basseafood
Last Activity:
28 พฤษภาคม 2014
17 พฤศจิกายน 2007
EXP:
698
ถูกใจที่ได้รับ:
34
คะแนน Trophy:
98

กำลังติดตาม 43

ผู้ติดตาม 19

Birthday:
3 พฤศจิกายน 1987 (Age: 36)
Home page:
Si Praya,Bangrak / Yaowaraj
Occupation:
Manager in R & L Seafood Restaurant

Share This Page

basseafood

ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!, Male, 36, from Si Praya,Bangrak / Yaowaraj

สถานะตอนนี้ : เด็กติดการ์ดเกมส์!!! 10 พฤศจิกายน 2011

basseafood was last seen:
28 พฤษภาคม 2014
    1. basseafood
      basseafood
      เขาอยากกินปลาทองหมูกะทะ ตรงสาวรีย์ชัยจัง ไม่ก็ร้านชาบูๆข้างซ้ายเซนจูรี่ที่หัวละ 299 อ่ะ แต่อารมณ์อยากกินปลาทองหมูกะทะแอบเยอะกว่าแฮะ??? ใครจะไปกินกับบาสบ้าง???

แน่นอน เย็นนี้แหละค่ะ = w =+
    2. basseafood
      basseafood
      เขาอยากกินปลาทองหมูกะทะ ตรงสาวรีย์ชัยจัง ไม่ก็ร้านชาบูๆข้างซ้ายเซนจูรี่ที่หัวละ 299 อ่ะ แต่อารมณ์อยากกินปลาทองหมูกะทะแอบเยอะกว่าแฮะ??? ใครจะไปกินกับบาสบ้าง???

แน่นอน เย็นนี้แหละค่ะ = w =+
    3. basseafood
      basseafood
      โอ้ว พายุลงตอนตี 5 สุดยอดไปเลย ตกหนักจนมองไม่เห็นระยะไกลเลย สุดยอด!!! นอนสบายกันเลยทีนี้ = A ="
    4. basseafood
      basseafood
      โอ้ว พายุลงตอนตี 5 สุดยอดไปเลย ตกหนักจนมองไม่เห็นระยะไกลเลย สุดยอด!!! นอนสบายกันเลยทีนี้ = A ="
    5. basseafood
      basseafood
      Glee SS2 EP14 Blame it on Alcohol อย่างฮาค่ะ!!!
    6. basseafood
      basseafood
      Glee SS2 EP14 Blame it on Alcohol อย่างฮาค่ะ!!!
    7. basseafood
      basseafood
      Glee SS2 EP3 ดราม่ามาก ; w ; น้ำตาซึมเลย ทำไม Kurt ถึงเป็นคนเดียวในเรื่องที่ต้องเจอแต่เรื่องแย่ๆนะ??
    8. basseafood
      basseafood
      Glee SS2 EP3 ดราม่ามาก ; w ; น้ำตาซึมเลย ทำไม Kurt ถึงเป็นคนเดียวในเรื่องที่ต้องเจอแต่เรื่องแย่ๆนะ??
    9. basseafood
      basseafood
      ฝนทำท่าจะตกอ่ะ ไม่นะ วันนี้วันสุดท้ายของสัปดาห์แล้วงิ = 3 =" อย่าตกเลยๆ
    10. basseafood
      basseafood
      ฝนทำท่าจะตกอ่ะ ไม่นะ วันนี้วันสุดท้ายของสัปดาห์แล้วงิ = 3 =" อย่าตกเลยๆ
    11. basseafood
      basseafood
      หากสวรรค์ไม่มีคำตอบ ฟ้ายังคงไม่เข้าใจ และไม่มีใครรู้ในสิ่งที่หามานาน
      โปรดให้ฉันนั้นเป็นคำตอบ รักที่เธอต้องการ ขอแค่มีวันฉันได้อยู่และรักเพียงเธอ♥♥♥
    12. basseafood
      basseafood
      หากสวรรค์ไม่มีคำตอบ ฟ้ายังคงไม่เข้าใจ และไม่มีใครรู้ในสิ่งที่หามานาน
      โปรดให้ฉันนั้นเป็นคำตอบ รักที่เธอต้องการ ขอแค่มีวันฉันได้อยู่และรักเพียงเธอ♥♥♥
    13. basseafood
      basseafood
      เอาล่ะ เข้าร้าน ทำงานๆๆ อีกสองวันเองงงงงงงงงง
    14. basseafood
      basseafood
      เอาล่ะ เข้าร้าน ทำงานๆๆ อีกสองวันเองงงงงงงงงง
    15. basseafood
      basseafood
      ขอขอบคุณพี่มายด์และพี่เยี้ยงมากเลยค่ะสัปดาห์นี้ ทั้งมาอยู่เป็นเพื่อน ทั้งมาเป็นเพื่อนนั่งเล่นและพูดคุย ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

