yunasung
Last Activity:
21 มีนาคม 2015
12 พฤศจิกายน 2007
EXP:
1,241
ถูกใจที่ได้รับ:
4
คะแนน Trophy:
88

ผู้ติดตาม 4

Birthday:
10 กรกฎาคม 1983 (Age: 40)
Home page:

Share This Page

yunasung

Well-Done Member(เฮ่ย), Male, 40, from ที่สงบๆ

จังหวะที่ข้าพเจ้ามีเกมใหม่เล่น จังหวะนั้นก็จะมีงานเข้ามาทุกที 30 มิถุนายน 2011

yunasung was last seen:
21 มีนาคม 2015
    1. yunasung
      yunasung
      เคลียร์หมดซักที เหลือแต่ขยะสินะ
    2. yunasung
      yunasung
      เคลียร์หมดซักที เหลือแต่ขยะสินะ
    3. yunasung
      yunasung
      เหลือโคลนในห้องครัว กับ ขยะกองใหญ่ที่ยังขนไปทิ้งไม่หมด
      1. taepoppuri
        taepoppuri
        เป็นกำลังใจให้นะคะ บ้านคนรู้จักก็แย่เหมือนกัน โคลนเต็มบ้านเลย
        7 พฤศจิกายน 2010
    4. yunasung
      yunasung
      เหลือโคลนในห้องครัว กับ ขยะกองใหญ่ที่ยังขนไปทิ้งไม่หมด
      1. taepoppuri
        taepoppuri
        เป็นกำลังใจให้นะคะ บ้านคนรู้จักก็แย่เหมือนกัน โคลนเต็มบ้านเลย
        7 พฤศจิกายน 2010
    5. yunasung
      yunasung
      น้ำท่วมผ่านไปแล้ว เหลือแต่ขยะกอง
      1. View previous comments...
      2. aurora
        aurora
        พี่ปุ๊กลับมาแว้ววว
        4 พฤศจิกายน 2010
      3. Azemag
        Azemag
        ยินดีต้อนรับกลับมาครับ!!
      4. basseafood
        basseafood
        พี่ปุ๊เป็นอะไรมากไหม? โทรไปติดไม่เลยอ่ะ = w ="
        5 พฤศจิกายน 2010
    6. yunasung
      yunasung
      น้ำท่วมผ่านไปแล้ว เหลือแต่ขยะกอง
      1. View previous comments...
      2. aurora
        aurora
        พี่ปุ๊กลับมาแว้ววว
      3. Azemag
        Azemag
        ยินดีต้อนรับกลับมาครับ!!
      4. basseafood
        basseafood
        พี่ปุ๊เป็นอะไรมากไหม? โทรไปติดไม่เลยอ่ะ = w ="
        5 พฤศจิกายน 2010
    7. yunasung
      yunasung
      ครับ แล้วนี่ก็เป็นอีกวันนึงที่ผมเซ็งกับกระโถนของบอร์ดแห่งนี้ชะมัดเลยครับ คุยกันแต่เรื่องฟิคที่ผมไม่เคยจะได้อ่าน ผมจะได้คุยอะไรนอกเหนือจากเรื่องเหล่านี้ได้บ้างครับ ขอถามหน่อยเถอะ
      1. Jelphyr
        Jelphyr
        ของงี้มันก็ขึ้นอยู่กับว่าช่วงไหนคนที่คุยหัวข้ออะไรอยู่กันเยอะ ก็จะแห่กันคุยเรื่องนั้นกัน... ... ม่า ส่วนตัวว่ามีสิทธิ์คุยกันนะ แต่คนอื่นก็มีสิทธิ์เซ็งได้ตามสะดวกเหมือนกัน
        21 ตุลาคม 2010
    8. yunasung
      yunasung
      ครับ แล้วนี่ก็เป็นอีกวันนึงที่ผมเซ็งกับกระโถนของบอร์ดแห่งนี้ชะมัดเลยครับ คุยกันแต่เรื่องฟิคที่ผมไม่เคยจะได้อ่าน ผมจะได้คุยอะไรนอกเหนือจากเรื่องเหล่านี้ได้บ้างครับ ขอถามหน่อยเถอะ
