sensaisensai
Last Activity:
20 มกราคม 2014
EXP:
376
ถูกใจที่ได้รับ:
18
คะแนน Trophy:
18

กำลังติดตาม 21

ผู้ติดตาม 3

Birthday:
22 ธันวาคม 1977 (Age: 46)

Share This Page

sensaisensai

Editor, Male, 46

sensaisensai was last seen:
20 มกราคม 2014
    1. artast
      artast
      ขอโทษที่ไม่ได้ไปงานนะครับ
    2. artast
      artast
      ขอโทษที่ไม่ได้ไปงานนะครับ
    3. basseafood
      basseafood
      ขอบคุณพี่เซนฯ มากเลยนะค้าาาา > w < ขอให้พี่เป็นพี่ชายที่น่ารักแบบนี้ไปเรื่อยๆนะคะ และขอให้พี่มีความสุขมากๆด้วยน้าาาาาา
    4. basseafood
      basseafood
      ขอบคุณพี่เซนฯ มากเลยนะค้าาาา > w < ขอให้พี่เป็นพี่ชายที่น่ารักแบบนี้ไปเรื่อยๆนะคะ และขอให้พี่มีความสุขมากๆด้วยน้าาาาาา
    5. Taki
      Taki
      สรุปแล้วพรุ่งนี้รวมตัวที่ big echo ที่ตึกอโศกทาวเวอร์ ตอนบ่ายโมงเลยนะ แล้วเจอกันนะ
    6. Taki
      Taki
      สรุปแล้วพรุ่งนี้รวมตัวที่ big echo ที่ตึกอโศกทาวเวอร์ ตอนบ่ายโมงเลยนะ แล้วเจอกันนะ
    7. BoN
      BoN
      เข้ามาตอบว่างานนี้ผมคงไปด้วยไม่ได้อ่ะครับ วันที่ 22 มีนัดมีตกับเพื่อนๆ บอร์ดออื่นแล้วครับ ^^'.... แล้วก็ปกติผมไม่ร้องเกะด้วยน่อ แต่ยังไงก็ขอบุคณที่ชวนนะครับ
    8. BoN
      BoN
      เข้ามาตอบว่างานนี้ผมคงไปด้วยไม่ได้อ่ะครับ วันที่ 22 มีนัดมีตกับเพื่อนๆ บอร์ดออื่นแล้วครับ ^^'.... แล้วก็ปกติผมไม่ร้องเกะด้วยน่อ แต่ยังไงก็ขอบุคณที่ชวนนะครับ
    9. Taki
      Taki
      อิอิ ตามสะดวกพี่คะ งานนี้เราไม่มีบังคับแต่อย่างใด อยากเจอกันแล้วแฮปปี้ทุกฝ่ายคะ ^^
    10. Taki
      Taki
      อิอิ ตามสะดวกพี่คะ งานนี้เราไม่มีบังคับแต่อย่างใด อยากเจอกันแล้วแฮปปี้ทุกฝ่ายคะ ^^
    11. Taki
      Taki
      พี่เซนไซ คนที่ผึ้งชวนแล้วตอบรับว่าไป มี พี่ ,เคย์,บาส,ชินยะ,อัลเทม่า ผึ้งมีชวนโซ้ยย่ากับหมาย่างด้วย แต่ยังไม่ตอบกลับมาเลย ขอเวลาอีกนิดให้2คนนั้นตอบกลับก่อนนะ แล้วถ้าพี่จะชวน พี่จะชวนใครเหรอ บอกผึ้งหน่อย อิอิ
    12. Taki
      Taki
      พี่เซนไซ คนที่ผึ้งชวนแล้วตอบรับว่าไป มี พี่ ,เคย์,บาส,ชินยะ,อัลเทม่า ผึ้งมีชวนโซ้ยย่ากับหมาย่างด้วย แต่ยังไม่ตอบกลับมาเลย ขอเวลาอีกนิดให้2คนนั้นตอบกลับก่อนนะ แล้วถ้าพี่จะชวน พี่จะชวนใครเหรอ บอกผึ้งหน่อย อิอิ
    13. Taki
      Taki
      งั้นบอกกำหนดการคร่าวๆก่อนนะ
      11.00-12.00 เจอกัน+ไปกินFries me to the moon
      13.30-16.00 ( โดยประมาณ) ไปเกะที่บิ๊กเอโค่ อโศก
      16.30-..... ไปร้านเค้กที่กล่าวมา (ร้านชื่อเชอรูแปง ร้านนี้เด่นที่ ช็อกโกแลตขมๆหวานๆ ปิดร้าน2ทุ่มนะจ๊ะ )
