sensaisensai
Last Activity:
20 มกราคม 2014
EXP:
376
ถูกใจที่ได้รับ:
18
คะแนน Trophy:
18

กำลังติดตาม 21

ผู้ติดตาม 3

Birthday:
22 ธันวาคม 1977 (Age: 46)

Share This Page

Editor, Male, 46

sensaisensai was last seen:
20 มกราคม 2014
    1. basseafood
      basseafood
      น้ิองบาสคิดถึงพี่เซน~~~~~~
    2. Taki
      Taki
      ร้องเพลงเพราะๆแบบพี่ ไม่ลืมแน่นอนคะ อิอิ
    3. Taki
      Taki
      ร้องเพลงเพราะๆแบบพี่ ไม่ลืมแน่นอนคะ อิอิ
    4. kolonel
      kolonel
      สวัสดีปีใหม่เช่นเดียวกันค่ะ พี่เซนไซ
      ขอให้ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง โชคดีตลอดปีนะคะ
    5. kolonel
      kolonel
      สวัสดีปีใหม่เช่นเดียวกันค่ะ พี่เซนไซ
      ขอให้ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง โชคดีตลอดปีนะคะ
    6. Taki
      Taki
      สวัสดีปีใหม่ไทยค่ะ พี่เซนไซ ^^
    7. Taki
      Taki
      สวัสดีปีใหม่ไทยค่ะ พี่เซนไซ ^^
    8. sensaisensai
      สาดน้ำตัวเอง...ฮา
    9. sensaisensai
      สาดน้ำตัวเอง...ฮา
    10. Taki
      Taki
      ขอบคุณพี่เซนไซมากๆค่ะ สำหรับคำอวยพร อิอิ ^^
    11. Taki
      Taki
      ขอบคุณพี่เซนไซมากๆค่ะ สำหรับคำอวยพร อิอิ ^^
    12. basseafood
      basseafood
      ได้มือถือคืนแล้วล่ะพี่เซนไซ พอดีหนูทำหล่นไว้ที่โรงแรมของหนูเองแหละ โชคดีที่แม่บ้านเก็บ มันหล่นในห้องเก็บของด้านหลังรีเซฟชั่นน่ะค่ะ
      ชาวบ้านเขาเลยรู้กันเลยว่าหนูแอบไปงีบหลับในนั้น มือถือมันเลยหล่น ฮาาา
    13. basseafood
      basseafood
      ได้มือถือคืนแล้วล่ะพี่เซนไซ พอดีหนูทำหล่นไว้ที่โรงแรมของหนูเองแหละ โชคดีที่แม่บ้านเก็บ มันหล่นในห้องเก็บของด้านหลังรีเซฟชั่นน่ะค่ะ
      ชาวบ้านเขาเลยรู้กันเลยว่าหนูแอบไปงีบหลับในนั้น มือถือมันเลยหล่น ฮาาา
    14. basseafood
      basseafood
      ขอยกเลิกงานเลี้ยงชั่วคราวก่อนนะคะ ได้ยินข่าวไม่ค่อยดีมาเลยว่าวันที่ 18 อาจจะเป็นวันงานใหญ่...ไม่อยากให้ทุกคนเสี่ยงเจออะไรแย่ๆค่ะ ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่า..... = w =" ถ้าได้อะไรยังไงค่อยนัดเจอใหม่ยังไม่สายเนาะ... ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
    15. basseafood
      basseafood
      ขอยกเลิกงานเลี้ยงชั่วคราวก่อนนะคะ ได้ยินข่าวไม่ค่อยดีมาเลยว่าวันที่ 18 อาจจะเป็นวันงานใหญ่...ไม่อยากให้ทุกคนเสี่ยงเจออะไรแย่ๆค่ะ ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่า..... = w =" ถ้าได้อะไรยังไงค่อยนัดเจอใหม่ยังไม่สายเนาะ... ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
    16. basseafood
      basseafood
      เรียนเชิญเพื่อนๆสมาชิกที่รู้จักบาส ร่วมแสดงความยินดีที่บาสสอบผ่านข้อเขียนเข้าเรียนระดับปริญญาโท คณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ โดยร่วมทานอาหารที่ร้านอาหารซีฟู๊ดของบาส ในย่านเยาวราช วันพฤหัสบดีที่ 18 มีนาคม 2553 เวลา 18.30 น. เป็นต้นไป โทรติดต่อสอบถามข้อมูลและรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 085-199-0024
    17. basseafood
      basseafood
      เรียนเชิญเพื่อนๆสมาชิกที่รู้จักบาส ร่วมแสดงความยินดีที่บาสสอบผ่านข้อเขียนเข้าเรียนระดับปริญญาโท คณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ โดยร่วมทานอาหารที่ร้านอาหารซีฟู๊ดของบาส ในย่านเยาวราช วันพฤหัสบดีที่ 18 มีนาคม 2553 เวลา 18.30 น. เป็นต้นไป โทรติดต่อสอบถามข้อมูลและรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 085-199-0024
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    22 ธันวาคม 1977 (Age: 46)