      1. Jelphyr
        Jelphyr
        ของงี้มันก็ขึ้นอยู่กับว่าช่วงไหนคนที่คุยหัวข้ออะไรอยู่กันเยอะ ก็จะแห่กันคุยเรื่องนั้นกัน... ... ม่า ส่วนตัวว่ามีสิทธิ์คุยกันนะ แต่คนอื่นก็มีสิทธิ์เซ็งได้ตามสะดวกเหมือนกัน
        21 ตุลาคม 2010
    9. yunasung
      yunasung
      ฝนตกอีกแล้วแฮะ
    10. yunasung
      yunasung
      ฝนตกอีกแล้วแฮะ
    11. yunasung
      yunasung
      เจอดราม่ารอบนี้เข้าไป ทำเอา Vanquish ไม่สนุกเลยวุ้ย (ทั้งๆที่เกมมันสนุกแท้ๆ)
    12. yunasung
      yunasung
      เจอดราม่ารอบนี้เข้าไป ทำเอา Vanquish ไม่สนุกเลยวุ้ย (ทั้งๆที่เกมมันสนุกแท้ๆ)
    13. yunasung
      yunasung
      รอ Vanquish อย่างใจจดใจจ่อ
    14. yunasung
      yunasung
      รอ Vanquish อย่างใจจดใจจ่อ
    15. yunasung
      yunasung
      เชื่อแล้วว่ามีคนที่อาการหนักกว่าเมากาว
      1. aurora
        aurora
        มันเป็นใครเรอะครับพี่ปุ๊ - -!
        15 ตุลาคม 2010
    16. yunasung
      yunasung
      เชื่อแล้วว่ามีคนที่อาการหนักกว่าเมากาว
      1. aurora
        aurora
        มันเป็นใครเรอะครับพี่ปุ๊ - -!
        15 ตุลาคม 2010
    17. yunasung
      yunasung
      อ่า Complete ซักที Castlevania เจ้าแห่งเงา
    18. yunasung
      yunasung
      อ่า Complete ซักที Castlevania เจ้าแห่งเงา
    19. yunasung
    20. yunasung
    21. yunasung
      yunasung
      เข้า AF มาทีไร เจอกระโถนฟิคลูกโซ่ทุกที แม้ว่ามันจะำไม่ผิดกฏแต่เห็นใจคนไม่ได้อ่าน ไม่ได้เล่นมั่งเถิด
      1. basseafood
        basseafood
        = w =b
        1 ตุลาคม 2010
      2. powder
        powder
        ขออภัยด้วยนะคะ TwT
    22. yunasung
      yunasung
      เข้า AF มาทีไร เจอกระโถนฟิคลูกโซ่ทุกที แม้ว่ามันจะำไม่ผิดกฏแต่เห็นใจคนไม่ได้อ่าน ไม่ได้เล่นมั่งเถิด
      1. basseafood
        basseafood
        = w =b
      2. powder
        powder
        ขออภัยด้วยนะคะ TwT
    23. yunasung
      yunasung
      ฝนตกฝนเทอย่างกับฟ้ารั่ว แถมมีฟ้าผ่าอีก เสียวเครื่องใช้ในบ้านพังชะมัด
    24. yunasung
      yunasung
      ฝนตกฝนเทอย่างกับฟ้ารั่ว แถมมีฟ้าผ่าอีก เสียวเครื่องใช้ในบ้านพังชะมัด
    25. yunasung
      yunasung
      ลาก่อน รถคันเก่า ที่พังเอาๆ
      สวัสดี รถคันใหม่ ที่เราไม่ค่อยได้ขับ
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    10 กรกฎาคม 1983 (Age: 40)
    Home page:
    http://yunasung.exteen.com

Interact

Content:
    Windows Live:
    yunasung@hotmail.com