ปล.ขอบคุณพี่มายด์มากๆที่ให้หนูยืมการ์ดมารูด ทำให้ได้ Jill และ Shumagorath และ Final Fantasy 9[USA] มาลง PS3 หนู ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
    16. basseafood
      basseafood
      ขอขอบคุณพี่มายด์และพี่เยี้ยงมากเลยค่ะสัปดาห์นี้ ทั้งมาอยู่เป็นเพื่อน ทั้งมาเป็นเพื่อนนั่งเล่นและพูดคุย ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

ปล.ขอบคุณพี่มายด์มากๆที่ให้หนูยืมการ์ดมารูด ทำให้ได้ Jill และ Shumagorath และ Final Fantasy 9[USA] มาลง PS3 หนู ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
    17. basseafood
      basseafood
      ขอเสียงคนรอดูพระจันทร์ตอนตี 2 หน่อยซิจ้ะ? <3<3<3
    18. basseafood
      basseafood
      ขอเสียงคนรอดูพระจันทร์ตอนตี 2 หน่อยซิจ้ะ? <3<3<3
    19. basseafood
      basseafood
      วันนี้ไปแข่ง MVC3 มา ได้ที่ 3 กลับมาฝากค่า ที่ 1 ก็ไม่ใช่ใครที่ไหนแต่เป็น Nut Kantasak ที่ตอนแรกบอกไม่ลงๆๆ ไม่ถนัดจอยมือ แต่ก็ได้ที่ 1 มาแบบงงๆซะงั้น
    20. basseafood
      basseafood
      วันนี้ไปแข่ง MVC3 มา ได้ที่ 3 กลับมาฝากค่า ที่ 1 ก็ไม่ใช่ใครที่ไหนแต่เป็น Nut Kantasak ที่ตอนแรกบอกไม่ลงๆๆ ไม่ถนัดจอยมือ แต่ก็ได้ที่ 1 มาแบบงงๆซะงั้น
    21. basseafood
      basseafood
      เอาล่ะ อาบน้ำแต่งตัว เตรียมออกไปแข่ง MVC3 ดีกว่า อิอิ

ลงทะเบียน 11.00-12.00 จับฉลากแบ่งสาย 12.15 นะจ้ะ

ร้าน Welovegame BTS พญาไท ประตู 3 จ้ะ
    22. basseafood
      basseafood
      เอาล่ะ อาบน้ำแต่งตัว เตรียมออกไปแข่ง MVC3 ดีกว่า อิอิ

ลงทะเบียน 11.00-12.00 จับฉลากแบ่งสาย 12.15 นะจ้ะ

ร้าน Welovegame BTS พญาไท ประตู 3 จ้ะ
    23. basseafood
      basseafood
      ไอ๊หยา อากาศดีเลยเผลองีบไป 2 ชม. รีบไปอาบน้ำแล้วเข้าร้านดีกว่าเนาะ > w < <3<3<3

เจอกันที่เยาวราชนะคะ ใครแวะไปก็อุดหนุนได้นะคะ
    24. basseafood
      basseafood
      ไอ๊หยา อากาศดีเลยเผลองีบไป 2 ชม. รีบไปอาบน้ำแล้วเข้าร้านดีกว่าเนาะ > w < <3<3<3

เจอกันที่เยาวราชนะคะ ใครแวะไปก็อุดหนุนได้นะคะ
    25. basseafood
      basseafood
      Flower, gleam and glow
      Let your power shine
      Make the clock reverse
      Bring back what once was mine

Heal what has been hurt
      Change the Fates' design
      Save what has been lost
      Bring back what once was mine

What once was mine

เป็นเพลงที่ชอบสุดแล้วล่ะในเรื่อง ให้บรรยากาศของการเยียวยาและความเศร้าสร้อยได้ดีมาก...
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    3 พฤศจิกายน 1987 (Age: 36)
    Home page:
    http://www.facebook.com/basseafood
    Si Praya,Bangrak / Yaowaraj
    Occupation:
    Manager in R & L Seafood Restaurant
    play Game console (Xbox360,Ps2,PsP,NDS) : Rpg , Fighting
    read comics , watch anime

Interact

Content:
    Windows Live:
    sermodugan@hotmail.com