onikuro13
Last Activity:
27 มีนาคม 2012
14 พฤศจิกายน 2007
EXP:
299
ถูกใจที่ได้รับ:
7
คะแนน Trophy:
38

กำลังติดตาม 2

ผู้ติดตาม 4

Birthday:
กันยายน 13

Share This Page

onikuro13

Sadistic Queen

...ผู้ชายมันก็เหมือนกันหมดทุกคนแหละ เชอะ!! *สะบัดบ็อบ* 9 มิถุนายน 2011

onikuro13 was last seen:
27 มีนาคม 2012
    1. onikuro13
      onikuro13
      ...ผู้ชายมันก็เหมือนกันหมดทุกคนแหละ เชอะ!! *สะบัดบ็อบ*
      1. basseafood
        basseafood
        เนาะ!!! สะบัดบ๊อบด้วยคน
        9 มิถุนายน 2011
    2. onikuro13
      onikuro13
      ...ผู้ชายมันก็เหมือนกันหมดทุกคนแหละ เชอะ!! *สะบัดบ็อบ*
      1. basseafood
        basseafood
        เนาะ!!! สะบัดบ๊อบด้วยคน
        9 มิถุนายน 2011
    3. onikuro13
      onikuro13
      ...พวกขยะเนี่ย ต่อให้ใช้ถ้อยคำพูดถึงตัวเองให้สวยหรูขนาดไหน แต่ขยะมันก็คือขยะวันยันค่ำนั่นแหละนะ...ก็การกระทำมันบ่งบอกนี่นา♥
      1. View previous comments...
      2. shinkyoto
        shinkyoto
        แต่ว่าที่นี่นั้นไม่ใช่พันธุ์ทิพ คำพูดคำจาอะไรจะสื่อถึงอะไรก็พิจารณาให้ดีด้วย (แต่ตอน ขาก ถุย นั่นก็เกินไปเหมือนกัน)
        6 มิถุนายน 2011
        onikuro13
        ...แหม ก็พอดีโดนพวกขยะสังคมมันหาเรื่องมา ก็เลยอัดอั้นตันใจต้องมาระบายออกน่ะค่ะ แล้วมันทำไมเหรอคะ? ;w;
      4. mewwerebirth
        mewwerebirth
        บอกไว้ก่อนว่า ขยะพวกนั้น ที่เว็บเด็ก(ไม่)ดี มีเพียบค่ะ ส่วนใหญ่จะเป็นพวกไม่ได้สมัคร โพสแล้วจะได้หาตัวได้ยาก หุๆ
        8 มิถุนายน 2011
    4. onikuro13
      onikuro13
      ...พวกขยะเนี่ย ต่อให้ใช้ถ้อยคำพูดถึงตัวเองให้สวยหรูขนาดไหน แต่ขยะมันก็คือขยะวันยันค่ำนั่นแหละนะ...ก็การกระทำมันบ่งบอกนี่นา♥
      1. View previous comments...
      2. shinkyoto
        shinkyoto
        แต่ว่าที่นี่นั้นไม่ใช่พันธุ์ทิพ คำพูดคำจาอะไรจะสื่อถึงอะไรก็พิจารณาให้ดีด้วย (แต่ตอน ขาก ถุย นั่นก็เกินไปเหมือนกัน)
        onikuro13
        ...แหม ก็พอดีโดนพวกขยะสังคมมันหาเรื่องมา ก็เลยอัดอั้นตันใจต้องมาระบายออกน่ะค่ะ แล้วมันทำไมเหรอคะ? ;w;
      4. mewwerebirth
        mewwerebirth
        บอกไว้ก่อนว่า ขยะพวกนั้น ที่เว็บเด็ก(ไม่)ดี มีเพียบค่ะ ส่วนใหญ่จะเป็นพวกไม่ได้สมัคร โพสแล้วจะได้หาตัวได้ยาก หุๆ
        8 มิถุนายน 2011
    5. onikuro13
      onikuro13
      ...หึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึ♥♥♥♥
      1. shinkyoto
        shinkyoto
        soni soni soni soni
        ครึ้มใจอะไรหรือ?
        30 พฤษภาคม 2011
    6. onikuro13
      onikuro13
      ...หึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึ♥♥♥♥
      1. shinkyoto
        shinkyoto
        soni soni soni soni
        ครึ้มใจอะไรหรือ?
        30 พฤษภาคม 2011
    7. onikuro13
      onikuro13
      ...พวกเก่งแต่ลับหลังนี่มันก็แปลกนะ ไม่รู้สึกอายตัวเองบ้างรึไง รึว่าไม่รู้จักอาย? น่าสงสัยจริงๆ
    8. onikuro13
      onikuro13
      ...พวกเก่งแต่ลับหลังนี่มันก็แปลกนะ ไม่รู้สึกอายตัวเองบ้างรึไง รึว่าไม่รู้จักอาย? น่าสงสัยจริงๆ
    9. onikuro13
      onikuro13
      ...น่าสมเพชนะคะ ฮิ ฮิ ฮิ ฮิ♥
    10. onikuro13
      onikuro13
      ...น่าสมเพชนะคะ ฮิ ฮิ ฮิ ฮิ♥
    11. onikuro13
      onikuro13
      ...อยากไปเที่ยวเหนือ...♥
    12. onikuro13
      onikuro13
      ...อยากไปเที่ยวเหนือ...♥
    13. onikuro13
      onikuro13
      ...น่าสมเพช...
    14. onikuro13
      onikuro13
      ...น่าสมเพช...
    15. onikuro13
      onikuro13
      ...คิกคิกคิก♥...
    16. onikuro13
      onikuro13
      ...คิกคิกคิก♥...
    17. onikuro13
      onikuro13
      ...หึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึ...
    18. onikuro13
      onikuro13
      ...หึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึหึ...
    19. onikuro13
      onikuro13
      ...จบก็คือจบนะคะ อย่าได้สะเออะไปนินทาดิฉันลับหลังนะคะ ถ้าเกิดดิฉันรู้เข้า...คนอย่างดิฉันไม่เคยขู่ใครค่ะ...อย่าให้เจอ...:D
    20. onikuro13
      onikuro13
      ...จบก็คือจบนะคะ อย่าได้สะเออะไปนินทาดิฉันลับหลังนะคะ ถ้าเกิดดิฉันรู้เข้า...คนอย่างดิฉันไม่เคยขู่ใครค่ะ...อย่าให้เจอ...:D
    21. onikuro13
      onikuro13
      ...อย่าให้เจอ...
    22. onikuro13
      onikuro13
      ...อย่าให้เจอ...
    23. onikuro13
      onikuro13
      ...เบื่อเห็บอะ บี้ไปหลายทีก็ยังกลับมาเรื่อยๆเลย เอาไฟเผาซะเลยดีมั้ยเนี่ยยย ;w;
    24. onikuro13
      onikuro13
      ...เบื่อเห็บอะ บี้ไปหลายทีก็ยังกลับมาเรื่อยๆเลย เอาไฟเผาซะเลยดีมั้ยเนี่ยยย ;w;
    25. onikuro13
      onikuro13
      ...คนบางคนชอบบอกว่าตัวเองลูกผู้ชาย มีอะไรจะเคลียร์ซึ่งๆหน้า แต่พอถึงเวลาก็มุดเข้าไปเห่าอยู่แต่ในรูของตัวเองซะงั้น ไม่รู้สึกทุเรศตัวเองมั่งเหรอคะ♥
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    กันยายน 13

Interact

Content:
    Windows Live:
    dark_onikuro@hotmail.com

ลายเซ็น

♥Love Me Love My Whip