swanton
Last Activity:
19 ตุลาคม 2016
13 พฤศจิกายน 2007
EXP:
1,424
ถูกใจที่ได้รับ:
69
คะแนน Trophy:
113

กำลังติดตาม 6

Birthday:
20 มีนาคม 1985 (Age: 39)

Share This Page

swanton

Dragon on Board, Male, 39, from ไร่แห้ว

ละเลยบอร์ดไปนาน รู้สึกชักมีคนได้ใจโผล่มาแพล็มๆนะ จากนี้ไปผมจะเข้ามาส่องทุกวันแล้ว กรุณาอย่ากระตุกหางงูขอเตือน ขอบคุณครับ 25 เมษายน 2012

swanton was last seen:
19 ตุลาคม 2016
    1. swanton
      swanton
      ช่วงนี้ขอหายหน้าหายตา ตามตัวได้ที่โอชูนะครับ (ติด Sengoku Basara งอมแงม)
    2. swanton
      swanton
      ช่วงนี้ขอหายหน้าหายตา ตามตัวได้ที่โอชูนะครับ (ติด Sengoku Basara งอมแงม)
    3. swanton
      swanton
      ร้านขายของอนิเมะใกล้ มข. บอกไม่รู้จัก Sengoku Basara ..วะ!!
      1. Azemag
        Azemag
        ก๊ากกกกก
        8 มิถุนายน 2011
      2. Ryuto
        Ryuto
        อาเมน
    4. swanton
      swanton
      ร้านขายของอนิเมะใกล้ มข. บอกไม่รู้จัก Sengoku Basara ..วะ!!
      1. Azemag
        Azemag
        ก๊ากกกกก
      2. Ryuto
        Ryuto
        อาเมน
    5. swanton
      swanton
      พุธนี้จะไปดู X-Men : First Class ผมโทษคุณ Soma นะที่ยั่วน้ำลายผม ฮาาา
      1. soma555
        soma555
        5555 ขอให้สนุกกับหนังนะครับผม
        6 มิถุนายน 2011
      2. aurora
        aurora
        ผมก็จะไปดู
    6. swanton
      swanton
      พุธนี้จะไปดู X-Men : First Class ผมโทษคุณ Soma นะที่ยั่วน้ำลายผม ฮาาา
      1. soma555
        soma555
        5555 ขอให้สนุกกับหนังนะครับผม
      2. aurora
        aurora
        ผมก็จะไปดู
    7. swanton
      swanton
      เธอทำให้ฉันยิ้มได้ ฉันรักเธอ ฉันรักเธอเหลือเกิน
    8. swanton
      swanton
      เธอทำให้ฉันยิ้มได้ ฉันรักเธอ ฉันรักเธอเหลือเกิน
    9. swanton
      swanton
      ชีวิตช่วงนี้ มีน้องๆมาขอให้เป็นพี่ชายถึง 3 คนพร้อมกัน วุ่นวายขึ้น แต่ก็มีความสุขดีเหมือนกัน
    10. swanton
      swanton
      ชีวิตช่วงนี้ มีน้องๆมาขอให้เป็นพี่ชายถึง 3 คนพร้อมกัน วุ่นวายขึ้น แต่ก็มีความสุขดีเหมือนกัน
    11. swanton
      swanton
      มีความสุขข้ามวันข้ามคืนกับผลบอล UCL
    12. swanton
      swanton
      มีความสุขข้ามวันข้ามคืนกับผลบอล UCL
    13. swanton
      swanton
      อย่ามองฉันด้วยสายตาแบบนั้น 'cause you gonna melt me down
    14. swanton
      swanton
      อย่ามองฉันด้วยสายตาแบบนั้น 'cause you gonna melt me down
    15. swanton
      swanton
      เป็นไงล่ะ เป็นไงล่ะ ใครที่เคยสบประมาทไว้ หึหึ เพชรแท้ไม่มีวันสลายเฟร้ย!
    16. swanton
      swanton
      เป็นไงล่ะ เป็นไงล่ะ ใครที่เคยสบประมาทไว้ หึหึ เพชรแท้ไม่มีวันสลายเฟร้ย!
    17. swanton
      swanton
      ปวดฟันนนนน อ๊ากกก จะตายอยู่แล้ว
      1. Marioak
        Marioak
        ถอนฟันพี่อีวานเร็ววว
        19 พฤษภาคม 2011
    18. swanton
      swanton
      ปวดฟันนนนน อ๊ากกก จะตายอยู่แล้ว
      1. Marioak
        Marioak
        ถอนฟันพี่อีวานเร็ววว
        19 พฤษภาคม 2011
    19. swanton
      swanton
      ระบบมองโลกในแง่ร้าย activated
    20. swanton
      swanton
      ระบบมองโลกในแง่ร้าย activated
    21. swanton
      swanton
      I'm falling in love with an ice mountain
    22. swanton
      swanton
      I'm falling in love with an ice mountain
    23. swanton
      swanton
      เฟล หม่นหมอง อยากอยู่เงียบๆคนเดียว
      1. aurora
        aurora
        ด้วย
        2 พฤษภาคม 2011
    24. swanton
      swanton
      เฟล หม่นหมอง อยากอยู่เงียบๆคนเดียว
      1. aurora
        aurora
        ด้วย
        2 พฤษภาคม 2011
    25. swanton
      swanton
      เป็นคนไม่ชอบมีเรื่อง ชอบอยู่สงบๆ แต่กรุณาอย่าแตะต้องของสำคัญอย่างไม่ให้ความเคารพ ไม่เช่นนั้นผมจะมีเรื่องกับคุณจนกว่าผมจะล้ม
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    20 มีนาคม 1985 (Age: 39)
    สุภาพบุรุษสุดเกรียน เลี้ยงราเป็นงานอดิเรก เป็นคนโรแมนติกแต่เสี่ยวแดก อารมณ์ดีแต่กวนตีนเป็นระยะ พูดจาสุภาพแต่ปากจัด รักเดียวใจเดียวแต่เพลย์บอยพอตัว <br />
    สถานะปัจจุบัน นั่งเฝ้าไร่แห้วไปวันๆ ด้วยความหวังว่าจะมาสาวน้อยใจดีมาช่วยเก็บเกี่ยวหัวใจ~♪

Interest : สามก๊ก, ปรัชญาจีน, กลศึก, ฮวงจุ้ย, ประวัติศาสตร์, วรรณคดีและภาษาอังกฤษ, คาวบอยตะวันตก, พุทธศาสนา

Interact

Content:
    Windows Live:
    cemetary_blood@hotmail.com

ลายเซ็น

梵天成天翔独眼竜
    [For Brahma and the Soaring One-Eyed Dragon]