ladykaren
Last Activity:
12 พฤศจิกายน 2014
EXP:
906
ถูกใจที่ได้รับ:
4
คะแนน Trophy:
88

กำลังติดตาม 3

ผู้ติดตาม 1

Birthday:
1 กรกฎาคม 1994 (Age: 29)
Into the Cold Wastes

Share This Page

ladykaren

อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก, Female, 29, from Into the Cold Wastes

ไปกทม. พบกันที่งานแคปวันอาทิตย์นี้นะคะ XD 3 สิงหาคม 2011

ladykaren was last seen:
12 พฤศจิกายน 2014
    1. ladykaren
      ladykaren
      ช่วงนี้ชอบกินมาม่าค่ะ...อร่อยดี สนุกดีด้วย♥ ที่ได้เห็นความพยายามของมนุษย์ที่สรรสร้างมาม่ามาให้ อร๊าง♥
      1. maxlancer
        maxlancer
        สมบัติของมนุษย์ชาติ ที่ช่วยให้มนุษย์อยู่รอด 555
        23 กุมภาพันธ์ 2011
    2. ladykaren
      ladykaren
      Sima yi or Zhang He??? คอสอะไรดี....
    3. ladykaren
      ladykaren
      Sima yi or Zhang He??? คอสอะไรดี....
    4. ladykaren
      ladykaren
      1. swanton
        swanton
        Zhang He แรดดี เหมาะกับคาเรน *โดนถีบ กร๊าซ
        22 กุมภาพันธ์ 2011
      2. maxlancer
        maxlancer
        แรดไม่ได้ครับ อีวานนี่ ต้องเรียกว่า "เลิศ" 555
    5. ladykaren
      ladykaren
      1. swanton
        swanton
        Zhang He แรดดี เหมาะกับคาเรน *โดนถีบ กร๊าซ
      2. maxlancer
        maxlancer
        แรดไม่ได้ครับ อีวานนี่ ต้องเรียกว่า "เลิศ" 555
    6. ladykaren
      ladykaren
      พอแล้วล่ะ....คุณไม่ต้องถามแล้ว...และฉันก็ไม่ต้องตอบแล้ว..เพราะน้ำตาที่ไหลมาทุกหยดนี่ มันแทนคำตอบของทุกอย่างแล้วล่ะนะ....
    7. ladykaren
      ladykaren
      พอแล้วล่ะ....คุณไม่ต้องถามแล้ว...และฉันก็ไม่ต้องตอบแล้ว..เพราะน้ำตาที่ไหลมาทุกหยดนี่ มันแทนคำตอบของทุกอย่างแล้วล่ะนะ....
    8. ladykaren
      ladykaren
      อื้ม ฉันเป็นคนผิด ผิดมาตั้งแต่ต้น ผิดที่เลือกเส้นทางนี้ แท้ที่จริงแล้วตัวฉันเองอาจจะไม่ต้องทำร้ายตัวเองมากขนาดนี้ ไม่ต้องร้องไห้มากขนาดนี้ ถ้าท้ายที่สุดแล้ว ฉันไม่เลือกเส้นทางใดเลย....
    9. ladykaren
      ladykaren
      อื้ม ฉันเป็นคนผิด ผิดมาตั้งแต่ต้น ผิดที่เลือกเส้นทางนี้ แท้ที่จริงแล้วตัวฉันเองอาจจะไม่ต้องทำร้ายตัวเองมากขนาดนี้ ไม่ต้องร้องไห้มากขนาดนี้ ถ้าท้ายที่สุดแล้ว ฉันไม่เลือกเส้นทางใดเลย....
    10. ladykaren
      ladykaren
      แล้วคิดว่าตัวเองดีมากนักล่ะ??? ฉันยังยอมรับว่าตัวเองต่ำเลย!!!