      ตามนี่แหละจ๊ะ อิอิ
    14. Taki
      Taki
      งั้นบอกกำหนดการคร่าวๆก่อนนะ
      11.00-12.00 เจอกัน+ไปกินFries me to the moon
      13.30-16.00 ( โดยประมาณ) ไปเกะที่บิ๊กเอโค่ อโศก
      16.30-..... ไปร้านเค้กที่กล่าวมา (ร้านชื่อเชอรูแปง ร้านนี้เด่นที่ ช็อกโกแลตขมๆหวานๆ ปิดร้าน2ทุ่มนะจ๊ะ )
      ตามนี่แหละจ๊ะ อิอิ
    15. Taki
      Taki
      ถ้างานครั้งนี้จะเลือนไปวันที่22แทนจะโอเคไหมจ๊ะ เพราะมีคนไม่ว่าง21น่ะ - -
    16. Taki
      Taki
      ถ้างานครั้งนี้จะเลือนไปวันที่22แทนจะโอเคไหมจ๊ะ เพราะมีคนไม่ว่าง21น่ะ - -
    17. Taki
      Taki
      ขอเทียบเชิญทัวร์กิน+ร้องเกะ
      วันเสาร์ที่21เดือนนี้ ขอเชิญพี่เซนไซมารวมกิน+ร้องเกะกัน ไม่มีโอกาสพิเศษอะไร แค่อยากชวนกิน+เที่ยว+ร้องธรรมดา แต่เพราะตอนเย็นอยากจะชวนไปร้านของหวานที่เป็นร้านช็อกโกแลต ของเพื่อนพี่สาว ร้านไม่ได้ใหญ่เลยขออนุญชวนบางคนเท่านั้น ไม่ทราบว่าพี่ว่างไหมคะ รอคำตอบอยู่คะ
      ป.ล เกะที่บิ๊กเอโค่อโศกนะคะ ^^
    18. Taki
      Taki
      ขอเทียบเชิญทัวร์กิน+ร้องเกะ
      วันเสาร์ที่21เดือนนี้ ขอเชิญพี่เซนไซมารวมกิน+ร้องเกะกัน ไม่มีโอกาสพิเศษอะไร แค่อยากชวนกิน+เที่ยว+ร้องธรรมดา แต่เพราะตอนเย็นอยากจะชวนไปร้านของหวานที่เป็นร้านช็อกโกแลต ของเพื่อนพี่สาว ร้านไม่ได้ใหญ่เลยขออนุญชวนบางคนเท่านั้น ไม่ทราบว่าพี่ว่างไหมคะ รอคำตอบอยู่คะ
      ป.ล เกะที่บิ๊กเอโค่อโศกนะคะ ^^
    19. basseafood
      basseafood
      ขอบคุณสำหรับวันมีทนะคะ > w <
    20. basseafood
      basseafood
      ขอบคุณสำหรับวันมีทนะคะ > w <
    21. basseafood
      basseafood
      พี่เซน~~~~~~~~ คิดถึงพี่จังเลยอ่า งี๊ดดดดดดดดดด > w <
      เมื่อไหรจะได้ไปเที่ยว+กินข้าวด้วยกันอีกน้าาาาาาาา
      เรียนเหนื่อยมากเลยล่ะค่ะ > w <
    22. basseafood
      basseafood
      พี่เซน~~~~~~~~ คิดถึงพี่จังเลยอ่า งี๊ดดดดดดดดดด > w <
      เมื่อไหรจะได้ไปเที่ยว+กินข้าวด้วยกันอีกน้าาาาาาาา
      เรียนเหนื่อยมากเลยล่ะค่ะ > w <
    23. basseafood
      basseafood
      ก็เป็นลูกแมวตัวโตๆยังไงล่ะ่คะ > w <
      อ้อนพี่เซน~~~~~~งี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ
    24. basseafood
      basseafood
      ก็เป็นลูกแมวตัวโตๆยังไงล่ะ่คะ > w <
      อ้อนพี่เซน~~~~~~งี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ
    25. basseafood
      basseafood
      น้ิองบาสคิดถึงพี่เซน~~~~~~
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    22 ธันวาคม 1977 (Age: 46)