yoshiki
Last Activity:
30 พฤศจิกายน 2014
14 พฤศจิกายน 2007
EXP:
862
ถูกใจที่ได้รับ:
17
คะแนน Trophy:
38

กำลังติดตาม 3

ผู้ติดตาม 1

Share This Page

yoshiki

FATE

Miss AF so much >< 1 พฤศจิกายน 2014

yoshiki was last seen:
30 พฤศจิกายน 2014
    1. yoshiki
      yoshiki
      เหล่าสหายและพี่ๆน้องๆทุกท่าน กรุณาแอด msn ผมใหม่ด้วยนะครับ อันเก่าผมไม่ค่อยได้เข้าแล้วนะ ณ Fate_piano@hotmail.com รักทุกคนนะ จุฟๆ
    2. yoshiki
      yoshiki
      เหล่าสหายและพี่ๆน้องๆทุกท่าน กรุณาแอด msn ผมใหม่ด้วยนะครับ อันเก่าผมไม่ค่อยได้เข้าแล้วนะ ณ Fate_piano@hotmail.com รักทุกคนนะ จุฟๆ
    3. yoshiki
      yoshiki
      อ๋อย...อ้วกจนหน้าซีดทั้งหน้า ไม่เว้นแม้แต่ปาก
    4. yoshiki
      yoshiki
      อ๋อย...อ้วกจนหน้าซีดทั้งหน้า ไม่เว้นแม้แต่ปาก
    5. yoshiki
      yoshiki
      ไว้เจอกันปี 2011 นะครับทุกท่าน !!
    6. yoshiki
      yoshiki
      ไว้เจอกันปี 2011 นะครับทุกท่าน !!
    7. yoshiki
      yoshiki
      สลัดผักเอ้ยยย ผู้ใหญ่ที่เป็นอาจารย์ก็เกรียนไร้ความรับผิดชอบเป็นด้วยเว้ย !!
    8. yoshiki
      yoshiki
      สลัดผักเอ้ยยย ผู้ใหญ่ที่เป็นอาจารย์ก็เกรียนไร้ความรับผิดชอบเป็นด้วยเว้ย !!
    9. yoshiki
      yoshiki
      เพิ่งจะได้เล่นเกมแบบเต็มปอดไป รู้สึกดีเป็นบ้า !!
    10. yoshiki
      yoshiki
      เพิ่งจะได้เล่นเกมแบบเต็มปอดไป รู้สึกดีเป็นบ้า !!
    11. yoshiki
      yoshiki
      แสรด โดนผู้ชายจีบ !!
      1. maxlancer
        maxlancer
        =[]=
        4 ธันวาคม 2010
      2. BoN
        BoN
        ยินดีด้วยนะ
      3. ffpokemon
        ffpokemon
        แหม เป็นประสบการณ์ชีวิตดีออกครับ ;P
        26 ธันวาคม 2010
    12. yoshiki
      yoshiki
      แสรด โดนผู้ชายจีบ !!
      1. maxlancer
        maxlancer
        =[]=
      2. BoN
        BoN
        ยินดีด้วยนะ
      3. ffpokemon
        ffpokemon
        แหม เป็นประสบการณ์ชีวิตดีออกครับ ;P
        26 ธันวาคม 2010
    13. yoshiki
      yoshiki
      วันนี้เปิดประตูบ้านมาเจอมายักษ์สองตัว ถึงกับเข่าอ่อนเลยกรู
    14. yoshiki
      yoshiki
      วันนี้เปิดประตูบ้านมาเจอมายักษ์สองตัว ถึงกับเข่าอ่อนเลยกรู
    15. yoshiki
      yoshiki
      ยังหาความหมายในการใช้ชีวิตช่วงนี้ยังไม่จบเลย ว้ากกกกก
    16. yoshiki
      yoshiki
      ยังหาความหมายในการใช้ชีวิตช่วงนี้ยังไม่จบเลย ว้ากกกกก
    17. yoshiki
      yoshiki
      ผ่านไปเกือบครึ่งปีรู้สึกชีวิตช่างไร้สีสันซะจริง
    18. yoshiki
      yoshiki
      ผ่านไปเกือบครึ่งปีรู้สึกชีวิตช่างไร้สีสันซะจริง
    19. yoshiki
      yoshiki
      ชีวิตนั้นช่างน่าเบื่อ เหม่อมองออกไปมีแต่ความจำใจเดิมๆ ไร้ซึ่งความแปลกใหม่
    20. yoshiki
      yoshiki
      ชีวิตนั้นช่างน่าเบื่อ เหม่อมองออกไปมีแต่ความจำใจเดิมๆ ไร้ซึ่งความแปลกใหม่
    21. yoshiki
      yoshiki
      โลกนี้มีสาวๆสองประเภท คือ โลลิค่อนและไม่โลลิค่้อน
    22. yoshiki
      yoshiki
      โลกนี้มีสาวๆสองประเภท คือ โลลิค่อนและไม่โลลิค่้อน
    23. yoshiki
      yoshiki
      เฮ้อ ปวดท้อง ปวดหัว ปวดใจ คริๆ
    24. yoshiki
      yoshiki
      เฮ้อ ปวดท้อง ปวดหัว ปวดใจ คริๆ
    25. yoshiki
      yoshiki
      เซง ไม่มีสาวน้อยน่ารักใ้ห้รู้จักกันมั้งเลย
  • Loading...
  • Loading...
  • Interact

Content:
    Windows Live:
    fate_piano@hotmail.com

ลายเซ็น

จริงๆแล้วชีวิตอาจจะต้องการแค่ใครสักคนที่ฟังจากใจของเราก็เป็นได้