shinya
Last Activity:
5 สิงหาคม 2013
12 พฤศจิกายน 2007
EXP:
625
ถูกใจที่ได้รับ:
1
คะแนน Trophy:
38
Birthday:
1 ตุลาคม 1985 (Age: 38)
Home page:

Share This Page

shinya

Active Member, 38

อดนอนเตรียมงานมาหลายวัน พอพรีเซนต์อยู่ อาจารย์ก็โดนเรียกตัวด่วนซะงั้น...เลื่อนไปเป็นอาทิตย์หน้าแทน แสดดดด;w; 16 กันยายน 2010

shinya was last seen:
5 สิงหาคม 2013
    1. sensaisensai
      sensaisensai
      สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๗ ครับผม !!! ^^
    2. sensaisensai
      H.B.D. ครับ ^___^
      (มาช้าตลอด)
    3. sensaisensai
      HAPPY ปีมะเส็ง ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ
    4. sensaisensai
      แฮปปี้คริสต์มาส ครับ....
    5. sensaisensai
      เบิร์ธเดย์ย้อนหลังครับ ^___^
    6. sensaisensai
      สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๕ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ
    7. sensaisensai
      การมอบความรักให้ตัวเองก็สำคัญไม่แพ้ความรักแบบอื่นๆ
      รักษาสุขภาพ ดูแลและใส่ใจความรู้สึกของตัวเอง
      รักตัวเองให้เป็นแล้วจึงมอบความรักให้กับคนรอบข้าง
      สุขสันต์วันวาเลนไทน์ครับ!
    8. sensaisensai
      การมอบความรักให้ตัวเองก็สำคัญไม่แพ้ความรักแบบอื่นๆ
      รักษาสุขภาพ ดูแลและใส่ใจความรู้สึกของตัวเอง
      รักตัวเองให้เป็นแล้วจึงมอบความรักให้กับคนรอบข้าง
      สุขสันต์วันวาเลนไทน์ครับ!
    9. sensaisensai
      May all your creations turn into great success in this coming year - Happy New Year 2011!
    10. sensaisensai
      May all your creations turn into great success in this coming year - Happy New Year 2011!
    11. sensaisensai
    12. sensaisensai
    13. sensaisensai
      H.B.D. จ๊ะฝน
      มีความสุขมากๆ นะครับ ^^
    14. sensaisensai
      H.B.D. จ๊ะฝน
      มีความสุขมากๆ นะครับ ^^
    15. shinya
      shinya
      อดนอนเตรียมงานมาหลายวัน พอพรีเซนต์อยู่ อาจารย์ก็โดนเรียกตัวด่วนซะงั้น...เลื่อนไปเป็นอาทิตย์หน้าแทน แสดดดด;w;
    16. shinya
      shinya
      อดนอนเตรียมงานมาหลายวัน พอพรีเซนต์อยู่ อาจารย์ก็โดนเรียกตัวด่วนซะงั้น...เลื่อนไปเป็นอาทิตย์หน้าแทน แสดดดด;w;
    17. Taki
      Taki
      สรุปแล้วพรุ่งนี้รวมตัวที่ big echo ที่ตึกอโศกทาวเวอร์ ตอนบ่ายโมงเลยนะ แล้วเจอกันนะ
    18. Taki
      Taki
      สรุปแล้วพรุ่งนี้รวมตัวที่ big echo ที่ตึกอโศกทาวเวอร์ ตอนบ่ายโมงเลยนะ แล้วเจอกันนะ
    19. Taki
      Taki
      ขอเทียบเชิญทัวร์กิน+ร้องเกะ
      วันเสาร์ที่21เดือนนี้ ขอเชิญเคย์มารวมกิน+ร้องเกะกัน ไม่มีโอกาสพิเศษอะไร แค่อยากชวนกิน+เที่ยว+ร้องธรรมดา แต่เพราะตอนเย็นอยากจะชวนไปร้านของหวานที่เป็นร้านช็อกโกแลต ของเพื่อนพี่สาว ร้านไม่ได้ใหญ่เลยขออนุญชวนบางคนเท่านั้น ไม่ทราบว่าพอจะว่างไหมจ๊ะ รอคำตอบอยู่นะ
      ป.ล ไปเกะที่บิ๊กเอโค่ แล้วก็ อย่าลืมพาอัลเทม่ามาด้วยนะ อิอิ
    20. Taki
      Taki
      ขอเทียบเชิญทัวร์กิน+ร้องเกะ
      วันเสาร์ที่21เดือนนี้ ขอเชิญเคย์มารวมกิน+ร้องเกะกัน ไม่มีโอกาสพิเศษอะไร แค่อยากชวนกิน+เที่ยว+ร้องธรรมดา แต่เพราะตอนเย็นอยากจะชวนไปร้านของหวานที่เป็นร้านช็อกโกแลต ของเพื่อนพี่สาว ร้านไม่ได้ใหญ่เลยขออนุญชวนบางคนเท่านั้น ไม่ทราบว่าพอจะว่างไหมจ๊ะ รอคำตอบอยู่นะ
      ป.ล ไปเกะที่บิ๊กเอโค่ แล้วก็ อย่าลืมพาอัลเทม่ามาด้วยนะ อิอิ
    21. sensaisensai
      สวัสดีปีใหม่ไทยครับ
    22. sensaisensai
      สวัสดีปีใหม่ไทยครับ
    23. kolonel
      kolonel
      ขอบคุณเรื่องเนื้อเพลงนะคะ ชอบมากๆเลย
      ถึงจะเป็นเพลงเร็วแต่เนื้อหาก็ค่อนข้างเศร้าหมอง
      กระนั้นแล้ว ท่อนสุดท้ายก็ยังไปต่อ ไม่ยอมแพ้
      ชอบเพลงนี้จริงๆเลยนะเนี่ย
    24. kolonel
      kolonel
      ขอบคุณเรื่องเนื้อเพลงนะคะ ชอบมากๆเลย
      ถึงจะเป็นเพลงเร็วแต่เนื้อหาก็ค่อนข้างเศร้าหมอง
      กระนั้นแล้ว ท่อนสุดท้ายก็ยังไปต่อ ไม่ยอมแพ้
      ชอบเพลงนี้จริงๆเลยนะเนี่ย
    25. shinya
      shinya
      ส่งเนื้อเพลงที่แปลให้แล้วนะจ๊ะแบมมิเนตต้าXD ไปโหลดเอาเลยเน้อ
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    1 ตุลาคม 1985 (Age: 38)
    Home page:
    http://shinyanomiko.exteen.com

Interact

Content:
    Windows Live:
    shinyanomiko@hotmail.com

ลายเซ็น

ทีฟาบอมบาเย่~!! ...signatureเสี่ยงภัยสต๊าฟB..และสต๊าฟU...=w=~
    นิทานบ้านไร่ของแมวลาย