Comments on Profile Post by onikuro13

1. Aki
    Aki
    ขยะมันยังเอาไปรีไซเคิลได้ แต่กากเดนมันคงทำไม่ได้แล้วอ่ะเธอ
    5 มิถุนายน 2011
  2. Aki
    Aki
    ขยะมันยังเอาไปรีไซเคิลได้ แต่กากเดนมันคงทำไม่ได้แล้วอ่ะเธอ
  3. onikuro13
    onikuro13
    ...อุ๊ยตาย งั้นเอาไปเปรียบเทียบกับขยะงี้ก็สงสารขยะแย่เลยสิ ว้า ;w;
  4. mewwerebirth
    mewwerebirth
    ขยะ...สื่อถึงอะไรหรอคะ พวกคนโดนแบนไปแล้วกลับมาใหม่หรอคะ
  5. kolonel
    kolonel
    ไม่ใช่จ้า เป็นดราม่าเล็กๆที่ไม่เกี่ยวกับหนูเลย อย่าคิดมากนะ ^^
  6. shinkyoto
    shinkyoto
    แต่ว่าที่นี่นั้นไม่ใช่พันธุ์ทิพ คำพูดคำจาอะไรจะสื่อถึงอะไรก็พิจารณาให้ดีด้วย (แต่ตอน ขาก ถุย นั่นก็เกินไปเหมือนกัน)
    6 มิถุนายน 2011
  7. onikuro13
    onikuro13
    ...แหม ก็พอดีโดนพวกขยะสังคมมันหาเรื่องมา ก็เลยอัดอั้นตันใจต้องมาระบายออกน่ะค่ะ แล้วมันทำไมเหรอคะ? ;w;
    6 มิถุนายน 2011
  8. mewwerebirth
    mewwerebirth
    บอกไว้ก่อนว่า ขยะพวกนั้น ที่เว็บเด็ก(ไม่)ดี มีเพียบค่ะ ส่วนใหญ่จะเป็นพวกไม่ได้สมัคร โพสแล้วจะได้หาตัวได้ยาก หุๆ
    8 มิถุนายน 2011