    11. ladykaren
      ladykaren
      แล้วคิดว่าตัวเองดีมากนักล่ะ??? ฉันยังยอมรับว่าตัวเองต่ำเลย!!!
    12. ladykaren
      ladykaren
      รวมแล้ว..อยากได้วิกอยู่5หัว แต่ต้องซื้อมาคอสตามโปรจริงๆอยู่แค่หัวเดียว นอกนั้นอยากซื้อมาดม Orz"
    13. ladykaren
      ladykaren
      รวมแล้ว..อยากได้วิกอยู่5หัว แต่ต้องซื้อมาคอสตามโปรจริงๆอยู่แค่หัวเดียว นอกนั้นอยากซื้อมาดม Orz"
    14. ladykaren
      ladykaren
      ลองมาเป็นฉันดูซักวันมั้ยคะ???!!! จะอะไรนักหนากับโทรไปหาป๊าเนี่ย ก็บอกว่าไม่รู้จะพูดอะไร แล้วให้ฉันโทรไปเรื่อยๆเนี่ยนะ เบื่อวะค่ะ!!! ไม่โทรแล้ว!!
    15. ladykaren
      ladykaren
      ลองมาเป็นฉันดูซักวันมั้ยคะ???!!! จะอะไรนักหนากับโทรไปหาป๊าเนี่ย ก็บอกว่าไม่รู้จะพูดอะไร แล้วให้ฉันโทรไปเรื่อยๆเนี่ยนะ เบื่อวะค่ะ!!! ไม่โทรแล้ว!!
    16. ladykaren
      ladykaren
      นั่งดูวีดีโอซ้อมดนตรี แล้วอยากตายกับเสียงตัวเองมาก...
      เสียงยังกับคนเมา ไอ้..-*-
    17. ladykaren
      ladykaren
      นั่งดูวีดีโอซ้อมดนตรี แล้วอยากตายกับเสียงตัวเองมาก...
      เสียงยังกับคนเมา ไอ้..-*-
    18. ladykaren
      ladykaren
      ถ้าแอดมาเพื่อมาเอารูปคอสของฉันไปแพร่และเอาไปนินทากันสนุกปาก ฉันไม่ว่าค่ะ ก็ฉันอยากคอสนี่คะ...แต่ถ้าฉันคอสอุบาทว์มากจนรับไม่ได้ แล้วจะแอดมาทำซากอะไรคะ???
    19. ladykaren
      ladykaren
      ถ้าแอดมาเพื่อมาเอารูปคอสของฉันไปแพร่และเอาไปนินทากันสนุกปาก ฉันไม่ว่าค่ะ ก็ฉันอยากคอสนี่คะ...แต่ถ้าฉันคอสอุบาทว์มากจนรับไม่ได้ แล้วจะแอดมาทำซากอะไรคะ???
    20. ladykaren
      ladykaren
      ทำไมช่วงนี้มีแต่อะไรน่าขำอยู่เยอะเลยแหะ...ให้ตายเหอะ...ฮ่าๆๆๆ
    21. ladykaren
      ladykaren
      ทำไมช่วงนี้มีแต่อะไรน่าขำอยู่เยอะเลยแหะ...ให้ตายเหอะ...ฮ่าๆๆๆ
    22. ladykaren
      ladykaren
    23. ladykaren
      ladykaren
    24. ladykaren
      ladykaren
      L'amente di Lily!! ฟิควาเลนไทน์เสร็จแล้วนะคะ;w;/
    25. ladykaren
      ladykaren
      L'amente di Lily!! ฟิควาเลนไทน์เสร็จแล้วนะคะ;w;/
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    1 กรกฎาคม 1994 (Age: 29)
    Into the Cold Wastes
    -ประวัติศาสตร์โลก
    -ตำนานเทพ
    -คอสเพลย์
    -ฟูก
    -อัลปาก้า

Interact

Content:
    Windows Live:
    alraune_final_yggdrasil@hotmail.com

ลายเซ็น

[​IMG] [​IMG]