taepoppuri
Last Activity:
9 เมษายน 2013
EXP:
480
ถูกใจที่ได้รับ:
2
คะแนน Trophy:
18

ผู้ติดตาม 3

Birthday:
13 พฤษภาคม 1990 (Age: 33)
Home page:

Share This Page

taepoppuri

Member, Female, 33

ลงรีวิวในกระทู้รีวิวไปทีเดียว5เกมรวด บาโยเนตต้า ff13 เร้ดเด้ดรีเดมชั่น ก๊อดออฟวอร์สาม เฮฟวี่เรน -w-: 19 ธันวาคม 2010

taepoppuri was last seen:
9 เมษายน 2013
    1. sensaisensai
      sensaisensai
      สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๗ ครับผม !!! ^^
    2. sensaisensai
      HAPPY ปีมะเส็ง ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ
    3. sensaisensai
      แฮปปี้คริสต์มาส ครับ....
    4. sensaisensai
      สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๕ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ
    5. taepoppuri
      taepoppuri
      ขอบคุณค่า ขอให้แฮปปี้ๆเช่นกันนะ
    6. taepoppuri
      taepoppuri
      ขอบคุณค่า ขอให้แฮปปี้ๆเช่นกันนะ
    7. sensaisensai
      สุขสันต์วันเกิดครับ!
    8. sensaisensai
      สุขสันต์วันเกิดครับ!
    9. sensaisensai
      การมอบความรักให้ตัวเองก็สำคัญไม่แพ้ความรักแบบอื่นๆ
      รักษาสุขภาพ ดูแลและใส่ใจความรู้สึกของตัวเอง
      รักตัวเองให้เป็นแล้วจึงมอบความรักให้กับคนรอบข้าง
      สุขสันต์วันวาเลนไทน์ครับ!
    10. sensaisensai
      การมอบความรักให้ตัวเองก็สำคัญไม่แพ้ความรักแบบอื่นๆ
      รักษาสุขภาพ ดูแลและใส่ใจความรู้สึกของตัวเอง
      รักตัวเองให้เป็นแล้วจึงมอบความรักให้กับคนรอบข้าง
      สุขสันต์วันวาเลนไทน์ครับ!
    11. taepoppuri
      taepoppuri
      ไปทริปกับเพื่อนๆที่คณะที่ภาคเหนือ8วันน่ะค่ะ ไม่ได้ขยันแปลอะไรหรอก 555
    12. taepoppuri
      taepoppuri
      ไปทริปกับเพื่อนๆที่คณะที่ภาคเหนือ8วันน่ะค่ะ ไม่ได้ขยันแปลอะไรหรอก 555
    13. artast
      artast
      ช่วงนี้เงียบๆไปนะครับพี่เต้
      คงจะหักโหมแปลเรื่องท้ายอัลติมาเนียอยู่ใช่ไหมครับ
      พักผ่อนและรักษาสุขภาพบ้างนะ บอร์ดเราป่วยกันหลายคนแล้ว...
    14. artast
      artast
      ช่วงนี้เงียบๆไปนะครับพี่เต้
      คงจะหักโหมแปลเรื่องท้ายอัลติมาเนียอยู่ใช่ไหมครับ
      พักผ่อนและรักษาสุขภาพบ้างนะ บอร์ดเราป่วยกันหลายคนแล้ว...
    15. sensaisensai
      สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๔ ครับ ^^
    16. sensaisensai
      สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๔ ครับ ^^
    17. taepoppuri
      taepoppuri
      ลงรีวิวในกระทู้รีวิวไปทีเดียว5เกมรวด บาโยเนตต้า ff13 เร้ดเด้ดรีเดมชั่น ก๊อดออฟวอร์สาม เฮฟวี่เรน -w-:
      1. kolonel
        kolonel
        เห็นชื่อบาโยฯนึกว่าแปลงานเพิ่มซะอีก วันนี้วันเกิดเจ๊แกนะคะ >_<
        19 ธันวาคม 2010
    18. taepoppuri
      taepoppuri
      ลงรีวิวในกระทู้รีวิวไปทีเดียว5เกมรวด บาโยเนตต้า ff13 เร้ดเด้ดรีเดมชั่น ก๊อดออฟวอร์สาม เฮฟวี่เรน -w-:
      1. kolonel
        kolonel
        เห็นชื่อบาโยฯนึกว่าแปลงานเพิ่มซะอีก วันนี้วันเกิดเจ๊แกนะคะ >_<
        19 ธันวาคม 2010
    19. taepoppuri
      taepoppuri
      ลำบากแต่ไม่ท้อเพื่อชีวิตที่ดีกว่า(มันจะดีกว่าจริงป่าววะเนี่ย+ฦ)
    20. taepoppuri
      taepoppuri
      ลำบากแต่ไม่ท้อเพื่อชีวิตที่ดีกว่า(มันจะดีกว่าจริงป่าววะเนี่ย+ฦ)
    21. taepoppuri
      taepoppuri
      ตามสบายจ้า ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ^^
    22. taepoppuri
      taepoppuri
      ตามสบายจ้า ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ^^
    23. hitori5859
      hitori5859
      ขออนุญาตแอดนะฮะ ^^
    24. hitori5859
      hitori5859
      ขออนุญาตแอดนะฮะ ^^
    25. taepoppuri
      taepoppuri
      งานเยอะจัง เหนื่อย แต่ห้ามท้อ
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    13 พฤษภาคม 1990 (Age: 33)
    Home page:
    http://taepoppuri.exteen.com

ลายเซ็น

http://taepoppuri.exteen.com My blog : จิปาถะเรื่องเกม