Kobun
Last Activity:
22 มิถุนายน 2011
22 พฤศจิกายน 2007
EXP:
280
ถูกใจที่ได้รับ:
0
คะแนน Trophy:
0

ผู้ติดตาม 1

Birthday:
1 มกราคม 1970 (Age: 54)

Share This Page

Kobun

New Member, 54

นายกฯ อภิสิทธิ์มาเนชั่น ขอร้าบบบ ชาบูๆ 14 กรกฎาคม 2010

Kobun was last seen:
22 มิถุนายน 2011
    1. tabo
      tabo
      สวัสดีค่ะ คุณ Kobun คะ รบกวนหน่อยค่ะ คือน้องดิฉันซื้อ talking dictรุ่น casio XD A6500มา แต่ไม่มีคู่มือภาษาไทยอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าคุณซื้อมารึยังคะหรือว่ามีเพื่อนใช้รึป่าว มีปัญหาเวลาใช้ค่ะ ก็เลยอยากจะรบกวนคุณหน่อยอ่ะค่ะ รบกวนติดต่อกลับที่ email: tabo.care@gmail.com ทีนะคะ ขอบคุณมากๆๆๆๆเลยค่ะ
    2. tabo
      tabo
      สวัสดีค่ะ คุณ Kobun คะ รบกวนหน่อยค่ะ คือน้องดิฉันซื้อ talking dictรุ่น casio XD A6500มา แต่ไม่มีคู่มือภาษาไทยอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าคุณซื้อมารึยังคะหรือว่ามีเพื่อนใช้รึป่าว มีปัญหาเวลาใช้ค่ะ ก็เลยอยากจะรบกวนคุณหน่อยอ่ะค่ะ รบกวนติดต่อกลับที่ email: tabo.care@gmail.com ทีนะคะ ขอบคุณมากๆๆๆๆเลยค่ะ
    3. Kobun
      Kobun
      นายกฯ อภิสิทธิ์มาเนชั่น ขอร้าบบบ ชาบูๆ
    4. Kobun
      Kobun
      นายกฯ อภิสิทธิ์มาเนชั่น ขอร้าบบบ ชาบูๆ
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    1 มกราคม 1970 (Age: 54)