BoN
Last Activity:
10 กุมภาพันธ์ 2023
11 พฤศจิกายน 2007
EXP:
1,776
ถูกใจที่ได้รับ:
66
คะแนน Trophy:
113

ผู้ติดตาม 11

Home page:
Occupation:
วินนิ่งเออร์

Share This Page

BoN

แกนนำไร้วิญญาณ, Male, from จุฬาฯ

ไม่ต้องล่ะครับ ขอบคุณครับ 3 ตุลาคม 2011

BoN was last seen:
10 กุมภาพันธ์ 2023
    1. sensaisensai
      sensaisensai
      สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๗ ครับผม !!! ^^
    2. sensaisensai
      H.B.D. ครับ ^___^
    3. sensaisensai
      HAPPY ปีมะเส็ง ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ
    4. sensaisensai
      แฮปปี้คริสต์มาส ครับ....
    5. sensaisensai
      เบิร์ธเดย์ย้อนหลังจ้า ขอให้มีความสุขมากๆ ครับผม
    6. sensaisensai
      สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๕ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ
    7. sensaisensai
      สุขสันต์วันเกิดครับ บอนๆ
      มีความสุขมากๆ นะครับ ขอให้มีแรงกาย แรงใจ ทำในสิ่งที่รักต่อไปนะครับ สู้ๆ
    8. BoN
      BoN
      ไม่ต้องล่ะครับ ขอบคุณครับ
    9. BoN
      BoN
      คุณเห็นอะไรแปลกๆ ในหมวด ETC หรือไม่ =__="
      1. View previous comments...
      2. BoN
        BoN
        กำลังคิดว่าในไม่ช้า มันน่าจะตกไปเองครับ
        24 สิงหาคม 2011
      3. Azemag
        Azemag
        จับกระทู้รวบแล้วครับ = =;
      4. kolonel
        kolonel
        เห็นค่ะ ตอนก่อนที่พี่อเซจะมารวม มีเยอะกว่านี้อีก =w="
    10. BoN
      BoN
      ยอมแพ้แล้ว กลับมากินยาแก้ภูมิแพ้ก็ได้ T T
    11. BoN
      BoN
      เข้าโหมด หยุดกินยาแก้ภูมิแพ้ ลองต่อสู้กับอาการหายใจไม่ออกด้วยตัวเอง แค่กๆ Orz
      1. A.K.Thathap
        A.K.Thathap
        หายไวๆนะครับ ^-^
        27 กรกฎาคม 2011
    12. swanton
      swanton
      เอ่อ บอนเกิดหลังผมจริงๆด้วยแฮะ OTL
      ไม่ว่ากันใช่ไหมครับ พี่บอน ^^
    13. swanton
      swanton
      เอ่อ บอนเกิดหลังผมจริงๆด้วยแฮะ OTL
      ไม่ว่ากันใช่ไหมครับ พี่บอน ^^
    14. BoN
      BoN
      มีตใหญ่ดิสซิเดียวันที่ 5 มิถุนายน ฝากด้วยนะค้าบ
    15. BoN
      BoN
      มีตใหญ่ดิสซิเดียวันที่ 5 มิถุนายน ฝากด้วยนะค้าบ
    16. BoN
      BoN
      ขอบคุณมากครับพี่เซนไซ ^^
    17. BoN
      BoN
      ขอบคุณมากครับพี่เซนไซ ^^
    18. sensaisensai
      การมอบความรักให้ตัวเองก็สำคัญไม่แพ้ความรักแบบอื่นๆ
      รักษาสุขภาพ ดูแลและใส่ใจความรู้สึกของตัวเอง
      รักตัวเองให้เป็นแล้วจึงมอบความรักให้กับคนรอบข้าง
      สุขสันต์วันวาเลนไทน์ครับ!
    19. sensaisensai
      การมอบความรักให้ตัวเองก็สำคัญไม่แพ้ความรักแบบอื่นๆ
      รักษาสุขภาพ ดูแลและใส่ใจความรู้สึกของตัวเอง
      รักตัวเองให้เป็นแล้วจึงมอบความรักให้กับคนรอบข้าง
      สุขสันต์วันวาเลนไทน์ครับ!
    20. BoN
      BoN
      สู้ว้อยยยยยยยยยยยยย
    21. BoN
      BoN
      สู้ว้อยยยยยยยยยยยยย
    22. BoN
      BoN
      ไอ้พาธไปดูคอนเสิร์ต SJ ทิ้งกู๋บอนเฝ้าบ้านคนเดียว....
      1. artast
        artast
        คอนเสิริต SJ คือ...
        18 มกราคม 2011
    23. BoN
      BoN
      ไอ้พาธไปดูคอนเสิร์ต SJ ทิ้งกู๋บอนเฝ้าบ้านคนเดียว....
      1. artast
        artast
        คอนเสิริต SJ คือ...
        18 มกราคม 2011
    24. sensaisensai
      May all your creations turn into great success in this coming year - Happy New Year 2011!
    25. sensaisensai
      May all your creations turn into great success in this coming year - Happy New Year 2011!
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Home page:
    http://ffplanet.exteen.com
    Occupation:
    วินนิ่งเออร์
    - เป็นตัวของตัวเอง ที่แตกต่างจากคนอื่น และเป็นแผ่นหลังอันยิ่งใหญ่ให้แก่คนรุ่นหลังที่กำลังจะเจริญรอยตามมาให้ได้ -

Interact

Content:
    Windows Live:
    ryokishi@hotmail.com

ลายเซ็น