artast
Last Activity:
29 ตุลาคม 2021
24 พฤษภาคม 2010
EXP:
227
ถูกใจที่ได้รับ:
0
คะแนน Trophy:
16

ผู้ติดตาม 1

Birthday:
19 มีนาคม 1993 (Age: 31)

Share This Page

artast

A.K.Thathap, Male, 31, from พเนจร

กระแสแพลงมาแล้วก็ไป 29 มิถุนายน 2011

artast was last seen:
29 ตุลาคม 2021
    1. artast
      artast
      รู้สึกเพลียจัง...
    2. artast
      artast
      วันี้ลืมรหัสบัตร ATM
    3. artast
      artast
      วันี้ลืมรหัสบัตร ATM
    4. artast
      artast
      ไอเดียหัวบอร์ดดีแล้วล่ะครับ เพียงแต่มันยังดูคลาสสิคยังไงชอบกล
    5. artast
      artast
      ไอเดียหัวบอร์ดดีแล้วล่ะครับ เพียงแต่มันยังดูคลาสสิคยังไงชอบกล
    6. artast
      artast
      ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ
    7. artast
      artast
      ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ
    8. artast
      artast
      "สมองนายไม่ต้องการน้ำตาลหรอก แต่ต้องการการรักษาจากแพทย์ผู้เชี่ยวชาญมากกว่า" อ่านแล้วขำ หลายคนคงรู้ว่า "นาย"หมายถึงใคร ว่าแล้วก็ขอไปอ่านต่อล่ะครับ
    9. artast
      artast
      "สมองนายไม่ต้องการน้ำตาลหรอก แต่ต้องการการรักษาจากแพทย์ผู้เชี่ยวชาญมากกว่า" อ่านแล้วขำ หลายคนคงรู้ว่า "นาย"หมายถึงใคร ว่าแล้วก็ขอไปอ่านต่อล่ะครับ
    10. artast
      artast
      ถ้าเป็นทางที่เห็น แม้เพียง 1% ก็ต้องไปต่อนะครับ สักวัน 1 จะกลายเป็น 100 “ เพื่อนคนนึงเคยกล่าวไว้ (ยังประทับใจจนบัดนี้)
    11. artast
      artast
      ถ้าเป็นทางที่เห็น แม้เพียง 1% ก็ต้องไปต่อนะครับ สักวัน 1 จะกลายเป็น 100 “ เพื่อนคนนึงเคยกล่าวไว้ (ยังประทับใจจนบัดนี้)
    12. artast
      artast
      กลับมาแล้ว...
    13. artast
      artast
      กลับมาแล้ว...
    14. artast
      artast
      จะช่วยคนไม่ต้องคิดมากใช่ไหม ผมเห็นผู้หญิงหาเก้าอี้อยู่เลยไปยกมาให้ เขาจะมองว่าจีบหรือเปล่า?
    15. artast
      artast
      จะช่วยคนไม่ต้องคิดมากใช่ไหม ผมเห็นผู้หญิงหาเก้าอี้อยู่เลยไปยกมาให้ เขาจะมองว่าจีบหรือเปล่า?
    16. artast
      artast
      ใช้เวลาตั้งแต่รู้ข่าวถึงวันที่ 30 คิดเรื่อง คืนนี้เขียน! (ไม่ขนาดนั้น)
    17. artast
      artast
      ใช้เวลาตั้งแต่รู้ข่าวถึงวันที่ 30 คิดเรื่อง คืนนี้เขียน! (ไม่ขนาดนั้น)
    18. artast
      artast
      จากนี้ไปผมจะจากบอร์ดแห่งนี้เป็นเวลาพักใหญ่ๆ ด้วยเหตุนี้จนกว่าจะได้พบกันอีก ก็ขอให้ทุกคนอยู่ดีไม่มีความทุกข์มารบกวนนะครับ
    19. artast
      artast
      จากนี้ไปผมจะจากบอร์ดแห่งนี้เป็นเวลาพักใหญ่ๆ ด้วยเหตุนี้จนกว่าจะได้พบกันอีก ก็ขอให้ทุกคนอยู่ดีไม่มีความทุกข์มารบกวนนะครับ
    20. sensaisensai
      sensaisensai
      ไม่เป็นไรครับ โอกาสหน้ายังมีอีกเน้อ ..
    21. sensaisensai
      sensaisensai
      ไม่เป็นไรครับ โอกาสหน้ายังมีอีกเน้อ ..
    22. artast
      artast
      กลับมาแล้ว
    23. artast
      artast
      กลับมาแล้ว
    24. artast
      artast
      เสาร์-อาทิตย์ นี้ผมอาจจะไม่ไ้ด้เข้าบอร์ดนะครับ
    25. artast
      artast
      เสาร์-อาทิตย์ นี้ผมอาจจะไม่ไ้ด้เข้าบอร์ดนะครับ
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    19 มีนาคม 1993 (Age: 31)
    Make my wish come true, let darkness fade to light<br />
    Show me there's still hope, show me it's not over<br />
    Battles we can win, our struggle lies within<br />
    Will we live to greet the dawn?<br />
    Love will not leave you, hate will not heal you<br />
    Promise me one day that peace shall reign <br />
    <br />
    <br />
    Step into the rainbow, find another view<br />
    Chase the tender light, borders let's cross over<br />
    Ready to define the mists inside your heart?<br />
    Take a breath and start your life<br />
    Waves of a new day<br />
    Clear all the gloom away<br />
    Hope is what we simply need to proceed<br />
    <br />
    [​IMG]<br />​

ลายเซ็น