Comments on Profile Post by taleoftrue

1. Azemag
    Azemag
    copy ลง text ducoment แ้ลวค่อยเอาลงบอร์ด หรือว่า copy จากไฟล์ word ตรงๆครับ ??
    27 มีนาคม 2012
  2. taleoftrue
    taleoftrue
    copy จากไฟล์ word ตรงๆน่ะฮะ
    27 มีนาคม 2012
  3. Azemag
    Azemag
    ถ้าทำแบบนั้น font format ของ word จะถูกนำมาแสดงผลในบอร์ดด้วยครับ ต้องเอาไปสลายผลที่ text document ก่อนแล้วค่อย copy จาก text ลงบอร์ดครับ
    28 มีนาคม 2012
  4. taleoftrue
    taleoftrue
    ปัญหาคือ ผมก็อปมาลงแล้วมันไม่ได้ format ตามที่ผมตั้งไว้ใน word น่ะสิฮะ
    29 มีนาคม 2012
  5. Azemag
    Azemag
    copy มาล้าง font style ใน text document
    แล้วค่อยแต่งสไตล์ตัวอักษร ย่อหน้า สีสัน ตัวหนา ตัวเอียงในบอร์ดเอาดีกว่าครับ
  6. taleoftrue
    taleoftrue
    เอาอย่างงั้นดีกว่าสินะฮะ >_<