BoN
Last Activity:
10 กุมภาพันธ์ 2023
11 พฤศจิกายน 2007
EXP:
1,776
ถูกใจที่ได้รับ:
66
คะแนน Trophy:
113
Home page:
Occupation:
วินนิ่งเออร์

Share This Page

BoN

แกนนำไร้วิญญาณ, Male, from จุฬาฯ

ไม่ต้องล่ะครับ ขอบคุณครับ 3 ตุลาคม 2011

BoN was last seen:
10 กุมภาพันธ์ 2023
    1. BoN
      BoN
      PS3 Jail Breaakkkkkkkk
    2. BoN
      BoN
      PS3 Jail Breaakkkkkkkk
    3. sensaisensai
      sensaisensai
      ไม่เป็นไรครับ โอกาสหน้ายังมีน่อ
    4. sensaisensai
      ไม่เป็นไรครับ โอกาสหน้ายังมีน่อ
    5. sensaisensai
      มาชวนบอนๆ ไปกินและร้องเพลงด้วยกันวันอาทิตย์ที่ 22 นี้
      ผึ้ง Taki สรุปกิจกรรมที่จะทำโดยคร่าวๆ ดังนี้ครับ
      11.00-12.00 พร้อมกัน + ไปกินของทอดๆ ที่ร้าน Fries me to the moon ตึกสยามกิตติ์
      13.30-16.00 ไปร้องเกะที่บิ๊กเอคโค่ สาขาอโศก
      16.30-..... ผึ้งจะพาไปหม่ำเค้กแถวสุขุมวิท ชื่อ เชอรูแปง ซึ่งเป็นร้านที่ผึ้งรู้จัก
      คนที่ผึ้งชวนไปแล้วมี ชินยะ บาส เคย์ อัล เฟลม โซ้ยหญ้า พี่...
    6. sensaisensai
      มาชวนบอนๆ ไปกินและร้องเพลงด้วยกันวันอาทิตย์ที่ 22 นี้
      ผึ้ง Taki สรุปกิจกรรมที่จะทำโดยคร่าวๆ ดังนี้ครับ
      11.00-12.00 พร้อมกัน + ไปกินของทอดๆ ที่ร้าน Fries me to the moon ตึกสยามกิตติ์
      13.30-16.00 ไปร้องเกะที่บิ๊กเอคโค่ สาขาอโศก
      16.30-..... ผึ้งจะพาไปหม่ำเค้กแถวสุขุมวิท ชื่อ เชอรูแปง ซึ่งเป็นร้านที่ผึ้งรู้จัก
      คนที่ผึ้งชวนไปแล้วมี ชินยะ บาส เคย์ อัล เฟลม โซ้ยหญ้า พี่...
    7. BoN
      BoN
      ใครรู้จักร้านหมูกระทะใกล้สวนรถไฟ ช่วยแนะนำหน่อยสิครับ
    8. BoN
      BoN
      ใครรู้จักร้านหมูกระทะใกล้สวนรถไฟ ช่วยแนะนำหน่อยสิครับ
    9. BoN
      BoN
      กระต่ายบินกินเหล้า กระต่ายเมาเพราะกินคน
    10. BoN
      BoN
      กระต่ายบินกินเหล้า กระต่ายเมาเพราะกินคน
    11. BoN
      BoN
      กระต่ายบินกินหญ้า กระต่ายฟ้ากินยุง
    12. BoN
      BoN
      กระต่ายบินกินหญ้า กระต่ายฟ้ากินยุง
    13. BoN
      BoN
    14. BoN
      BoN
    15. BoN
      BoN
      กระต่ายบินกินคน กระต่ายจนเพราะกินเหล้า
    16. BoN
      BoN
      กระต่ายบินกินคน กระต่ายจนเพราะกินเหล้า
    17. BoN
      BoN
      Tetsuya Nomura wants to make The World Ends with You sequel
    18. BoN
      BoN
      Tetsuya Nomura wants to make The World Ends with You sequel
    19. BoN
      BoN
      ขอเป็นกำลังใจให้กลุ่มคนชื่อ จ
    20. BoN
      BoN
      ขอเป็นกำลังใจให้กลุ่มคนชื่อ จ
    21. BoN
      BoN
      Social Sanction มันก็ควรมีขอบเขตของมันนะครับ ไม่ใช่อยากทำรุนแรงแค่ไหนก็ทำ
    22. BoN
      BoN
      Social Sanction มันก็ควรมีขอบเขตของมันนะครับ ไม่ใช่อยากทำรุนแรงแค่ไหนก็ทำ
    23. BoN
      BoN
      ขอบคุณมากครับพี่โชค ด้อมๆ แม่ทัพ และเต้ซัง
      1. sensaisensai
        บอนบอนสู้ๆ นะฮับ
        2 สิงหาคม 2010
    24. BoN
      BoN
      ขอบคุณมากครับพี่โชค ด้อมๆ แม่ทัพ และเต้ซัง
      1. sensaisensai
        บอนบอนสู้ๆ นะฮับ
        2 สิงหาคม 2010
    25. BoN
      BoN
      พึ่งจะรู้ว่าการนั่งระบายสี มันสนุกแบบนี้นี่เอง
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Home page:
    http://ffplanet.exteen.com
    Occupation:
    วินนิ่งเออร์
    - เป็นตัวของตัวเอง ที่แตกต่างจากคนอื่น และเป็นแผ่นหลังอันยิ่งใหญ่ให้แก่คนรุ่นหลังที่กำลังจะเจริญรอยตามมาให้ได้ -

Interact

Content:
    Windows Live:
    ryokishi@hotmail.com

ลายเซ็น