yoshiki
Last Activity:
30 พฤศจิกายน 2014
14 พฤศจิกายน 2007
EXP:
862
ถูกใจที่ได้รับ:
17
คะแนน Trophy:
38

กำลังติดตาม 3

ผู้ติดตาม 1

Share This Page

yoshiki

FATE

Miss AF so much >< 1 พฤศจิกายน 2014

yoshiki was last seen:
30 พฤศจิกายน 2014
    1. yoshiki
      yoshiki
      นั่งปั่นฟิคอยู่ดีๆก็วูบหลับคาคอมลืมตาขึ้นมา.....แสรดเที่ยงแล้ว !!
      1. Azemag
        Azemag
        เฮ่ย ใจเย็นๆ อย่าโหม
        26 มิถุนายน 2011
    2. yoshiki
      yoshiki
      นั่งปั่นฟิคอยู่ดีๆก็วูบหลับคาคอมลืมตาขึ้นมา.....แสรดเที่ยงแล้ว !!
      1. Azemag
        Azemag
        เฮ่ย ใจเย็นๆ อย่าโหม
        26 มิถุนายน 2011
    3. yoshiki
      yoshiki
      อัพตอน 1 กากๆไปแล้ว ติดตามได้ที่กระทู้ห้อง Fic เด้อ ออกเร็วเพราะกลัวว่าสัปดาห์หน้าจะไม่มีเวลามาลง ฮ่าๆๆ
      1. Azemag
        Azemag
        สนุก!!!
        24 มิถุนายน 2011
      2. yoshiki
        yoshiki
        สนุกเหรอผมว่าแม่งโคตรกาก
    4. yoshiki
      yoshiki
      อัพตอน 1 กากๆไปแล้ว ติดตามได้ที่กระทู้ห้อง Fic เด้อ ออกเร็วเพราะกลัวว่าสัปดาห์หน้าจะไม่มีเวลามาลง ฮ่าๆๆ
      1. Azemag
        Azemag
        สนุก!!!
      2. yoshiki
        yoshiki
        สนุกเหรอผมว่าแม่งโคตรกาก
    5. yoshiki
      yoshiki
      แวะมาแจ้งข่าว ฟิครับสมัครจะโผล่ตอน 1 อย่างเร็วสุดวันจันทร์นะค้าบ ช่วงนี้ขอผมหาเงินหน่อยนะ อิอิ
    6. yoshiki
      yoshiki
      แวะมาแจ้งข่าว ฟิครับสมัครจะโผล่ตอน 1 อย่างเร็วสุดวันจันทร์นะค้าบ ช่วงนี้ขอผมหาเงินหน่อยนะ อิอิ
    7. yoshiki
      yoshiki
      รอดชีวิตจากงาน WCS มาเจองานที่ รร เก่าตัวเองต่อ อ็อก Medic Medic !!!!
    8. yoshiki
      yoshiki
      รอดชีวิตจากงาน WCS มาเจองานที่ รร เก่าตัวเองต่อ อ็อก Medic Medic !!!!
    9. yoshiki
      yoshiki
      เนื่องด้วยมันจะกลายเป็นฮาเร็มจีบหนุ่ม ผมจึงส่งลูกสาวอีกคนไปในฟิคแล้วนะครับ อีดิทไว้หน้าแรกแล้วไปดูรายละเอียดได้
      1. swanton
        swanton
        กร๊ากกกก ก็เขียนแนวฮาเร็มไปเล้ย โย! 5555
        14 มิถุนายน 2011
      2. shinkyoto
        shinkyoto
        เปลี่ยนฟีล เผื่อจะได้ไอเดียบรรเจิดขึ้น
        15 มิถุนายน 2011
    10. yoshiki
      yoshiki
      เนื่องด้วยมันจะกลายเป็นฮาเร็มจีบหนุ่ม ผมจึงส่งลูกสาวอีกคนไปในฟิคแล้วนะครับ อีดิทไว้หน้าแรกแล้วไปดูรายละเอียดได้
      1. swanton
        swanton
        กร๊ากกกก ก็เขียนแนวฮาเร็มไปเล้ย โย! 5555
        14 มิถุนายน 2011
      2. shinkyoto
        shinkyoto
        เปลี่ยนฟีล เผื่อจะได้ไอเดียบรรเจิดขึ้น
        15 มิถุนายน 2011
    11. yoshiki
      yoshiki
      ฟิครับสมัคร - ผมอีดีทประวัตเรเทียจังไว้แล้วนะ เผื่อใครอยากคิดใหม่ทำใหม่ ถอนความสัมพันธ์กะนางเอก ฮ่าๆ
      1. swanton
        swanton
        เห็นด้วยครับ เพราะอยากรู้เหมือนกันจะเข้ากับนางเอกได้ยังไง :D
        13 มิถุนายน 2011
    12. yoshiki
      yoshiki
      ฟิครับสมัคร - ผมอีดีทประวัตเรเทียจังไว้แล้วนะ เผื่อใครอยากคิดใหม่ทำใหม่ ถอนความสัมพันธ์กะนางเอก ฮ่าๆ
      1. swanton
        swanton
        เห็นด้วยครับ เพราะอยากรู้เหมือนกันจะเข้ากับนางเอกได้ยังไง :D
    13. yoshiki
      yoshiki
      ทำฟิครับสมัครแย้ว มาร่วมด้วยช่วยกันเล่นนะจ๊ะ
      1. swanton
        swanton
        ฟิคโยเนี่ย ต้องสมัครตัวละครหญิงรึเปล่าครับ ฮ่าๆ
