Comments on Profile Post by mewwerebirth

1. mewwerebirth
    mewwerebirth
    แอบแอนตี้กันหรือเปล่าคะนี่???
    28 พฤษภาคม 2011
  2. kurayami
    kurayami
    เค้าไม่ได้แอนตี้กันหรอกจ้ะแค่ไม่รู้จะคอมเม้นอะไรน่ะ
    กระทู้ไม่มีคนตอบก็มีตั้งเยอะแยะ
    เอาน่ายังไงก็มีคนอ่าน ถ้าไม่มีคนอ่านสิถึงจะเรียกว่าแอนตี้
    คิดบวก คิดบวก ^_^
  3. yunasung
    yunasung
    no anti นะครับ แต่พักนี้ไม่ว่างจะเข้าบอร์ดนะ
  4. swanton
    swanton
    กระทู้ก็แลดูร้างแทบทุกกระทู้นะครับ
  5. mewwerebirth
    mewwerebirth
    นั่นสินะคะ แต่ที่แปลกกว่านั้น เวลาหนูโพสอะไรในกระทู้อื่นๆ กระทู้นั้นมันจะเงียบเสมออะค่ะ
    5 มิถุนายน 2011