. joi100
      joi100
      What's on your mind?ถ้าเปรียบชีวิตคนดั่งต้นไม้เล็กๆบนภูเขา ยิ่งต้องการจะสูงเทียมฟ้าเท่าใด รากของมันก็ยิ่งชอนไชลงใต้ดินเพียงนั้น ยิ่งต้องการลัดเลาะสู่ความสว่างก็ยิ่งจมดิ่งสู่ความมืดมิด จะทะยานอยากไขว่คว้าหาความสูงส่งกันทำไม! ยิ่งสูงเท่าไรก็ยิ่งว่างเปล่าเท่านั้น แล้วจะขึ้นมาหาอะไรกันบนความสูง
    22. joi100
      joi100
      What's on your mind?ถ้าเปรียบชีวิตคนดั่งต้นไม้เล็กๆบนภูเขา ยิ่งต้องการจะสูงเทียมฟ้าเท่าใด รากของมันก็ยิ่งชอนไชลงใต้ดินเพียงนั้น ยิ่งต้องการลัดเลาะสู่ความสว่างก็ยิ่งจมดิ่งสู่ความมืดมิด จะทะยานอยากไขว่คว้าหาความสูงส่งกันทำไม! ยิ่งสูงเท่าไรก็ยิ่งว่างเปล่าเท่านั้น แล้วจะขึ้นมาหาอะไรกันบนความสูง
    23. joi100
      joi100
      เห็นอากิมันตัดผมมาโชว์ เดี๋ยวหาว่าพี่น้องไม่ใจ กรูเอาบ้าง เกรียนมะล่ะ
      1. Aki
        Aki
        เออ... มันใจกันจริงๆพวกนี้

(จริงๆตรูไม่ได้อยากตัดมาโชว์เว้ยยย แค่มันยาวเกินไปแล้วเท่านั้นเอง)
        13 กันยายน 2010
    24. joi100
      joi100
      เห็นอากิมันตัดผมมาโชว์ เดี๋ยวหาว่าพี่น้องไม่ใจ กรูเอาบ้าง เกรียนมะล่ะ
      1. Aki
        Aki
        เออ... มันใจกันจริงๆพวกนี้

(จริงๆตรูไม่ได้อยากตัดมาโชว์เว้ยยย แค่มันยาวเกินไปแล้วเท่านั้นเอง)
        13 กันยายน 2010
    25. joi100
      joi100
      คนเรามีข้อด้อย ย่อมมีข้อดี หากมองแต่ข้อด้อยไม่เห็นข้อดีย่อมคบกันไม่ได้ ถ้าจดจำแต่ข้อดี ไม่ติดใจข้อด้อย ถึงคบกันแล้วต้องตายก็ไม่เสียใจ
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    6 ตุลาคม 1984 (Age: 39)

Interact

Content:
    Windows Live:
    joi113@hotmail.com

ลายเซ็น