      2. Azemag
        Azemag
        สมัครเรียบร้อยแล้ว!!
      3. yoshiki
        yoshiki
        ไม่จำเป็นพี่ สมัครมาเตอะ แต่ๆสาวก็ได้นะ ฮ่าๆ
    14. yoshiki
      yoshiki
      ทำฟิครับสมัครแย้ว มาร่วมด้วยช่วยกันเล่นนะจ๊ะ
      1. swanton
        swanton
        ฟิคโยเนี่ย ต้องสมัครตัวละครหญิงรึเปล่าครับ ฮ่าๆ
      2. Azemag
        Azemag
        สมัครเรียบร้อยแล้ว!!
      3. yoshiki
        yoshiki
        ไม่จำเป็นพี่ สมัครมาเตอะ แต่ๆสาวก็ได้นะ ฮ่าๆ
    15. yoshiki
      yoshiki
      ว่ะ ฮ่าๆ เหนื่อยจังง่าา อยากได้สาวน้อยน่ารักมากอดเล่นจังเลย มีสาวๆในบอร์ดคนไหนสนใจมาให้ผมกอดเล่นบ้างไหมครับ
      1. View previous comments...
      2. maxlancer
        maxlancer
        ปลอกหมอนโมเอ้ะนั่นไซร้ช่วยไปก่อน =w=b
        10 มิถุนายน 2011
      3. yoshiki
        yoshiki
        ไม่เอาเว้ย เอาคนจริงๆเด้
        11 มิถุนายน 2011
      4. ladykaren
        ladykaren
        เอาปลอกหมอนข้างแบบมีแขนด้วยสิ...
    16. yoshiki
      yoshiki
      ว่ะ ฮ่าๆ เหนื่อยจังง่าา อยากได้สาวน้อยน่ารักมากอดเล่นจังเลย มีสาวๆในบอร์ดคนไหนสนใจมาให้ผมกอดเล่นบ้างไหมครับ
      1. View previous comments...
      2. maxlancer
        maxlancer
        ปลอกหมอนโมเอ้ะนั่นไซร้ช่วยไปก่อน =w=b
        10 มิถุนายน 2011
      3. yoshiki
        yoshiki
        ไม่เอาเว้ย เอาคนจริงๆเด้
      4. ladykaren
        ladykaren
        เอาปลอกหมอนข้างแบบมีแขนด้วยสิ...
    17. yoshiki
      yoshiki
      เตรียมตัวไปทำงานที่สตูดิโอ สงสัยจะไม่ได้กลับบ้านราวๆ 4-5 วัน ดีว่าเพื่อนเอา HDD มาเก็บเอโรเกะที่เราเล่นอยู่ไปให้เล่นต่อยามว่างแล้ว ดีมากสหาย !!!!
    18. yoshiki
      yoshiki
      เตรียมตัวไปทำงานที่สตูดิโอ สงสัยจะไม่ได้กลับบ้านราวๆ 4-5 วัน ดีว่าเพื่อนเอา HDD มาเก็บเอโรเกะที่เราเล่นอยู่ไปให้เล่นต่อยามว่างแล้ว ดีมากสหาย !!!!
    19. yoshiki
      yoshiki
      กำลังคิดว่าจะปิดฟิคตัวเองตามพี่เกมไปดีไหม ไม่สามารถแต่งในสถานการณ์ผิดปกติเช่นนี้ได้เลย
      1. Azemag
        Azemag
        ถ้าแต่งไม่ไหวก็ปิดไปเถอะ ยิ่งแต่งยิ่งช้ำระกำทรวง จะทนแต่งไปทำไม
        1 มิถุนายน 2011
      2. yoshiki
        yoshiki
        จริงว่ะเพ่
      3. swanton
        swanton
        ช่วงนึงมีเทศกาลดองฟิค ช่วงนี้เป็นเทศกาลปิดฟิครึไง
    20. yoshiki
      yoshiki
      กำลังคิดว่าจะปิดฟิคตัวเองตามพี่เกมไปดีไหม ไม่สามารถแต่งในสถานการณ์ผิดปกติเช่นนี้ได้เลย
      1. Azemag
        Azemag
        ถ้าแต่งไม่ไหวก็ปิดไปเถอะ ยิ่งแต่งยิ่งช้ำระกำทรวง จะทนแต่งไปทำไม
      2. yoshiki
        yoshiki
        จริงว่ะเพ่
      3. swanton
        swanton
        ช่วงนึงมีเทศกาลดองฟิค ช่วงนี้เป็นเทศกาลปิดฟิครึไง
    21. yoshiki
      yoshiki
      เพิ่งสำนึกได้ว่าสาว 2D สุดยอดแค่ไหน
    22. yoshiki
      yoshiki
      เพิ่งสำนึกได้ว่าสาว 2D สุดยอดแค่ไหน
    23. yoshiki
      yoshiki
      เอ่อ คือว่า.......อะไรว่ะลืม - -*
    24. yoshiki
      yoshiki
      เอ่อ คือว่า.......อะไรว่ะลืม - -*
    25. yoshiki
      yoshiki
      ไม่ได้เจอพายุงานจนกระอั่กเลือดแบบนี้นานละ
  • Loading...
  • Loading...
  • Interact

Content:
    Windows Live:
    fate_piano@hotmail.com

ลายเซ็น

จริงๆแล้วชีวิตอาจจะต้องการแค่ใครสักคนที่ฟังจากใจของเราก็เป็นได้